SS Multimedia > SS GALLERY : ห้องภาพแฟชั่นชุดผ้ายืด ชุดยาง

ย้อนความหลังกับ spandex สีขาวว

(1/2) > >>

Coopercup:
เชื่อว่า สาเหตุที่ทุกคนชอบ zentai lycra spandex และอะไรต่อมิอะไร
ก็คงหนีไม่พ้น ประสบการณ์ในวัยเด็กกับกางเกงรัดรูป ผ้ามันๆที่เห็นเวลาแอโรบิค
หรือวันที่นักบอล หรือนักจักรยานใส่กัน
สำหรับผมเริ่มชอบใส่ตอนเห็นเพื่อนนักบอลใส่ตั้งแต่ประถม มัธยม เลยชอบมาเรื่อยๆครับ
ตอนนี้ปี 4 แล้วยิ่งชอบบบบ
วันนี้เลยเอามาฝากย้อนความหลังกันหน่อยฮะ

timruchx:
หวังว่าจะได้ดูกางเกงตัวต่อๆไปอีกนะครับ  :)
ขอบคุณครับ

zenzenzen:

--- Quote from: timruchx on May 08, 2013, 05:42:47 pm ---[size=1.35em]หวังว่าจะได้ดูกางเกงตัวต่อๆไปอีกนะครับ  :)
ขอบคุณครับ[/size]

--- End quote ---

ถั่วต้ม

blackzentai:
ครับ  :)

spidarcyl:
ชอบครับ ถูกใจใช่เลย

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

Go to full version