Share this topic on FacebookShare this topic on GoogleShare this topic on LiveShare this topic on MySpaceShare this topic on TwitterShare this topic on Google buzz

Author Topic: แจก zentai สีดำ / แดงครับ อ่านรายละเอียดก่อนนะครับ =) (ปิด request ครับ)  (Read 4537 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Misiroseki.siro

• SS VIP
  • SS Newbie
  • *
  • Reputation Power: 1
  • Misiroseki.siro จ๊าบ
  • Dear freind, show me what hidden in your mind.
    • Misiroseki Siro's Facebook

--------------- ปิด request ครับ ออกครบแล้ว ----------------

แจก zentai 2 ตัวครับ

1 สีดำ เจาะตา ซิปมีแค่ที่หลัง

2 สีแดง แยกฮูท มีซิบเป้า

สภาพการใช้งานน้อย ไม่เคยเอาไปเล่นกับใคร

สาเหตุที่แจก - ไม่ค่อยได้ใช้เสียดายถ้าทิ้งไว้เปล่า ๆ และที่เก็บมีจำกัดเลยต้องคัดออกบ้าง

จริงๆ คือว่าจะแจกมาพักหนึ่งแล้วเพราะตอนหลังหันไปเล่นชุด spiderman มากกว่า ทำให้สองชุดนี้ไม่ได้ใช้ แต่มีน้องที่เคยคุย ๆ อยู่เห็นว่าไม่มีชุดเลยบอกเขาไว้ แต่เขาว่าช่วงนั้นเขาไม่ว่างใกล้สอบเลยขอจองไว้ก่อน ปรากฎว่าผ่านมาแล้วเกือบ 5 เดือน ไม่ติดต่อกลับมา เลยเอามาแจกตรงนี้ตามที่ตั้งใจไว้แต่แรก

ทั้งสองตัวไซท์ค่อนข้างใหญ่ เพราะตัดตามขนาดเจ้าของที่อ้วน ส่วนสูงไม่มาก ประมาณ 167 สำหรับคนสูงหรือเตี้ยกว่านี้สักหน่อย +- 5cm คิดว่าคงไม่มีปัญหา แต่ตัวไซท์อย่างที่บอกว่าใหญ่ ใครตัวเล็กคงต้องเอาไปแก้เอาเอง ไม่งั้นก็คงหลวมสำหรับคนส่วนใหญ่

เงื่อนไข ไม่มีอะไรมาก แจกฟรี แต่เพราะเจ้าของงก+ไม่ค่อยได้เข้าเมือง ไม่อยากเสียค่าส่งดังนั้นใครอยากได้ขอให้มารับเองที่เซ็นทรัลแจ้งวัฒนะหรือใกล้เคียงครับ เพราะทำงาน+อยู่แถวนี้ นัดเจอที่นี่สะดวกที่สุด และคนที่ขอ ๆ ให้ไม่มีจริง ๆ อาจจะขาดทุนทรัพย์ที่จะไปตัด หรืออายที่จะไปตัด แต่อยากเล่น คนที่มีอยู่แล้วเปิดทางให้น้องใหม่หน่อยนะครับ XD

ใครสนใจจะ pm ที่นี่ (แต่ไม่ค่อยได้เข้าเช็ค แนะนำสองอย่างหลัง) หรือ pm ที่ fb ของผม https://www.facebook.com/siro.misiroseki/ หรือ line : misiroseki-siro

ปล. ถ้าไอ้น้องที่เคยคุยไว้เห็นข้อความนี้แล้วยังประสงค์อยากได้ ติดต่อมาด้วยครับ ผมไม่ได้ยิกแจก ไม่ได้มีหน้าที่ต้องคอยตามว่าจะเอายัง จะเอายังนะคร๊าบ หึหึ
« Last Edit: May 07, 2018, 02:15:13 pm by Misiroseki.siro »

• SS VIP
  • SS Newbie
  • *
  • Dear freind, show me what hidden in your mind.
สีแดงขณะนี้มีผู้ขอบุ๊คไว้ลองหลังสงกรานต์ 1 ราย แต่ส่วนสูงอาจจะไม่ผ่านเพราะสูงกว่าผมร่วม 10 cm ดังนั้นตอนนี้มีสีดำเหลือนะครับ สีแดงถ้าคนที่บุ๊คไว้ใส่ไม่ไหวจะเปิดให้ใหม่อีกที

• SS VIP
  • SS Newbie
  • *
ตอนนี้สีดำก็มีคนบุ๊คแล้วนะครับ คงไปลองดูว่าโอเคหรือเปล่า ถ้าใส่ไม่ได้ผมค่อยมาบอกอีกที แต่ตอนนี้ถือว่าสองตัวมีคนบุ๊คแล้วนะครับ =)

• SS VIP
  • SS Newbie
  • *
สีดำคนจองเดิมยกเลิกครับ แต่มีคนถามเช้ามาผมเลยให้เป็นคนจองถัดไป นัดลองวันพุธ แต่ถามส่วนสูงแล้วน่าจะโอเค แต่ยังไงถ้าได้/ไม่ได้จะกลับมาแจ้งในนี้อีกครั้งครับ

