Share this topic on FacebookShare this topic on GoogleShare this topic on LiveShare this topic on MySpaceShare this topic on TwitterShare this topic on Google buzz

Author Topic: เคยใส่ชุดผ้ายืดออกไปข้างนอกกันไหมครับ  (Read 2250 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline sKiNMAN

• ไม่หล่อ ไม่เท่ แต่เร้าใจ อิอิ
  • SS VIP
  • SS Super Expert
  • *
  • Reputation Power: 23
  • sKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมาก
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังคำพูด
....ผมอยู่ต่างจังหวัด แถมต่างอำเภออีกต่างหาก

ผมกลับเห็นว่าชาวบ้านที่อยู่ตามชนบท กล้าที่จะใส่ชุดผ้ายืด(แอโรบิก) กันมากขึ้น  เป็นกางเกงขายยาว บ้าง ขาสามส่วนบ้าง รัดรูป เสื้อแขนกุดรัดรูป  แล้วเขาไม่อายกันเลยนะ คุยกันว่าไปซื้อชุดที่ไหนมา  แข่งกันแต่งตัวด้วยชุดพวกนี้ซะอีก

เดินไปในตลาดนัดบ้านนอก  พบผ้ายืดรัดรูปวางขายกันเยอะมาก  แต่อาจไม่มีคุณภาพ

....แต่หากจะบอกว่าใส่ชุดผ้ายืดแบบเซนไท มี หัว มือ เท้า อะไรแบบนี้ผมก็ไม่เคยและไม่กล้า  แต่ใส่ก็ต่อเมื่อเอาชุดจักรยานทับอีกที

อย่างของคุณ  FullBodysuit  ชุดว่ายน้ำรัดทั้งตัวของ Adidas  ถ้าเป็นผม ผมจะใส่ว่ายน้ำโดยไม่อายใครเลย  ไม่หลบด้วย  จะหาสระที่คนเยอะ ๆ  5555+  เพราะทุกวันนี้ผมก็ใส่ทั้งกางเกงรัดรูปขายาว และเสื้อรัดรูปแขนยาว ลงว่ายน้ำในสระ  เพราะไม่งั้นแขนขาดำหมด  หลังจากนั้นก็มีคนทำตามผม  แต่ผมอยากได้ชุดแบบคุณมากกว่า  แต่หาซื้อไม่ได้...ผมใส่ชุดนี้จากบ้านไปสระว่าย  พอดีหากจากบ้าน 150 เมตร บ้างครั้งปั่นจักรยาน หรือไม่ก็มอไซ  ว่ายเสร็ยก็กลับมาล้างตัวที่บ้าน  ไม่เห็นต้องอายใคร

เพราะชุดพวกนี้วัตถุประสงค์ก็เอามาใส่เล่นกีฬา  เราก็ใส่เล่นกีฬา  เลยไม่เห็นจะต้องอาย (อย่างหนาหรือป่าวว๊ะผมเนี๊ย)

นะครับ  ปรับเปลี่ยนความคิดของเราเสียใหม่  เป็นตัวเราเองมากกว่าที่คิดว่าคนอื่นจะมองเราแบบไหน  อย่าไปคิดแทน  เราก็ทำถูกกาละ เทศะ ของชุดมันแล้ว  เพราะฉนั้นจงใส่มันออกไปสู่โลกภายนอกกัน  จงมั่นใจ

ชุดผ้ายืด  จงเจริญ .......
ไม่ไกลสุดเอื้อม หากจะไข่วคว้า...ไม่ได้มาครอบครองขอลองสวมใส่ก็ยังดี

Offline blackzentai

• SS VIP
  • SS Expert
  • *
  • Reputation Power: 11
  • blackzentai แหล้มแหล่มblackzentai แหล้มแหล่มblackzentai แหล้มแหล่มblackzentai แหล้มแหล่มblackzentai แหล้มแหล่ม
  • WE LOVE SPANDEX !!!
    • http://-
ไม่เคยครับแต่ก็อยากลอง ดูสิว่าคนที่เห็นเขาจะุรู้ไหมว่าเป็นเรา แล้วเค้าจะคิดอย่างไรกับชุดที่เราใส่อยู่ อยากรู้เหมือนกัน สงสัยต้องลองสะแล้ว

zentai.club

• Guest

Offline GUBEEZA007

• SS VIP
  • SS Pro
  • *
  • Reputation Power: 16
  • GUBEEZA007 สุดยอดGUBEEZA007 สุดยอดGUBEEZA007 สุดยอดGUBEEZA007 สุดยอดGUBEEZA007 สุดยอดGUBEEZA007 สุดยอดGUBEEZA007 สุดยอดGUBEEZA007 สุดยอด
  • BEE LOVE SPANDEX !!!
ผมก็เคยครับแต่ใส่เสื้อแขนยาวกับกางเกงขายาวคุมไว้ด้วย

Offline T_BS

• SS VIP
  • SS Senior
  • *
  • Reputation Power: 3
  • T_BS จ๊าบ
  • WE LOVE RUBBER !!!
เคยครับ เคยใส่เดินออกไปกดเงินหน้าปากซอยบ้าน ครับ คนมองอย่างเยอะ แต่ ทำตัวปรกติครับ เฉยๆ  ;D

Offline Shiromaru

• A horny white ninja... ola le
  • SS VIP
  • SS Pro
  • *
  • Reputation Power: 8
  • Shiromaru แหล่มShiromaru แหล่มShiromaru แหล่มShiromaru แหล่ม
  • I LOVE SPANDEX in bondage & yes I love ninja too.
    • Shiromaru's blog in wordpress - Blog ของชิโรมารุ จ้า
เคยใส่เดินห้าง,
ขึ้น Taxi (แบบว่ากินข้าวต้มจบแล้ว ต้องรีบไปทำงานต่อ เลยไม่ถอดกลัวไม่ทัน ไปอาบน้ำที่ office แทน)
แล้วก็มีใส่ขี่รถเล่นครับ
... ก็มีเสื้อตัวนอกคลุมๆไว้หน่อยนะครับ
ถ้าต้องการถามว่า ใส่กับแบบเพียว ๆ แล้วคลุมหัวออกไปด้วยหรือเปล่า...

อันนี้ ไม่เคยย่องออกนอกบ้านตอนกลางวันครับ
Where is you spandex?, You ask... It's underneath my clothes, I said.

Shiromaru's myspace - @ Myspace
Shiromaru's Blog - @ Wordpress
Shiromaru's FB - @ Facebook

Offline Mistressvag

• SS VIP
  • SS Super Expert
  • *
  • Reputation Power: 23
  • Mistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมาก
  • WE LOVE SPANDEX !!!
    • Punchlady Domina-sa (in facebook)
ใส่บ่อยมากมายค่ะ สบายตัวดีนะ
มีชุดแล้ว มีอุปกรณ์กันหรือยัง ... แวะชมได้ที่

http://www.facebook.com/BdsmWork