Share this topic on FacebookShare this topic on GoogleShare this topic on LiveShare this topic on MySpaceShare this topic on TwitterShare this topic on Google buzz

Author Topic: สวัสดีครับ ผมมีเรื่องอยากจะปรึกษาพี่ๆ หน่อยคับ  (Read 4225 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline slpng

• SS Newbie
  • *
  • Reputation Power: 1
  • slpng จ๊าบ
  • WE LOVE SS !!!
สวัสดีครับ ผมแอบติดตามบอร์ดนี้มานานแล้วครับ (ฮา)

แต่นี่ก็เพิ่งได้ลองสมัครสมาชิกมาโพสจริงๆ จังๆ ดูครับ

ซึ่งผมมีคำถามที่คาใจผมมานานมากแล้ว ไม่รุ้จะเอาไปถามใครดี เลยขอถามพี่ๆ ในบอร์ดนนี้ล่ะกันนะคับ

คือผมเป็นพวกชอบมีอารมณ์กับชุดแบบที่พี่ๆ ชอบกันอะครับ

อยากรู้ว่ามันแปลกมั๊ยอะครับ .. ._.

ผมชอบชุดที่มันแบบ ปิดทั้งตัวอะคับ

หนาๆ ยิ่งดีๆ ทำให้อับๆ ร้อนๆ แล้วเหงื่อออกเยอะๆ ไรงี้อะคับ

เป็นชุดผ้า ชุดหนัง ชุดยาง หรือ fursuit ไรงี้ก็ชอบหมดเลยอะคับ

แล้วที่ชอบที่สุดก็คงเป็นแนว bondage มั้งครับ

ใส่ชุดแบบนี้ไว้ แล้วก็โดนจับมัด พันธนาการ ให้ทำอะไรไม่ได้

หรือล๊อคชุดไว้ ให้ถอดเองไม่ได้ ติดอยู่ในนั้น อะไรประมาณนี้อะคับ

อยากรู้ว่าพวกพี่ๆ คิดว่ามันแปลกมั๊ย ยังไงก็ช่วยตอบด้วยนะครับ

ขอโทษนะครับถ้าไปทำผิดกฏที่ไหนเข้า มีอะไรแนะนำผมได้นะครับ T_T

ปล. ผมยังไม่มีชุดเลยนะครับ แต่แค่ดูก็รุ้แล้วว่าน่าจะชอบมาก อยากลองใส่ดูสัก(หลายๆ)ครั้งครับ ฮาๆ
« Last Edit: January 16, 2016, 04:39:33 am by slpng »

Offline boyz2000th

• SS Newbie
  • *
  • boyz2000th จ๊าบ
555+ ไม่แปลกนะครับ ผมว่าพี่ๆน้องๆหลายๆคนในนี้ก็รู้สึกแบบเดียวกันครับ ;)

Offline Kit Kora

• SS Moderator
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 21
  • Kit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพ
  • WE LOVE SPANDEX !!!
ไม่แปลก ถ้าน้องมาพูดเรื่องนี้ในนี้

Offline noppron501

• SS VIP
  • SS Pro
  • *
  • Reputation Power: 7
  • noppron501 แจ่มแจ้งnoppron501 แจ่มแจ้งnoppron501 แจ่มแจ้ง
ในห้องนี้ไม่แปลกแน่นอนแต่ถ้ากลับคนอื่นนอกห้องก็แปลกครับ แต่เราเป็นคนกลุ่มน้อยชอบความต่าง

Offline oil

• SS Senior
  • *
  • Reputation Power: 4
  • oil แจ่มoil แจ่ม

Offline zyxer

• SS Moderator
  • SS Super Expert
  • *
  • Reputation Power: 24
  • zyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆ
  • Total enclosure is my lifestyle
ไม่แปลกเลยสำหรับที่นี่ เพราะผมก็ชอบแบบเดียวหับคุณทุกอย่าง

Offline bdsm t

• SS Newbie
  • *
  • bdsm t จ๊าบ
ชอบเหมือนน้องเลยครับ  มาเล่นกัน

Offline zentai009

• SS Newbie
  • *
  • zentai009 จ๊าบ
อยากลองเล่นเหมือนกัน ไม่รู้จะเริ่มยังไงดี เราคงไม่เหมือนคนอื่น
ความเศร้าที่เป็นอยู่อาจจะหายไปก็ได้ กำลังแซดดด
 :'(

Offline GoldAndSliver

• SS Newbie
  • *
  • Reputation Power: 2
  • GoldAndSliver จ๊าบ
ธรรมดามากเลยครับ ขนาดผมไม่มีชุดผมยังอยากจะสั่งตัดเลยครับ เพราะอย่างน้อยก็อยากเป็นฮีโร่อยู่แล้วครับ