Share this topic on FacebookShare this topic on GoogleShare this topic on LiveShare this topic on MySpaceShare this topic on TwitterShare this topic on Google buzz

Author Topic: อยากใส่zentai  (Read 4262 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline zenzenzen

• SS VIP
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 20
  • zenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพ
  • Immortal Zentai
Re: อยากใส่zentai
« Reply #20 on: December 03, 2012, 03:49:02 pm »
สนใจผ้าเหมือนlatexครับ ผมก็สูงประมาณร้อยหกสิบห้าเหมือนกัน จะขายสักเท่าไรครับ
เดี๋ยวผม Pmไปครับ เย็นนี้ละกัน

Offline sKiNMAN

• ไม่หล่อ ไม่เท่ แต่เร้าใจ อิอิ
  • SS VIP
  • SS Super Expert
  • *
  • Reputation Power: 23
  • sKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมาก
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังคำพูด
« Reply #21 on: December 03, 2012, 06:04:41 pm »
ว่าแต่ป๋าไม่มีของตกมาถึงน้องคนนี้เหรอฮรัฟฟฟฟฟฟ  :P :P

จะเอาประเภทยางใช่ปะ...งั้นเอาถุงยางอนามัย  ละกัน...เอาที่ใช้แล้วด้วยปะ อิอิอิอิ
ไม่ไกลสุดเอื้อม หากจะไข่วคว้า...ไม่ได้มาครอบครองขอลองสวมใส่ก็ยังดี

Offline timruchx

• SS Moderator
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 32
  • timruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิด
    • More About Me - Click Here
« Reply #22 on: December 03, 2012, 06:32:34 pm »
ว่าแต่ป๋าไม่มีของตกมาถึงน้องคนนี้เหรอฮรัฟฟฟฟฟฟ  :P :P

จะเอาประเภทยางใช่ปะ...งั้นเอาถุงยางอนามัย  ละกัน...เอาที่ใช้แล้วด้วยปะ อิอิอิอิ

แหม พี่ทำล้อเล่นไป เกิด 3 เซนเอาขึ้นมาจริงๆ ยังนึกไม่ออกเลยว่าจะส่งยังไงให้คงสภาพเดิม  :P
(มีฝรั่งเคยขอถึงขอซื้อถุงยางใช้แล้วเหมือนกันครับ สุดท้ายแค่ล้อกันเล่นครับ หึหึ)
Don't worry what you are, be happy what you be ;-)

• SS VIP
  • SS Hero
  • *
  • zenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพ
« Reply #23 on: December 03, 2012, 06:45:52 pm »

เอา
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
 :P :P 55555 ผมล้อเล่นครับป๋า ฮาๆ

• SS VIP
  • SS Hero
  • *
« Reply #24 on: December 03, 2012, 06:46:19 pm »

แหม พี่ทำล้อเล่นไป เกิด 3 เซนเอาขึ้นมาจริงๆ ยังนึกไม่ออกเลยว่าจะส่งยังไงให้คงสภาพเดิม  :P
(มีฝรั่งเคยขอถึงขอซื้อถุงยางใช้แล้วเหมือนกันครับ สุดท้ายแค่ล้อกันเล่นครับ หึหึ)

ไม่ไหวม๊าาาาาาาาง

Offline Hug001

• SS Senior
  • *
  • Reputation Power: 4
  • Hug001 แจ่มHug001 แจ่ม
  • WE LOVE SPANDEX !!!
    • -
« Reply #25 on: December 03, 2012, 07:00:51 pm »
ถ่ายรูปมาโชว์ด้วยนะ เบลอหน้าเอา^^
โอเคครับจะถ่ายมา

• SS Senior
  • *
    • -
« Reply #26 on: December 03, 2012, 07:01:40 pm »
ส่งแล้ว พรุ่งนี้น่าจะได้รับของ

EJ 3978 0934 9 TH  หรือ POS IDE600309100005  เขาใช้อันไหนตรวจสอบพัสดุส่งถึงอะ อิอิอิ

ให้ไปลองใส่เล่น ๆ อาจจะไม่ถูกใจ

อันที่จริงก็เป็นของ ElfDevil เขาซื้อมาแล้วมันใหญ่สำหรับเขา ก็เลยให้ผมมา  ผมได้มาก็ลองใส่ครั้งนึง แล้วก็ไม่ได้ใส่อีกเลย...หากจะขอบคุณก็ขอบคุณ ElfDevil  ละกัน
ขอบคุณครับ  ;D ;D ;D

