Share this topic on FacebookShare this topic on GoogleShare this topic on LiveShare this topic on MySpaceShare this topic on TwitterShare this topic on Google buzz

Author Topic: Let's introduce yourself here - เชิญแนะนำตัวกันครับ  (Read 26547 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

bkung1

• Guest
ขอบคุณครับ

BARATAGKER

• Guest
สวัสดีครับทุกท่านชาวssismทุกๆท่านเลยนะครับ ผมชื่อ ทัคคุง ชอบพวกฮีโร่ญี่ปุ่นอยากได้ชุดจริงๆที่พวกสตันจ์ใช้จัง ใครพอทราบเบื้องลึกของการทำชุดฮีโร่ญี่ปุ่น ก็คุยกันมานะครับ(รูปด้วยก็ดี) เช่นที่ผมชอบมากพวกก็ฮีโร่5สี เพราะกำลังจะมีแล้ว1ชุดไว้ใช้ไปอีเว้นท์ต่างๆ ใครที่ยังไม่รู้จักฮีโร่ญี่ปุ่นดีขอแนะนำเวปนี้www.henshin-cosplay.comครับ ผมเองก็เป็นหนึ่งในทีมคอสเพล ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านคับ

Offline S

• S
  • SS Admin
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 71
  • S อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะ
  • ADMIN OF SFF : RFF : SS
    • SPANDEXSOCIETY : SOCIAL OF SPANDEX LOVER
[size=1.35em]สวัสดีครับทุกท่านชาวssismทุกๆท่านเลยนะครับ ผมชื่อ ทัคคุง ชอบพวกฮีโร่ญี่ปุ่นอยากได้ชุดจริงๆที่พวกสตันจ์ใช้จัง ใครพอทราบเบื้องลึกของการทำชุดฮีโร่ญี่ปุ่น ก็คุยกันมานะครับ(รูปด้วยก็ดี) เช่นที่ผมชอบมากพวกก็ฮีโร่5สี เพราะกำลังจะมีแล้ว1ชุดไว้ใช้ไปอีเว้นท์ต่างๆ ใครที่ยังไม่รู้จักฮีโร่ญี่ปุ่นดีขอแนะนำเวปนี้www.henshin-cosplay.comครับ ผมเองก็เป็นหนึ่งในทีมคอสเพล ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านคับ[/size][/font]

ยินดีต้อนรับครับ เรื่องชุดฮีโร่ที่นี่ส่วนมากจะเป็นฮีโร่ที่ออกแบบกันเองครับ พูดคุยกันได้ครับ

itimcoconat

• Guest
1. ชื่อ ออฟ ครับ                                                          :D
2. นักศึกษา ขึ้นปี3                                                       ;D
3. ชอบ zentai ที่สุดละครับ                                             :D
4. ตอนนี้ยังไม่มีซักชุดเลย                                                ;D
5. เว็ปนี้ทำให้ได้รู้จักคนที่ชอบเหมือนเราขึ้นเยอะแยะเลย ขอบคุณคร๊าบ    :D
                                                                          ;D
 :D ;D :D ;D :D ;D :D ;D :D ;D :D ;D :D ;D :D ;D :D ;D :D

Offline Kit Kora

• SS Moderator
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 21
  • Kit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพ
  • WE LOVE SPANDEX !!!
1. ชื่อเล่น "เก่ง"นะครับ ฉายา foolcop
2. อาชีพ เป็นสถาปนิกไม่เต็มตัวครับ แต่เป็น Fetish เต็มตัว 555+
3. ชุดที่ชอบ Zentai,Body suit,ถุงน่อง, Latex, Boots,Gloves,Mask
4.   จำนวนชุดที่มี..มันหลายชิ้นอะครับ ไม่เคยนับแต่ก็ไม่น้อย
5. ข้อความถึงเวป...รักนะ จุ๊ปๆ 555+

Offline sKiNMAN

• ไม่หล่อ ไม่เท่ แต่เร้าใจ อิอิ
  • SS VIP
  • SS Super Expert
  • *
  • Reputation Power: 23
  • sKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมาก
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังคำพูด
ชื่อ  LEK

อาชีพ.. รับใช้ในหลวง
ชุดที่ชอบ   ZENTAI  , RUBBER  ,  ชุดHERO ต่าง ๆ ,  ชุดผ้ายืดรัดรูปใส่เล่นกีฬาต่าง ๆ

จำนวนชุดที่มี  zentai 6   rubber 3   
รอเวปแบบนี้ของคนไทยมานาน  ไปเล่นเวปต่างชาติเราก็ภาษาประกิตไม่แข็งแรง  ชอบมากขอบคุณที่สนองความต้องการคนที่ชืนชอบได้  และได้พบกับกลุ่มคนที่ชอบเหมือนกัน  ผมจะอุดหนุนสินค้าเพื่อจะได้อยู่กันนาน ๆ ครับ
« Last Edit: September 12, 2010, 11:20:04 am by sKiNMAN »
ไม่ไกลสุดเอื้อม หากจะไข่วคว้า...ไม่ได้มาครอบครองขอลองสวมใส่ก็ยังดี

ThaibanK RangeR

• Guest
คุณเล็ก อยู่ดอนหวัน นี่ จว. นครรึป่าวคับ?

Offline sKiNMAN

• ไม่หล่อ ไม่เท่ แต่เร้าใจ อิอิ
  • SS VIP
  • SS Super Expert
  • *
  • Reputation Power: 23
  • sKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมาก
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังคำพูด
คุณ แบงค์ ถามเอางง  จังหวัดนครสวรรค์ ครับ

แต่ถ้าถามว่าอยู่ในตัวจังหวัดหรือป่าว  ไม่ได้อยู่ครับ

อยู่ต่างอำเภอ เดินทางเข้าจังหวัด 20 นาทีถึง (แบบเข้าโค้งไม่แตะเบรค) อิอิ
ไม่ไกลสุดเอื้อม หากจะไข่วคว้า...ไม่ได้มาครอบครองขอลองสวมใส่ก็ยังดี

Offline Jessada

• SS VIP
  • SS Senior
  • *
  • Reputation Power: 2
  • Jessada จ๊าบ
  • WE LOVE SPANDEX !!!
1.ชื่อเล่นโอ
2.อาชีพพนักงาน  บริษัท
3.ชุดที่ชอบชุดที่ปิดหมดทั้งตัว,หน้ากาก,ถุงมือ,ถุงน่อง,ชุดzentai,ชุดlatex
4.จำนวนชุดที่มีzentai 3ชุด
5.ข้อ  ความถึงเวปดีใจครับผม

ThaibanK RangeR

• Guest
คุณ แบงค์ ถามเอางง  จังหวัดนครสวรรค์ ครับ

แต่ถ้าถามว่าอยู่ในตัวจังหวัดหรือป่าว  ไม่ได้อยู่ครับ

อยู่ต่างอำเภอ เดินทางเข้าจังหวัด 20 นาทีถึง (แบบเข้าโค้งไม่แตะเบรค) อิอิ
::)

ซะงั้น คนละภูมิภาคเลย ปล่อยไก่ซะแล้วเรา