SS Community > SS LET'S TALK : พูดคุย แนะนำ แลกเปลี่ยนความคิดเห็นเกี่ยวกับแฟชั่นชุดผ้ายืด ชุดยาง และคุยเรื่องทั่วไป

Let's introduce yourself here - เชิญแนะนำตัวกันครับ

(1/31) > >>

S:
เปิดโซน SS VIP สำหรับผู้ที่ชื่นชอบแฟชั่นชุดผ้ายืด ชุดยาง ตัวจริง !!! สมัครฟรี
Now we open SS VIP zone for very addicted spandex & rubber fashion lover. !!! Free to join.
Click here !!!
-----------------
สวัสดีชาว SS ทุกท่าน
hello
กระทู้นี้ขอทุกท่านทำความรู้จักกันครับ โดยแนะนำตัวกัน
Please introduce yourself here.
1. ชื่อเล่น - name
2. อาชีพ - your job
3. ชุดที่ชอบ - your favorite suit (เช่น Zentai , Body suit)
4. จำนวนชุดที่มี - how many of your suit?
5. ข้อความถึงเวป - leave some message to web.
ทั้งนี้ ระบบเวปยังมีหน้า Profile คล้ายๆ HI5 ด้วยนะครับ ลองคลิกที่เมนู PROFILE ครับ
This community still have function for your profile similar to hi5.
ขอบพระคุณครับ
thanks
Mr.S

S:
ขอแนะนำตัวครับ ;D

1. ชื่อเล่น : เอส
2. อาชีพ : รับจ้าง
3. ชุดที่ชอบ : Zentai, Latex Suit
4.   จำนวนชุดที่มี : ประมาณ 5 ชุด
5. ข้อความถึงเวป : ร่วมกันสร้างสรรค์ชุมนุมแฟชั่นชุดผ้ายืดกันครับ

ThaibanK RangeR:
1. ชื่อเล่น แบงค์
2. อาชีพ ร้านอาหาร
3. ชุดที่ชอบ  Zentai superhero suite
4.   จำนวนชุดที่มี  ประมาณ 10 ชุด
5. ข้อความถึงเวป  รวมกันเราอยู่ แยกหมู่เราเหงา ;D และอยากให่เพื่อนๆโพสกันเยอะๆคับ เวปจะได้ไม่เหงา

fur_ground:
1. ชื่อเล่น fur_ground
2.   อาชีพ สารสนเทศ
3. ชุดที่ชอบ (เช่น Zentai , Body suit)
4. จำนวนชุดที่มี 4-5 ชุด
5.   ข้อความถึงเวป "Hello world" :-D ขอให้เว็บอยู่กับพวกเราไปนานๆ และผมจะเข้ามาอัพเดททั้งรูปและ vdo ให้ไม่แพ้เว็บเก่าเลยทีเดียวเชียว  ;D

sockmen:
1. sockmen
2. พนักงานบริษัท เขียนๆ พิมพ์ๆ อยู่หน้าจอ
3. Sock suit,Zentai,Rubber Suit,Motorcycle Suit,Diving suit,etc
4. 5
5. ยินดีที่ได้รู้จักคร๊าบบ ทุกคน  ;)

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

Go to full version