SS Community > SS LET'S TALK : พูดคุย แนะนำ แลกเปลี่ยนความคิดเห็นเกี่ยวกับแฟชั่นชุดผ้ายืด ชุดยาง และคุยเรื่องทั่วไป

>>> New Spandexforfun and Rubberforfun Shop Coming soon !!!

<< < (2/5) > >>

SuperT:
ยินดีด้วยครับ 8)

xxxlatex1:
ขอให้กิจการก้าวหน้า มั่นคง ร่ำรวยครับ... ;D

S:
ขอบพระคุณสำหรับคำอวยพรจากทุกท่านครับ

timruchx:
สนใจจะเกณฑ์สมาชิกไปใส่ชุดผ้่ายืดชุดยาง
เดินโชว์หน้าร้านวันแกรนด์โอเพ่นนิ่งมั้ยเอส 55+
(จะได้เตรียมกล้องไปเก็บภาพ อิอิ)

zenzenzen:

--- Quote from: timruchx on July 04, 2013, 09:43:43 pm ---สนใจจะเกณฑ์สมาชิกไปใส่ชุดผ้่ายืดชุดยาง
เดินโชว์หน้าร้านวันแกรนด์โอเพ่นนิ่งมั้ยเอส 55+
(จะได้เตรียมกล้องไปเก็บภาพ อิอิ)

--- End quote ---

Idea ดีนะเนี่ย

ปล...อ้าววว นึกว่าจะไปเดินโชว์เอง

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

[*] Previous page

Go to full version