SS Community > SS LET'S TALK : พูดคุย แนะนำ แลกเปลี่ยนความคิดเห็นเกี่ยวกับแฟชั่นชุดผ้ายืด ชุดยาง และคุยเรื่องทั่วไป

ทุกคนที่มีผ้าเมทัลลิคช่วยบอกหน่อย

(1/2) > >>

DraGoNism:
ตามหัวข้อนะครับ

ผมคิดกำลังจะซื้อนะครับ

อยากได้ชุดเหมือน พี่ตึ่งนะครับ (Venom)

แต่คนที่มีผ้าเมทัลลิคแล้วทำความสะอาดยังไงครับ

ผมอยากรู้ก่อนนะครับ

จะได้ไม่เปลืองเงินก่อนซื้อนะครับ

timruchx:
ทำความสะอาดยังไง เด๋วรอผู้รู้มาอธิบาย แต่ที่แน่ๆ

ห้ามแช่ ห้ามซัก ผงซักฟอก เด็ดขาด

ชุด venom เรา ฮือฮือ กระซิกกระซิก

ThaibanK RangeR:
มายกมือว่าไม่มีคับ ;D

แต่การซักคงเหมือนกับผ้าspandex ทั่วๆไป( มั้ง )

=======================

อ้าว พี่ติ่ง ชุด venom เป็นอะไรอ่ะคับ :-[

timruchx:

--- Quote from: ThaibanK RangeR on April 19, 2010, 04:47:57 pm ---มายกมือว่าไม่มีคับ ;D

แต่การซักคงเหมือนกับผ้าspandex ทั่วๆไป( มั้ง )

=======================

อ้าว พี่ติ่ง ชุด venom เป็นอะไรอ่ะคับ :-[

--- End quote ---

พี่ดันเอาไปแช่น้ำผงซักฟอก
ผลก็คือ สีดำตกใส่สีเงิน
และความมันวาวหายไปเกือบหมด
(ชุดเมืองจีนนะครับ ไม่ได้สั่งจากป๋าเอส)

DraGoNism:
เหรอน่าเสียดายจังเลย

ถ้าเอาผ้าชุบน้ำมาเช็ดๆจะได้มั้ย

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

Go to full version