Share this topic on FacebookShare this topic on GoogleShare this topic on LiveShare this topic on MySpaceShare this topic on TwitterShare this topic on Google buzz

Author Topic: ขายชุดว่ายน้ำ Adidas Techfit ครับ  (Read 5615 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline zenzenzen

• SS VIP
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 20
  • zenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพ
  • Immortal Zentai
Re: ขายชุดว่ายน้ำ Adidas Techfit ครับ
« Reply #10 on: September 17, 2011, 07:17:17 am »
[size=1.35em]นี่ คุณเผือก  ตัวแกอะใส่อาจจะหลวมไปด้วยซ้ำ[/size]

[size=1.35em]แหมทำเป็นว่าตัวใหญ่จัง  ใส่รัด ๆ ดิ[/size]

[size=1.35em]พี่อยากได้ แต่หมดสิทธิ์  อิอิอิอิ[/size]

พี่ก็ทำตัวให้เล็กลงสิครับจะได้ใส่ได้ อิอิ  ล้อเล่นน้า

อยากได้อยู่นะ แต่........งบหมด

ราคาคุยกันได้ครับพี่  ;D

งั้นจัดไป 1000 อิอิ คงคุยกันต่อไม่ได้แล้ว ^^

ถ้าเป็นแบงค์ 1,000 3 ใบก็ได้นะพี่ ฮ่าๆ

เปลี่ยนเป็นแบงค์ จริง 1 ใบ กาโม่ 2 ใบ OK ปะ ^^

Offline sKiNMAN

• ไม่หล่อ ไม่เท่ แต่เร้าใจ อิอิ
  • SS VIP
  • SS Super Expert
  • *
  • Reputation Power: 23
  • sKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมาก
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังคำพูด
Re: ขายชุดว่ายน้ำ Adidas Techfit ครับ
« Reply #11 on: September 17, 2011, 01:09:12 pm »
อะนะ....ต่อลองกันขนาดนี้เลยหรอ

แต่พี่มีความหลังฝังใจกับชุดกีฬามือ 2 อะนะ....ซื้อชุดปั่นจักรยานมาใช้ ผ้ามันจะหมดอายุ ใส่ไม่กี่ครั้งก็ย้วยหมด  แล้วราคาขนาดนี้ขอบายก่อนนะครับ  แล้วพี่คิดว่าเป็นมือ 2 ของนาย แต่นายก็น่าจะซื้อมือ 2 มาอีกที่หรือป่าวไม่ทราบ  ไงหากอยากได้จริงคงตัดใจซื้อมือ 1 เลยอะครับ

ขอคุณครับที่หาสินค้ามานำเสนอ
ไม่ไกลสุดเอื้อม หากจะไข่วคว้า...ไม่ได้มาครอบครองขอลองสวมใส่ก็ยังดี

• SS VIP
  • SS Hero
  • *
  • zenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพ
« Reply #12 on: September 17, 2011, 06:40:22 pm »
อะนะ....ต่อลองกันขนาดนี้เลยหรอ

แต่พี่มีความหลังฝังใจกับชุดกีฬามือ 2 อะนะ....ซื้อชุดปั่นจักรยานมาใช้ ผ้ามันจะหมดอายุ ใส่ไม่กี่ครั้งก็ย้วยหมด  แล้วราคาขนาดนี้ขอบายก่อนนะครับ  แล้วพี่คิดว่าเป็นมือ 2 ของนาย แต่นายก็น่าจะซื้อมือ 2 มาอีกที่หรือป่าวไม่ทราบ  ไงหากอยากได้จริงคงตัดใจซื้อมือ 1 เลยอะครับ

เพื่อนผมมี Adidas powerweb sleeveless สนใจปะ มือ1 แต่เก่าป้ายห้อยด้วย แต่คงไม่เหมาะกับจักรยานหรอก เนอะพี่
« Last Edit: September 17, 2011, 06:42:41 pm by zenzenzen »

Offline FullBodysuit

• SS Newbie
  • *
  • Reputation Power: 1
  • FullBodysuit จ๊าบ
  • WE LOVE SPANDEX !!!
« Reply #13 on: September 17, 2011, 10:22:06 pm »

ไม่เป็นไรครับพี่ แต่ชุดของผมมือ 1 แน่นอนครับ เพราะผมแกะ tag เองกับมือ ตอนแรกผมนึกว่าไซส์มันใส่ได้ชัวร์ก็เลยรีบแกะ ที่ไหนได้ไซส์มันใหญ่ไปครับ  :'( 

• SS VIP
  • SS Hero
  • *
« Reply #14 on: September 17, 2011, 11:39:38 pm »

ไม่เป็นไรครับพี่ แต่ชุดของผมมือ 1 แน่นอนครับ เพราะผมแกะ tag เองกับมือ ตอนแรกผมนึกว่าไซส์มันใส่ได้ชัวร์ก็เลยรีบแกะ ที่ไหนได้ไซส์มันใหญ่ไปครับ  :'(

ส่งมาให้ลองหน่อยจิอยากรู้ว่ามันใหญ่หรือเล็ก ถ้ามันพอดีเดวแถมแบงค์กาโม่ให้ 4 ใบเลยอะ กร๊ากกกกกกกกก ใจจริงอยากได้นะแต่ไม่รู้จะเอาไปใส่ตอนไหน แต่เห็นละก็อยากลองดูว่าพอดีไหม ฮี่ๆ

Offline Ton

• SS Newbie
  • *
  • Reputation Power: 1
  • Ton จ๊าบ
  • WE LOVE SS !!!
« Reply #15 on: April 02, 2012, 04:14:18 pm »
ยังมีชุดอยู่มั้ยครับ
สนใจครับ ติดต่อ spidey24_t@hotmail.com ครับ ,on m ด้วยครับ