Share this topic on FacebookShare this topic on GoogleShare this topic on LiveShare this topic on MySpaceShare this topic on TwitterShare this topic on Google buzz

Author Topic: ถามหน่อยครับ สงสัยมากก  (Read 2907 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline noboyfriendtt

• SS Newbie
  • *
  • Reputation Power: 1
  • noboyfriendtt จ๊าบ
  • WE LOVE SS !!!
คืออยากรู้ว่าชุดนี้เค้าใส่เพื่ออะไรหรอครับ มันช่วยอะไรอ่า ??

Offline zyxer

• SS Moderator
  • SS Super Expert
  • *
  • Reputation Power: 24
  • zyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆ
  • Total enclosure is my lifestyle
Re: ถามหน่อยครับ สงสัยมากก
« Reply #1 on: October 01, 2014, 05:36:15 pm »
ช่วยให้มีความสุขครับ แต่คงตอบไม่ได้ว่าสุขยังไง เป็นความชอบส่วนบุคคลครับ ท่านอื่นว่าไง?

Offline Februaryrain

• SS VIP
  • SS Junior
  • *
  • Reputation Power: 3
  • Februaryrain จ๊าบ
« Reply #2 on: October 02, 2014, 09:58:12 am »
คนไม่มีเพื่อน ไม่มีทางเข้าใจเพื่อน
คนไม่มีความรักไม่เข้าใจความรัก
โลกที่คนไม่ไช่ ยังไงก็ผิด
นี่คือสิ่งที่คนที่ร่วมเดินด้วยเท่านั้นที่เข้าใจ
ผู้ที่ไม่ได้ก้าวผ่านเส้นทางเดียวกัน ยังไงก็ไม่เข้าใจ
...
เคยถามเพื่อนไหมว่าชอบคนนี้ได้ยังไง ไม่เข้าใจ
แล้วเคยโดนถามไหมว่า ชอบแฟนของคุณได้ยังไง ไม่เข้าใจ
...
ไม่ได้มีความคิดทางลบนะครับแต่คำตอบคือยังไงคุณคงไม่เข้าใจ

Offline timruchx

• SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 32
  • timruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิด
    • More About Me - Click Here
« Reply #3 on: October 02, 2014, 11:25:25 am »
คำตอบยอดเยี่ยม คุณฝนเดือนกุมภ์
เห็นด้วยเป็นอย่างยิ่งที่สุด

Don't worry what you are, be happy what you be ;-)

Offline Hongfoa

• SS Newbie
  • *
  • Reputation Power: 1
  • Hongfoa จ๊าบ
« Reply #4 on: April 30, 2015, 03:35:26 pm »
สงสัยก้อถามได้เปนธรรมดา

Offline Kit Kora

• SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 21
  • Kit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพ
  • WE LOVE SPANDEX !!!
« Reply #5 on: May 01, 2015, 08:31:07 pm »
 :) ครับ สงสัยก็ถามได้ แต่อาจจะได้คำตอบไม่ถูกใจ ถ้าให้ผมตอบจะตอบว่า
"ชอบ และ รักที่จะใส่ชุดพวกนี้" แค่นั้นเอง ส่วนใส่แล้วทำอะไรต่อ ก็แล้วแต่อัธยาศัยเลยครับ :P

Offline noppron501

• SS VIP
  • SS Pro
  • *
  • Reputation Power: 7
  • noppron501 แจ่มแจ้งnoppron501 แจ่มแจ้งnoppron501 แจ่มแจ้ง
  • WE LOVE SPANDEX !!!
« Reply #6 on: May 01, 2015, 11:57:09 pm »
เป็นความรู้สึกส่วนบุคคลครับ ผมชอบความรู้สึกของความลื่นๆ มัน ๆ มีรู้สึกดีในเรื่องลับๆ

Offline DraGoNism

• SS VIP
  • SS Super Expert
  • *
  • Reputation Power: 14
  • DraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดอง
  • WE LOVE NINJA AND SUPERHERO!!!
« Reply #7 on: May 04, 2015, 02:25:49 pm »
1.คนส่วนมากใส่เพื่อความสนุก
2.บางคนชอบใส่เพื่อออกงาน เช่นชุด spiderman venom deadpool superman แนวฮีโร่
3.บางคนชอบชุดแบบ ฟิตๆ แนบเนื้อ ทำให้รู้สึกสบายอย่างบอกไม่ถูก
4.บางคนใส่ออกงานบางงานเพื่อสร้างสีสันให้กับงานนะครับ เช่น Zentai หลากหลายสไตล์

ผมอาจตอบได้เท่านี้นะครับ