Share this topic on FacebookShare this topic on GoogleShare this topic on LiveShare this topic on MySpaceShare this topic on TwitterShare this topic on Google buzz

Author Topic: เอาชุดมาแจกคร้าบ  (Read 8626 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline darkzen

• SS Moderator
  • SS Senior
  • *
  • Reputation Power: 3
  • darkzen จ๊าบ
เอาชุดมาแจกคร้าบ
« on: July 24, 2012, 11:01:16 pm »
เพิ่งซื้อมาใหม่ๆครับ แต่ยัดไม่เข้าด้วยประการทั้งปวง
ตัวผมสูง 175 ซม.  น้ำหนัก 67 กก. รอบอก 97 ซม. สะโพก 92 ซม. รูปร่างค่อนข้างผอม
ตัวชุดขนาดน่าจะพอดีกับคนสูงประมาณ 170-172 ซม.
ใครที่รูปร่างน้ำและหนักเข้าข่ายแล้วอยากได้ ก็ลงอีเมล์ไว้ครับ 
มีสองชุด  ก็แจกสองคน 
วิธีการคือบอกความสูงและน้ำหนักตัว  รอบอก รอบเอว ถ้าวัดได้
อยากให้เอาไปแล้วใส่ได้จริงๆน่ะครับ  :)
แจ้งสีที่ต้องการด้วย
ใครกล้าลงรูปที่ใส่ชุด zentai ของตัวเอง หรือกางเกง,เสื้อlycra ใดๆ
ยิ่งได้รับการพิจารณาเป็นพิเศษ  สมาชิกรุ่นเก๋ารุ่นใหม่ได้หมดครับ
เจ้าของขอสงวนสิทธิ์การตัดสินใจนะครับ ถ้าส่งกันมาหลายคน
แต่ถ้าไม่มีใครสนใจเลย  ผมจะดำเนินการแปรรูปชุดเป็นผ้าขี้ริ้วต่อไป  555  :D ??? 

ไม่ขายนะครับ  อยากแจกอ้ะ  ;D

เนื้อผ้าทั้งสองชุดเป็นผ้าบัมพ์เงาๆนะครับ
ผ้าบัมพ์เป็นผ้าที่ยืดไม่มาก
ทั้งสองชุดส่วนหน้ากากไม่มีช่องเจาะใดๆ 
มีสีฟ้าเกือบๆน้ำเงิน กับสีดำครับ

« Last Edit: July 25, 2012, 12:36:40 am by darkzen »

Offline timruchx

• SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 32
  • timruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิด
    • More About Me - Click Here
Re: เอาชุดมาแจกคร้าบ
« Reply #1 on: July 24, 2012, 11:22:31 pm »
ความสูงไม่ถึงเลยอด แหะ แหะ
Don't worry what you are, be happy what you be ;-)

• SS Senior
  • *
« Reply #2 on: July 24, 2012, 11:30:28 pm »
คุณติ่งสูงเท่าไหร่ละครับ ถ้าสัก168 นี่น่าจะพอไหว
เพราะเวลาผมสวมชุด  มันเล็กขนาดเป้าไม่ถึง แขนก็สั้นเกิน
ช่วงตัวตึงเปรี๊ยะ  ส่วนหน้ากากนี่ยกสวมไม่ได้เลยหล่ะ   :-[

Offline zntai

• SS VIP
  • SS Pro
  • *
  • Reputation Power: 15
  • zntai ยอดเยี่ยมกระเทียมดองzntai ยอดเยี่ยมกระเทียมดองzntai ยอดเยี่ยมกระเทียมดองzntai ยอดเยี่ยมกระเทียมดองzntai ยอดเยี่ยมกระเทียมดองzntai ยอดเยี่ยมกระเทียมดองzntai ยอดเยี่ยมกระเทียมดอง
« Reply #3 on: July 24, 2012, 11:33:36 pm »
สนใจเอาไปให้แฟนใส่ได้มั้ยครับ  :D
ไซส์ใกล้เคียงมากเลยครับ

• SS Senior
  • *
« Reply #4 on: July 24, 2012, 11:38:12 pm »
ได้เลยครับ
สนใจก็ลองร่วมสนุกกันดูครับ
บอกไซส์แฟน และถ่ายรูปแฟนแทน 555
ผมกะจะตั้งกระทู้นี้ไว้ซักอาทิตย์นึงครับ  :D

• SS VIP
  • SS Pro
  • *
  • zntai ยอดเยี่ยมกระเทียมดองzntai ยอดเยี่ยมกระเทียมดองzntai ยอดเยี่ยมกระเทียมดองzntai ยอดเยี่ยมกระเทียมดองzntai ยอดเยี่ยมกระเทียมดองzntai ยอดเยี่ยมกระเทียมดองzntai ยอดเยี่ยมกระเทียมดอง
« Reply #5 on: July 24, 2012, 11:41:21 pm »
ผมขอเมลคุณ Darkzen ได้มั้ยครับ จะส่งรูปแฟนใส่ชุดให้ดู พอดีเค้าไม่ให้โพสน่ะครับ :D

• SS Senior
  • *
« Reply #6 on: July 24, 2012, 11:48:55 pm »
imongthai@yahoo.com ครับ
เอ่ออ แต่ความจริงผมอยากให้ลงภาพเป็นสาธารณะนะเนี่ย
กลุ่มเราจะได้มีกิจกรรมสนุกๆกันมั่ง
เซนเซอร์หัวเซนเซอร์หน้ามาก็ได้นี่ครับ

• SS VIP
  • SS Pro
  • *
« Reply #7 on: July 24, 2012, 11:55:39 pm »
ผมส่งไปแล้วนะครับ
คือผมสัญญากับเค้าไว้น่ะครับว่าจะไม่เอามาโพสลงเวป
เด๋วผมโพสรูปผมแทนละกันคับ อิอิ

แฟนผมสูงประมาณ 170 หนักประมาณ 60 ครับ เลือกชุดสีดำครับ

อันนี้รูปผมนะคับ  :D

« Last Edit: July 25, 2012, 12:23:33 am by zntai »

• SS VIP
  • SS Pro
  • *
« Reply #8 on: July 25, 2012, 12:19:41 am »
ชุดสีดำนี่มีช่องตาป่ะคับ

• SS Senior
  • *
« Reply #9 on: July 25, 2012, 12:21:39 am »
ไม่มีช่องอะไรเลยครับ