Share this topic on FacebookShare this topic on GoogleShare this topic on LiveShare this topic on MySpaceShare this topic on TwitterShare this topic on Google buzz

Author Topic: ขายชุดยาง(ถุงมือ+ถุงเท้า+หน้ากาก)ของสภาพใหม่ครับ  (Read 11533 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline TangMaLanG

• SS VIP
  • SS Junior
  • *
  • Reputation Power: 2
  • TangMaLanG จ๊าบ
  • WE LOVE SS !!!
http://www.rubberforfun.com/shop/index.php?route=product/product&path=56_58&product_id=682
เป็นชุดแบบในรูปนี้เลยครับ พึ่งได้ของมาไม่กี่วัน
ความหนา 0.6 mm สำหรับส่วนสูงไม่เกิน175 ครับ
(ผม
173 cm น้ำหนักผม 70 kg ใส่ได้คับ)
ราคาเต็ม 6900 ขาย 6000 บาท ลดพิเศษเหลือ 5500 คับ ส่งฟรี EMS ขอบคุณครับ
« Last Edit: March 25, 2013, 08:44:39 pm by TangMaLanG »

Offline zenzenzen

• SS VIP
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 20
  • zenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพ
  • Immortal Zentai
เชียร์ครับ

Offline sKiNMAN

• ไม่หล่อ ไม่เท่ แต่เร้าใจ อิอิ
  • SS VIP
  • SS Super Expert
  • *
  • Reputation Power: 23
  • sKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมาก
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังคำพูด
ทำความสะอาดชุดก่อนครับ  มันมีสารเคมีพวกกาวยางติดมาด้วย  แล้วก็พวกแป้งที่โรยติดมา อาจจะไม่ได้ใช้ของที่มีคุณภาพมากนัก  ทำให้ระคายเคืองต่อผิวเวลาเหงื่อออก  ล้างแล้วใส่ 2-3 ครั้งปัญหาพวกนี้จะหมดไป

เวลาใส่ชุดแนะนำให้ใช้เจลน้ำหล่อลื่นจะใส่ง่ายมากกว่าใช้แป้ง  แล้วยังไม่ดึงเส้นขนเราด้วย  แต่เวลาเก็บค่อยเอาแป้งโรยกันยางติดกันเอาไว้

ลองเก็บไว้ใส่ก่อนนะครับ  เพราะหากขายในราคานี้ก็ออกตัวลำบากหน่อยอะครับ  คนซื้อต้องมีไซด์พอ ๆ กัน...
ไม่ไกลสุดเอื้อม หากจะไข่วคว้า...ไม่ได้มาครอบครองขอลองสวมใส่ก็ยังดี

Offline zenzenzen

• SS VIP
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 20
  • zenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพ
  • Immortal Zentai
ทำความสะอาดชุดก่อนครับ  มันมีสารเคมีพวกกาวยางติดมาด้วย  แล้วก็พวกแป้งที่โรยติดมา อาจจะไม่ได้ใช้ของที่มีคุณภาพมากนัก  ทำให้ระคายเคืองต่อผิวเวลาเหงื่อออก  ล้างแล้วใส่ 2-3 ครั้งปัญหาพวกนี้จะหมดไป

เวลาใส่ชุดแนะนำให้ใช้เจลน้ำหล่อลื่นจะใส่ง่ายมากกว่าใช้แป้ง  แล้วยังไม่ดึงเส้นขนเราด้วย  แต่เวลาเก็บค่อยเอาแป้งโรยกันยางติดกันเอาไว้

ลองเก็บไว้ใส่ก่อนนะครับ  เพราะหากขายในราคานี้ก็ออกตัวลำบากหน่อยอะครับ  คนซื้อต้องมีไซด์พอ ๆ กัน...

ถูกครับตรงประเด็นดี  :o :o

• SS VIP
  • SS Junior
  • *

ถูกครับตรงประเด็นดี  :o :o

ผมล้างด้วยน้ำเปล่า 3 รอบแล้วนะครับ คือบริเวณส่วนอื่นๆ ไม่รู้สึกเลย เป็นปกติ เมื่อใส่ไปซักพักจะรู้สึกระคายเคืองที่บริเวณหน้าอย่างเดียวครับ

Offline sKiNMAN

• ไม่หล่อ ไม่เท่ แต่เร้าใจ อิอิ
  • SS VIP
  • SS Super Expert
  • *
  • Reputation Power: 23
  • sKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมาก
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังคำพูด
ครับ ผมก็เป็นครับเรื่องแสบหน้า....แต่ด้วยความชอบเลยใส่ๆ ถอดๆ...จำได้ว่าตอนนั้นผมก้มีคำถามนี้เหมือนกัน
แต่ตอนนั้นผมใช้แป้งเด็กแคร์โรยทั้งในชุดและตัว ใบหน้าอะนะ เพราะเพื่อจะใส่ได้ง่ายๆ
อาการคัน แสนร้อนหน้า หายไปเมื่อไหร่ไม่รู้....แต่ก็ได้ยินหลายคนบ่น ๆ เรื่องแสบหน้ากันหลายคนหละ  แต่มักจะเจอแต่กับชุดใหม่  ๆ  ชุดเก่าจะไม่เป็นกันอะครับ
แต่ผมได้หน้ากากหรือชุดมาผมจะแช่น้ำก่อนอะครับ ผมจะล้างแป้งที่ติดมากับชุดออกก่อน  แล้วใช้แป้งเด็กแคร์โรยแทน

เอาใจช่วยนะครับ  อยากให้มีคนมีชุดยางใส่เพิ่มครับ  ช่วงนี้ก็ใส่เฉพาะส่วนเป็นตัวก่อนพับส่วนหัวไว้ก่อน  แต่เวลาถอดล้างก็ล้างส่วนหัวด้วย...ไม่เช่นนั้นคงจะต้องหาหน้ากากผ้าใส่รองก่อนชั้นนึง
ไม่ไกลสุดเอื้อม หากจะไข่วคว้า...ไม่ได้มาครอบครองขอลองสวมใส่ก็ยังดี

Offline Kit Kora

• SS Moderator
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 21
  • Kit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพ
  • WE LOVE SPANDEX !!!
ตามนั้นเลยจ้า เป็นดังที่พี่ Skin แมนได้ตอบไป... :)

Offline oil

• SS Senior
  • *
  • Reputation Power: 4
  • oil แจ่มoil แจ่ม
  • WE LOVE SPANDEX !!!
สูง 168 เองไม่ถึง 170อ่ะ หนักไม่ถึง60   เศร้าาาา

• SS VIP
  • SS Junior
  • *
มาอัพเดทหน่อยคับ ราคาลดเหลือ 5400+EMS คับ
« Last Edit: March 25, 2013, 08:42:36 pm by TangMaLanG »

• SS VIP
  • SS Junior
  • *
บริเวณซิปด้านหลังคับ รูดได้ไม่มีปันหา