Share this topic on FacebookShare this topic on GoogleShare this topic on LiveShare this topic on MySpaceShare this topic on TwitterShare this topic on Google buzz

Author Topic: บอร์ดเงียบ มาโชว์คนละรุปสร้างความคึกคักเร้าใจดีกว่า  (Read 4176 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Februaryrain

• SS VIP
  • SS Junior
  • *
  • Reputation Power: 3
  • Februaryrain จ๊าบ
  • WE LOVE SS !!!
ทำไมถุงน่องไม่รันอ่ะ
ผมก็ชอบนะ
ผมเคยทำแล้วแต่มันจะรันขาดแล้วไม่สวยเลย
ถ้ามีวิธีเคล็ดลับอะไรแนะนำด้วย
เนื้อถุงน่องนี่ดีสุดแล้วเป็นเงาระยิบมาก

Offline tiara_siara

• SS VIP
  • SS Newbie
  • *
  • Reputation Power: 1
  • tiara_siara จ๊าบ
ทำไมถุงน่องไม่รันอ่ะ
ผมก็ชอบนะ
ผมเคยทำแล้วแต่มันจะรันขาดแล้วไม่สวยเลย
ถ้ามีวิธีเคล็ดลับอะไรแนะนำด้วย
เนื้อถุงน่องนี่ดีสุดแล้วเป็นเงาระยิบมาก

ถุงน่องใช้แบบเนื้อเนียนจะยืดหยุ่นดี ส่วนแบบซัพพอร์ทก็รัดแน่นดี แต่อาจรันง่ายกว่า
ใช้แบบถูกๆ คู่ละ20-30บาท (ซื้อทีเป็นโหล อิอิ)  หรือถ้าเป็นคนตัวใหญ่ก็ซื้อถุงน่องแบบบิ๊กไซส์เลย
เวลาเจาะรูแขน ใช้กรรไกรคมๆตัด แล้วเอาไฟแช็คลนตามขอบรอยตัด จะช่วยให้รันยากขึ้น
หรือถ้าเริ่มรันแล้วใช้ยาทาเล็บทาก็น่าจะพอช่วยได้

Offline Februaryrain

• SS VIP
  • SS Junior
  • *
  • Reputation Power: 3
  • Februaryrain จ๊าบ
ขอบคุนคับ
ยาทาเล็บกับไฟแช็ค
ในรุปนี่สวยมากๆไม่มีการรันเลย
ผมทำต้องใช้สีดำตลอดเพราะการรันนี่แหละ
แต่ถุงน่องนี่ถือเป็นสุดยอดของความสวยแล้วชอบความเงา งามระยิบระยับนี่แหละ