อนึ่งขอเคลีย์ให้ความเข้าใจตรงกันนะครับเพราะโพสหลักผมขี้เกียจไปหน่อยแถมคิดว่าน่าจะเข้าใจกันได้โดยไม่ต้องบอกกล่าว ที่นัดให้ลองเพื่อให้มั่นใจว่าใส่ได้ แค่เอาชุดแล้วเข้าไปลองในห้องน้ำก็พอครับ ผมรออยู่ด้านนอก ใส่ได้ก็เอาไป ไม่ได้นัดมาเอากัน พูดตรง ๆ คนชวนผมไปเล่นเยอะแยะไม่เคยไป ผมไม่เคยไปเจอใครในกลุ่มเดียวกัน กลัวที่จะเจอด้วย แต่ที่ต้องนัดเพราะไม่อยากให้ของส่ง ๆ สักแต่แจก ส่งไปรษณีย์นะผมส่งของบริษัทเรื่อย ๆ อยู่แล้วจะส่งของอีกชิ้นมันไม่รู้สึกอะไรหรอกครับ แค่ให้ใครไปก็ได้ แต่จะเอาไปใส่ได้หรือเปล่าก็ไม่รู้ เดี๋ยวเสียของเปล่า ๆ นั่นละครับไม่อยากให้เกิด ดังนั้นใครไม่สบายใจขอให้ข้ามไปเลยครับ อย่าจองส่ง ๆ ถามตัวเองให้ชัดเจนเลยว่า อยากได้จริง ๆ ไหม หรือแค่ถ้าลองได้ก็ดี  ลักษณะของชุดผมเแจ้งไว้ชัดเจนแล้ว ชุดพวกนี้ถึงผมแจก แต่ราคาของมันก็ตก พันกว่า รวมค่ารถไปกลับที่ผมเข้าไปตัดไปรับ ผมเสียค่าใช้จ่ายแต่ละชุดอย่างน้อยก็สองพันกว่า ถึงมือสองอยากขายต่อก็ขายได้อย่างน้อย สี่ซ้าห้าร้อย แต่ไม่อยากทำเพราะรู้ดีว่าคนที่ชอบชุดบางคนตังค์ไม่มีจะลอง บางคนอายจะไปตัด เพราะผมก็เป็นหนึ่่งในคนที่อยากได้ตั้งแต่เด็กแต่ไม่มีเงิน ไม่มีโอกาศ ไม่มีร้าน พอเป็นผุ้ใหญ่มีเงินจะไปตัดก็เขิน กว่าจะเดินเข้าร้านไปตัดได้เดินผ่านไปมาหลายรอบ หลายเที่ยว จึงเข้าใจดีกว่าคนแบบนี้ก็มีอยู่ผมถึงอยากแจกให้เอาไปใช้ครับ และสุดท้ายที่ผมแจกก็ไม่ใช่เพราะอวดรวย หรือเพราะหวังบุญคุณอะไร คนทักมาชื่อผมยังไม่ถาม ขอแค่ส่วนสูงจะได้รู้ว่าใส่ไหวไหม แค่นั้น ใส่ได้ก็เอาไปแล้วก็ทางใครทางมัน แค่นั้นละครับที่อยากชี้แจง =)

• SS VIP
  • SS Newbie
  • *
สีดำออกไปแล้วนะครับ ยินดีกับน้อง... ไม่รู้ชื่อเพราะไม่ได้ถาม 555 เขาไม่ได้ถามผม ผมก็เลยไม่ได้ถามตอบ พูดกันไม่น่าเกิน 20 คำ พอให้ชุดเข้าไปลองในห้องน้ำ ผมนั่งรอสักพักออกมาถามว่าใส่ได้ไหม เขาบอกใส่ได้ ก็บาย~

เหลือสีแดง ผมกำลังรอให้คนบุ๊คติดต่อกลับ >.> msg ไปสองรอบแล้วเงียบ เห็นผมยิกแจกอีกคนหรือไง

• SS VIP
  • SS Newbie
  • *
#= . = เนื่องจากคนจองสีแดงเดิมทักไปอ่าน msg แต่ไม่ตอบกลับ กับแค่ถามว่าว่างเข้ามารับเมื่อวานพร้อมกับน้องคนที่จองสีดำไหม คาดว่าแค่บุ๊คส่ง ๆ ไม่ได้อยากได้จริง ใครอยากได้ติดต่อเข้ามาได้ครับ คนจองเดิมถ้าได้อ่านตรงนี้ ถ้ายังอยากได้ยืนยันมาก็แล้วกัน

Offline fur_ground

• SS Moderator
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 48
  • fur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะ
  • >> เซ็นไท Zentai ゼンタイ <<
เข้ามาให้กำลังใจคุณ Misiroseki.siro น้ำใจสุดยอดครับ
 ;)

• SS VIP
  • SS Newbie
  • *
วันนี้สีแดง ออกไปครบแล้วนะครับทั้งสองตัว น้องกายทักมาวันนี้นัดรับกันปุ๊บ ยินดีด้วยทั้งคู่ ขอให้ฟิน XD อย่าลืมถ่ายรูปมาโชว์ในนี้บ้างนะครับ 555

• SS VIP
  • SS Newbie
  • *
เข้ามาให้กำลังใจคุณ Misiroseki.siro น้ำใจสุดยอดครับ
 ;)

ขอบคุณครับ จริง ๆ ก็แค่อยากแจกจ่ายของที่เก็บไว้ก็ไม่ได้ใช้ให้คนได้ลองกัน จะได้ถอนตัวไม่ขึ้นไปด้วยกัน 555 XD

Offline Ggodplaye

• SS Newbie
  • *
  • Ggodplaye จ๊าบ
  • WE LOVE SS !!!
จะมีแจกอีกมั้ยครับกิจกรรมแบบนี้