• SS Senior
  • *
    • -
« Reply #27 on: December 06, 2012, 01:38:07 pm »
ได้ชุดแระน่ะ ขอบคุณมาก เกือบพอดีตัวแต่ขายาวไม่หน่อย

Offline peerahose

• SS Senior
  • *
  • peerahose แจ่มpeerahose แจ่ม
« Reply #28 on: December 11, 2012, 11:07:47 pm »
ขอให้สนุกกับชุดนะครับ ทริกในการตัดชุดของผมจะใช้ขนาดชุดว่ายน้ำมาทำไซส์ช่วงลำตัว  จุดสร้างความเสียวของชุดส่วนสำคัญคือความยาวจากไหล่ ไพล่ลงมาเป้า ตรงนี้สำคัญมาก เพราะชุดที่ฟิตกำลังดีจะทำหน้าที่หิ้วไข่ของท่านให้ยกเล็กน้อย :P   รองลงมาคือสะโพก เอว และอก  ขนาดตัวเลขผมคงบอกไม่ได้เพราะ มันแปรมันกับชนิดผ้าครับ

หรือใครมีชุดแล้ว ใส่เข้าไปแล้ว ลองเทสรั้งชุดแบบนี้
1.จับข้างสะโพก แล้วค่อยๆ รั้งชุดขึ้นดูครับ สังเกตุ XXX ว่ามันเน้นขึ้นมาไหม ร่องก้นเกิดไหม
2.จับรอบเอว ระดับสะดือแล้วดึงรั้งไปข้างหน้า-หลังดู  สังเกตุว่าเอวเราบางลงไหม
3.จับด้านหลังชุด บริเวณหลังหน้าอกแล้วดีงเข้าหากัน ดูว่าหัวนมขึ้นรูปไหม ::)
4.จับชุดต้นขาด้านบน 2ข้างแล้วรั้งผ้าให้รัดขึ้น สังเกตุว่ารู้สึกดีไหมเพราะเป็นส่วนต่อเนื่องจากสะโพกครับ

ถ้าทำแล้วตึงเกินไปแสดงว่าชุดโอเคแล้ว แต่ถ้าตึงขึ้นแล้ว Feel Good นั่นคือต้อง ทำชุดใหม่ Tune ระยะ
ให้ได้พอดีมากขึ้นครับ 
ย้ำครับใส่แล้ว Feel Good นั้นคือ Zentai size Concept ครับ

• SS VIP
  • SS Hero
  • *
« Reply #29 on: December 11, 2012, 11:49:07 pm »
ขอให้สนุกกับชุดนะครับ ทริกในการตัดชุดของผมจะใช้ขนาดชุดว่ายน้ำมาทำไซส์ช่วงลำตัว  จุดสร้างความเสียวของชุดส่วนสำคัญคือความยาวจากไหล่ ไพล่ลงมาเป้า ตรงนี้สำคัญมาก เพราะชุดที่ฟิตกำลังดีจะทำหน้าที่หิ้วไข่ของท่านให้ยกเล็กน้อย :P   รองลงมาคือสะโพก เอว และอก  ขนาดตัวเลขผมคงบอกไม่ได้เพราะ มันแปรมันกับชนิดผ้าครับ

หรือใครมีชุดแล้ว ใส่เข้าไปแล้ว ลองเทสรั้งชุดแบบนี้
1.จับข้างสะโพก แล้วค่อยๆ รั้งชุดขึ้นดูครับ สังเกตุ XXX ว่ามันเน้นขึ้นมาไหม ร่องก้นเกิดไหม
2.จับรอบเอว ระดับสะดือแล้วดึงรั้งไปข้างหน้า-หลังดู  สังเกตุว่าเอวเราบางลงไหม
3.จับด้านหลังชุด บริเวณหลังหน้าอกแล้วดีงเข้าหากัน ดูว่าหัวนมขึ้นรูปไหม ::)
4.จับชุดต้นขาด้านบน 2ข้างแล้วรั้งผ้าให้รัดขึ้น สังเกตุว่ารู้สึกดีไหมเพราะเป็นส่วนต่อเนื่องจากสะโพกครับ

ถ้าทำแล้วตึงเกินไปแสดงว่าชุดโอเคแล้ว แต่ถ้าตึงขึ้นแล้ว Feel Good นั่นคือต้อง ทำชุดใหม่ Tune ระยะ
ให้ได้พอดีมากขึ้นครับ 
ย้ำครับใส่แล้ว Feel Good นั้นคือ Zentai size Concept ครับ
ผู้เชี่ยวชาญ