SS Community > SS LET'S TALK : พูดคุย แนะนำ แลกเปลี่ยนความคิดเห็นเกี่ยวกับแฟชั่นชุดผ้ายืด ชุดยาง และคุยเรื่องทั่วไป

Let's introduce yourself here - เชิญแนะนำตัวกันครับ

<< < (2/31) > >>

kaze:
1.kaze
2.นักศึกษาคับ
3.zentai kigurumi female mask
4.3ชุดคับ
5.เวปนี้มันสุดยอดจริงๆ

timruchx:

1.ชื่อเล่นติ่ง, ลิง2.อาชีพพนักงานบริษัท3.ชุดที่ชอบชุดที่ปิดหมดทั้งตัว ส่วนใหญ่ชอบหมด4.จำนวนชุดที่มีzentai=45.ข้อความถึงเวปขอบคุณที่มีที่ให้พูดคุยครับ

suthad:
1. ชื่อเล่น ทัช
2. อาชีพ ส่วนตัว
3. ชุดที่ชอบ Zentai , Latex Suit
4. จำนวนชุดที่มี ยังไม่มีเลย :( อิอิ
5. ยินดีรู้จักทุกคนคับ เป้นเวปที่ดีสำหรับชาวSS ที่จะทำให้ฝันทุกคนเป็นจิง

DraGoNism:
1. ชื่อเล่น : ไนท์
2. อาชีพ : นักศึกษา ตอนนี้ ปี3
3. ชุดที่ชอบ : Zentai,spider-man suit
4. จำนวนชุดที่มี :  1 ชุด  เด่วสั่งใหม่อีกที คงนานหน่อย
5. ข้อความถึงเวป : ???????(ยังมะคิด)

zenthai:
1. ชื่อเล่น : เอก
2. อาชีพ : พนักงานบริษัท
3. ชุดที่ชอบ (เช่น Zentai , Body suit)  : Zentai, Leotard, Tight,  ชุดว่ายน้ำผู้หญิงแบบ one piece, ถุงน่องแบบเงาๆ,  ชุดรัดรูปเนื้อผ้ามันๆเงาๆทุกประเภท
4. จำนวนชุดที่มี : 1
5. ข้อความถึงเวป : ยินดีที่มีเวปนี้เกิดขึ้นครับ อยากให้มีสมาชิกและกิจกรรมเยอะๆตลอดไปนะครับ

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

[*] Previous page

Go to full version