SS Multimedia > SS MOVIE&CLIP : ห้องวิดิโอและคลิปแฟชั่นชุดผ้ายืด ชุดยาง

ถามหน่อยครับ สงสัยมากก

<< < (2/2)

Kit Kora:
 :) ครับ สงสัยก็ถามได้ แต่อาจจะได้คำตอบไม่ถูกใจ ถ้าให้ผมตอบจะตอบว่า
"ชอบ และ รักที่จะใส่ชุดพวกนี้" แค่นั้นเอง ส่วนใส่แล้วทำอะไรต่อ ก็แล้วแต่อัธยาศัยเลยครับ :P

noppron501:
เป็นความรู้สึกส่วนบุคคลครับ ผมชอบความรู้สึกของความลื่นๆ มัน ๆ มีรู้สึกดีในเรื่องลับๆ

DraGoNism:
1.คนส่วนมากใส่เพื่อความสนุก
2.บางคนชอบใส่เพื่อออกงาน เช่นชุด spiderman venom deadpool superman แนวฮีโร่
3.บางคนชอบชุดแบบ ฟิตๆ แนบเนื้อ ทำให้รู้สึกสบายอย่างบอกไม่ถูก
4.บางคนใส่ออกงานบางงานเพื่อสร้างสีสันให้กับงานนะครับ เช่น Zentai หลากหลายสไตล์

ผมอาจตอบได้เท่านี้นะครับ

Navigation

[0] Message Index

[*] Previous page

Go to full version