Share this topic on FacebookShare this topic on GoogleShare this topic on LiveShare this topic on MySpaceShare this topic on TwitterShare this topic on Google buzz

Author Topic: เอาชุด zentai ไปไว้ที่ไหนดีคับ  (Read 5712 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ThaibanK RangeR

• Guest
   ปัญหาของคนที่ยังอยู่บ้านเดียวกับพ่อ แม่  ???   ขนาดเอาไปแอบไว้ในที่ลับ ลึกสุดใจแค่ไหนก็ยังไปเจออีก  :'(

เรื่องมันมีอยู่ว่า

ในห้องนอนของผม เป็นห้องที่ค่อนข้างจะมีสมบัติมาก และไม่มีที่วางเป็นประจำ ซึ่งมันก็คือ รกนั้นเอง วันนี้ผมออกไปข้างนอกคับ  เด็จแม่เลยถือโอกาสจัดการห้องของผมซะเลย หลังจากผมไม่ยอมให้แกเก็บ สัญญาว่าจะจัดการเอง

แล้วมันก็เกิดขึ้นคับ ชุด zentai ที่ผมเก็บไว้ในลิ้นชักส่วนในสุด ทับด้วยเสื้อผ้าอีกชั้น ถูกเด็จแม่เจอเข้าจนได้คับ ตอนแรกกลับมาก็ไม่รู้หรอกคับ แต่เห็นว่าห้องมันดูเรียบร้อยเกินไป :o ก็ไม่ได้แอะใจ

เจอเด็จก็โดนซะชุดใหญ่คับ แต่มันก็เป็นเรื่องธรรมดาคับ แต่มาเป็นเรื่องก็ตอนแกถามว่า

" ในตู้ชุด ชุดอะไรอ่ะ เยอะแยะ "
  :o โป็ะแตก!!

ผมทำเป็นบ่ายเบี่ยงไปคับ บอกชุดแสดงละครตอนเรียนคับ เสียดายไม่อยากทิ้ง  แล้วก็ทำเป็นเหมือนไม่มีอะไร แต่ข้างในใจ ตกใจแทบแย่

สงสัยเราเองจะเก็บไว้ไม่มิดชิดพอ  คงต้องหาที่ซ่อนใหม่แล้ว

เลยอยากถามเพื่อนๆว่า เพื่อนๆเก็บชุดของตัวเองไว้ที่ไหนกันบ้างคับ

Offline S

• S
  • SS Admin
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 71
  • S อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะ
  • ADMIN OF SFF : RFF : SS
    • SPANDEXSOCIETY : SOCIAL OF SPANDEX LOVER
ไม่ต้องกังวลดอกครับ
บอกตามตรงไปเลยว่าเป็นแฟชั่นชุดผ้ายืด :P

kigza

• Guest
บ่ายเบี่ยงได้ก็ราบรื่นแล้วล่ะคร้าบ :D

motY

• Guest
555  บอกหลายครั้งแล้วว่าแบ่งส่งมาให้พี่ลองใส่บ้างก็ได้  อย่าเก็บไว้เยอะ  เห็นไหมล่ะ เตือนไว้นานแล้ว ว่าวันนึงอาจจะมีคนที่บ้านพบเข้า    แต่ไม่ต้องกลัวหรอก  ในเมื่อบอกแม่ไปว่าเป็นชุดใส่แสดงตอนเรียน  ท่านคงจะเชื่อนะครับ ;)

Offline zyxer

• SS Moderator
  • SS Super Expert
  • *
  • Reputation Power: 24
  • zyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆ
  • Total enclosure is my lifestyle
เดจาวู!

เคยเจอสถานการณ์แบบนี้นานมาแล้ว หลังจากที่ท่านแม่ผมเจอชุดของผม
ผมก็อ้างคล้ายๆคุณนี่แหละ จากนั้นผมก็เอาแขวนในตู้ให้เรียบร้อย ท่านแม่ผมก็ไม่สนใจอีกเลย แถมยังถามประจำว่าซักบ้างหรือเปล่าเนี่ย จะได้เอาไปซักให้ แต่ผมก็ซักเองตลอดเกรงใจท่าน

หลังจากนั้นอีกหลายปีก็ตัดสินใจบอกความจริงไปว่า
ชอบใส่ชุดแบบนี้ ใส่แล้วสบายดี ท่านก็พยักหน้าแล้วก็บอกว่า"เรื่องของแก แต่ถ้าแพง ก็อย่าซื้อบ่อย....เปลือง!" 5555
« Last Edit: April 06, 2010, 11:03:05 pm by zyxer »

Offline darkzen

• SS Senior
  • *
  • Reputation Power: 3
  • darkzen จ๊าบ
กล่องเหล็กพร้อมกุญแจล็อค?  ::)

Offline timruchx

• SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 32
  • timruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิด
    • More About Me - Click Here
หาซื้อตู้เสื้อผ้าที่ล็อคได้ ได้แล้วครับ 8)
Don't worry what you are, be happy what you be ;-)

Offline breathplay

• SS Pro
  • *
  • Reputation Power: 4
  • breathplay แจ่มbreathplay แจ่ม
  • WE LOVE SPANDEX !!!
ง่ายๆซ่อนไว้ใต้ตู้เสื้อผ้า จบ ;D

//โดนคุณbankกระทืบ x[]x

Offline kaze

• SS Pro
  • *
  • Reputation Power: 4
  • kaze แจ่มkaze แจ่ม
  • WE LOVE SPANDEX !!!
อันนี้แย่นะคับผมละเห็นใจจริืงๆ แต่สำหรับผม ก็คงจะเก็บไว้แถวๆ เดิมแต่ให้มิดชิดกว่าเดิมเช่นเอาเสื้อผ้าที่ไม่ค่อยไ้ด้ใส่มาทับๆ ไว้ในตู้นะ่คับ ลองดูผมก็ไม่แน่ใจว่าจะใช้ได้ผลป่าว ^^

Offline DraGoNism

• SS VIP
  • SS Super Expert
  • *
  • Reputation Power: 14
  • DraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดอง
  • WE LOVE NINJA AND SUPERHERO!!!
เห็นด้วยครับ

ของผมซ่วนไว้ในตู้เสื้อผ้ามิดชิดเลยนะครับ

พอเบี่ยง สายตาคนแล้วครับ

อิอิ