Share this topic on FacebookShare this topic on GoogleShare this topic on LiveShare this topic on MySpaceShare this topic on TwitterShare this topic on Google buzz

Author Topic: ชุดครึ่งตัวแบบเลโอตารด์ที่อยากใส่  (Read 1725 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline peerahose

• SS Senior
  • *
  • Reputation Power: 4
  • peerahose แจ่มpeerahose แจ่ม
  • WE LOVE SPANDEX !!!
สวัสดีครับเพื่อนๆ สมาชิก ผมเคยสั่งชุดครึ่งตัวจากที่นี่ไซส์ M ไปแต่มันรู้สึกไม่กระชับเข้าเนื้อเท่าที่ควร คงต้องตัดใหม่อีกแล้ว ลองเข้าไปดูที่นี่ก็ได้ครับ ผมติดตามดูนายคนนี้มาพอควร อยากถามท่านเอสว่าเนื้อผ้าชุดเป็นแบบไหนครับ http://www.flickr.com/photos/bodystok/

ดูจากรูปมันแนบเข้าตัวมากแทบจะทุกส่วนเลย เนื้อผ้าเหมือนใช้ทำชุดยิมนาสติกหญิงเลย  ชุดแบบนี้แหละครับคือชุดนอนสบายของผม (อึดอัดคนอื่น)  ลองค้นในอาผม๋ดูก็เจอเว็ปขายเนื้อผ้า Foil หลายเจ้าเหมือนกันอย่างเช่น http://www.spandexdepot.com/stores/single-spandex-foil-plain-foil-c-22_92.html?osCsid=1508688661b8fda773e2cbe8f000ea9c แต่ผมไม่มีความรู้เรื่องผ้า กลัวไม่ได้อย่างที่ต้องการน่ะครับ

Offline S

• S
  • SS Admin
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 71
  • S อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะ
  • ADMIN OF SFF : RFF : SS
    • SPANDEXSOCIETY : SOCIAL OF SPANDEX LOVER
เท่าที่ดูเป็นผ้า BS ครับ
05bs height=403
ชุดครึ่งตัวแบบเลโอตารด์ที่อยากใส่

อยากได้กระชับต้องสั่งเล็กกว่าเดิมครับ

ผ้าในไทยมีน้อย หากอยากได้ผ้าจากนอก แนะนำสั่งเวปนอกครับ

Offline peerahose

• SS Senior
  • *
  • Reputation Power: 4
  • peerahose แจ่มpeerahose แจ่ม
  • WE LOVE SPANDEX !!!
ได้รับชุดจากคุณเอสแล้วครับ ใส่แล้วฟิตถึงใจดีครับ

ขอขอบคุณร้านSpandex For Fun มา ณ.ที่นี้ด้วยครับ :D

Offline zenzenzen

• SS VIP
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 20
  • zenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพ
  • Immortal Zentai
ได้รับชุดจากคุณเอสแล้วครับ ใส่แล้วฟิตถึงใจดีครับ

ขอขอบคุณร้านSpandex For Fun มา ณ.ที่นี้ด้วยครับ :D

ว่างๆถ่ายมาโชว์ด้วยนะครับบบบบ ;)