SS Classifieds > SS MARKET : ห้องซื้อขาย แลกปลี่ยน ให้ เสื้อผ้าแฟชั่นชุดผ้ายืด ชุดยาง มือสอง

แจก zentai สีดำ / แดงครับ อ่านรายละเอียดก่อนนะครับ =) (ปิด request ครับ)

<< < (2/3) > >>

Misiroseki.siro:
#= . = เนื่องจากคนจองสีแดงเดิมทักไปอ่าน msg แต่ไม่ตอบกลับ กับแค่ถามว่าว่างเข้ามารับเมื่อวานพร้อมกับน้องคนที่จองสีดำไหม คาดว่าแค่บุ๊คส่ง ๆ ไม่ได้อยากได้จริง ใครอยากได้ติดต่อเข้ามาได้ครับ คนจองเดิมถ้าได้อ่านตรงนี้ ถ้ายังอยากได้ยืนยันมาก็แล้วกัน

fur_ground:
เข้ามาให้กำลังใจคุณ Misiroseki.siro น้ำใจสุดยอดครับ
 ;)

วันนี้สีแดง ออกไปครบแล้วนะครับทั้งสองตัว น้องกายทักมาวันนี้นัดรับกันปุ๊บ ยินดีด้วยทั้งคู่ ขอให้ฟิน XD อย่าลืมถ่ายรูปมาโชว์ในนี้บ้างนะครับ 555

--- Quote from: fur_ground on May 06, 2018, 11:02:37 pm ---เข้ามาให้กำลังใจคุณ Misiroseki.siro น้ำใจสุดยอดครับ
 ;)

--- End quote ---

ขอบคุณครับ จริง ๆ ก็แค่อยากแจกจ่ายของที่เก็บไว้ก็ไม่ได้ใช้ให้คนได้ลองกัน จะได้ถอนตัวไม่ขึ้นไปด้วยกัน 555 XD

Ggodplaye:
จะมีแจกอีกมั้ยครับกิจกรรมแบบนี้

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

[*] Previous page

Go to full version