Share this topic on FacebookShare this topic on GoogleShare this topic on LiveShare this topic on MySpaceShare this topic on TwitterShare this topic on Google buzz

Author Topic: Let's introduce yourself here - เชิญแนะนำตัวกันครับ  (Read 26501 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Misiroseki.siro

• SS VIP
  • SS Newbie
  • *
  • Reputation Power: 1
  • Misiroseki.siro จ๊าบ
  • Dear freind, show me what hidden in your mind.
    • Misiroseki Siro's Facebook
1. ชื่อเล่น - Siro
2. อาชีพ - พนักงานบริษัท
3. ชุดที่ชอบ - Spendex, Zentai, ชุดฮีโร่ที่ชอบมีแต่ Spiderman, ชุดรัดกล้ามเนื้อ, เป็นสายเมะครับ , ชุดที่อยากได้คือ plug suit จาก eva =)
4. จำนวนชุดที่มี - 5
5. ข้อความถึงเวป - เพิ่งมาเจอเวปนี้ตอนตลาดวายแล้วไม่ค่อยเห็นคนโพสอะไรเท่าไหร่ ชอบแนวนี้ตั้งแต่สมัยเรียนแต่เพิ่งมีสถานะที่สามารถหามาเก็บสะสมได้บ้าง คงจะไปอุดหนุนร้านของทางเวปอีกเป็นระยะ ๆ ครับ

ขอแก้ไขภาพเพื่อสมัคร vip ด้วยครับ =)

ชุด spiderman เพิ่งไปถอยจากที่ร้านมาวานนี้ XD ชุดเล็กไปหน่อยสำหรับผม แต่ชอบนะครับ อยากได้มานานแล้ว ชุดสวย ผ้าบางดีผมชอบมากครับ
« Last Edit: February 01, 2015, 01:44:55 pm by Misiroseki.siro »

Offline tonnbmbs

• SS Newbie
  • *
  • Reputation Power: 0
  • tonnbmbs จ๊าบ
  • WE LOVE SPANDEX !!!
มาช้าดีกว่าไม่มา
1. ชื่อเล่น - ต้น
2. อาชีพ - กราฟฟิกดีไซน์
3. ชุดที่ชอบ - Zentai,Speedsuit,Skinsuit
4. จำนวนชุดที่มี - 1 Zentai 2 Speedsuit
5. ข้อความถึงเวป - ติดตามมานาน แต่ยังไม่เคยโพสเป็นเรื่องเป็นราว ยินดีที่ได้รู้จักครับ

Offline abzdev

• ดูหนังออนไลน์
  • SS Newbie
  • *
  • abzdev จ๊าบ
  • WE LOVE SS !!!
    • ดูหนังออนไลน์
สวัสดีค่ะะ   :P :P

Offline Namman

• SS Newbie
  • *
  • Namman จ๊าบ
เท่มากเลย

Offline GoldAndSliver

• SS Newbie
  • *
  • Reputation Power: 2
  • GoldAndSliver จ๊าบ
ชื่อเล่น : LooXBaxZ
อาชีพ : นักศึกษาปวส.
ชุดที่ชอบ : ฮีโร่ตามโฆษณาต่าง ๆ
จำนวนชุด : ไม่มี แต่เริ่มเก็บหอมรอมริบแล้วครับ
ข้อความถึงเว็บ : ทำให้ค้นพบตัวตนว่าตัวเองชอบฮีโร่ และอยากลองทำตามความฝันว่า สักวันต้องแต่งเป็นฮีโร่ให้ได้ครับ

Offline notplay

• SS Newbie
  • *
  • notplay จ๊าบ
  • Latex ♥ Catsuit ♥ Zentai ♥
1. คายครับผมม
2. นักเรียนกพลังจะเป็นนักศึกษาครับ
3. ชุดที่ชอบ ชุดยางรัดรูปทุกแบบทุกสีเลยครับ
« Last Edit: November 20, 2018, 04:24:12 pm by notplay »

Offline Sirnister

• สวัสดีครับผม
  • SS Newbie
  • *
  • Sirnister จ๊าบ
  • Mistress/Master Pls play with me♥
สวัสดีครับทุกคน! ^^
1)กาย ครับ
2)นักเรียนม.6 คร้าบ (เด็กมั้ย 555 พอดีพบสิ่งที่ชอบเร็ว ♥)
3)ชอบทุกชุดทุกแบบเลยครับ ฮรื้อ ♥ ล้วนดีต่อใจ  ;)
4)ตอนนี้สั่งไปชุดนึงแล้วครับ~
5)ยินดีที่ได้รู้จักนะครับทุกคนนน ผมมาใหม่อ่อนประสบการณ์มากๆ ถ้าทุกคนไม่รังเกียจมาคุยกับผมได้นะครับ! ♥
ชอบชุดยางมากครับ และ ยังเป็นคนมาโซคิสม์อีกต้างหาก ถ้าได้โดนทรมานในชุดยางคงมีความสุขมาก
FB - https://www.facebook.com/sirnister

Offline Zentaines

• SS Newbie
  • *
  • Zentaines จ๊าบ
สวัสดีครับ
1) แก๊ปครับผม
2)นักศึกษาครับ
3)ชอบชุดทุกชุดครับ
4)จำนวนชุดที่มีตอนนี้มี 2ชุดครับ
5)ยินดีที่ได้รู้จักทึกคนนนะครับ ผมเพิ่งมาใหม่ยังไม่ค่อยมีประสบการณ์มาก แต่ก็ขอฝากตัวด้วยนะครับ

Offline milky-su

• SS Newbie
  • *
  • milky-su จ๊าบ
1. ฟิวส์
2. พนักงานร้านสะดวกซื้อ
3. เซนไท และ ชุดว่ายน้ำ
4. เซนไท 4 - บอดี้สูท 4
5. ติดตามมาตั้งแต่ ม.3 แล้วครับรอมานานมากๆ วันนี้ขอบคุณมากครับ และยินดีที่ได้รู้จักนะครับ
« Last Edit: April 17, 2021, 10:56:54 pm by milky-su »

Offline BeeBy Sexy

• BeeBy Sexy
  • SS VIP
  • SS Newbie
  • *
  • BeeBy Sexy จ๊าบ
แนะนำตัวครับ

-ชื่อเล่น - BeeBy
- อาชึพ - งานส่วนตัว
- e-mail - beeby_2533@hotmail.com
- ชอบชุด - zentai & Latex ชุดว่ายน้ำแบบวันพีช บอดี้สูท ถุงน้อง
- จำนวนชุด - 10-15ชุด
- ข้อความถึงเวป - ขอฝากเนื้อ ฝากตัวและหัวใจ ด้วยนะครับ