Share this topic on FacebookShare this topic on GoogleShare this topic on LiveShare this topic on MySpaceShare this topic on TwitterShare this topic on Google buzz

Author Topic: สอบถามเรื่อง เสื้อ เพิ่มกล้าม ด่วน ต่างๆใส่กับชุด spiderman ครับ  (Read 2240 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline FZprobyfilmzuza

• SS VIP
  • SS Newbie
  • *
  • Reputation Power: 1
  • FZprobyfilmzuza จ๊าบ
  • สวัสดีครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะครับ XD
    • PRD Studio
     สวัสดีครับ
มีเรื่องจะสอบถามหน่อยครับ พอดีชอบแฟชั่นชุดรัดรูป แต่ทีนี้ จะมีการจัดงาน TGS 3 - 5 พฤศจิกายน
ที่จะถึงนี้อะครับ แล้วผมว่าจะคอสไปเดินงาน ในชุด spiderman ps4 แต่ติดตรงที่ว่า ผมเป็นคนผอม
แบบผอมจ๋าเลยตามรูป
แล้วก็กะจะเพิ่มกล้ามครับ แต่ดูจากวันที่เหลือแล้วคงจะเพิ่มไม่ทัน เลยอยากสอบถามว่า
มีชุดกล้าม หรือ เสื้อเสริมกล้าม อะไรทำนองนี้แนะนำบ้างไหมครับ
ขอบคุณครับ

Offline FZprobyfilmzuza

• SS VIP
  • SS Newbie
  • *
  • Reputation Power: 1
  • FZprobyfilmzuza จ๊าบ
  • สวัสดีครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะครับ XD
    • PRD Studio
เสริมนิดหนึ่งครับ
ิิ
อยากเพิ่มตรงส่วนหน้าอก กับ แขน นะครับ ตรงอื่นไม่ค่อยเน้น ส่วนหลังก็โอเคนะครับ