Share this topic on FacebookShare this topic on GoogleShare this topic on LiveShare this topic on MySpaceShare this topic on TwitterShare this topic on Google buzz

Author Topic: ใส่ชุดแบบนี้ ? ไปเล่นน้ำสระและน้ำทะเล  (Read 3800 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

RudeBoy

• Guest
คือเร็วๆ นี้ นะจะไปเที่ยวทะเล อยากรุ้ว่ามีใครเคยใส่ชุดว่ายน้ำแบบในรูป ไปเล่นน้ำในสระโรงแรม หรือเล่นน้ำทะเล หรือเดินริมทะเลบ้าง  :o
คืออยากซื้อมาใส่นะ ชุดแบบนี้เห็นแขวนในแผนกชุดว่ายน้ำเต็มไปหมดเลย ทั้งขายาวแขนยาว ขาสั้นแขนยาว เหมือนจะขายไม่ค่อยได้ แล้วถ้าใส่แบบนี้มันจะแปลกประหลาดมากไหมอ่า มันก้ดีนะชุดแบบนี้ กันแดดรังสีต่างๆ แห้งเร็ว และก็ไม่โชว์เนื้อหนังมาก  ::)
แต่ไม่กล้าพอ คงจะได้แต่แบบซื้อแยก กางเกงยาวเหนือเข่า และก็เสื้อแขนยาว แบบรัดรูปทั้งคู่  :(

Offline S

• S
  • SS Admin
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 71
  • S อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะ
  • ADMIN OF SFF : RFF : SS
    • SPANDEXSOCIETY : SOCIAL OF SPANDEX LOVER
ใส่ได้ครับ ไม่แปลกสักหน่อย

Offline timruchx

• SS Moderator
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 32
  • timruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิด
    • More About Me - Click Here
คิดว่าน่าจะเป็นเนื้อ Neoprene ใช่มั้ยครับ
ถ้าเป็นแบบชุด Surf (แขนสั้นขาสั้น) ผมว่าเห็นบ่อยนะครับ
Don't worry what you are, be happy what you be ;-)

RudeBoy

• Guest
คิดว่าน่าจะเป็นเนื้อ Neoprene ใช่มั้ยครับ
ถ้าเป็นแบบชุด Surf (แขนสั้นขาสั้น) ผมว่าเห็นบ่อยนะครับ

อ่อ อันนี้ที่เอามาให้ดูแค่ lycra ครับ อันนี้แค่ลงสระหรือเล่นน้ำในทะเล
เพราะ neoprene ไว้ดำน้ำ

Offline zyxer

• SS Moderator
  • SS Super Expert
  • *
  • Reputation Power: 24
  • zyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆ
  • Total enclosure is my lifestyle
ไม่แปลกเลยครับ เห็นผู้คนใส่เดินริมทะเลอยู่บ่อยๆ ทั้งใส่ดำน้ำ เล่นเจ็ทสกี วินเซริฟ เซริฟบอร์ด
ตอนผมดำน้ำแบบสผมบ้านี่ใส่เดินกันทั้งวัน วิ่งขึ้นวิ่งลงหาดกับรีสอร์ทจนเฉยแล้ว...ขนาดเคยใส่
ชุด Zentai แท้เดินชายหาดก็เคยมาแล้ว อิ อิ :D :D

Shibarido

• Guest
ปกตินี่ครับ ฝรั่งใส่เล่นเจ็ทสกีบ่อยๆ

Offline zentaihero

• SS VIP
  • SS Expert
  • *
  • Reputation Power: 11
  • zentaihero แหล้มแหล่มzentaihero แหล้มแหล่มzentaihero แหล้มแหล่มzentaihero แหล้มแหล่มzentaihero แหล้มแหล่ม
  • Rubber Secret
เท่ดีออก  ;D

RudeBoy

• Guest
คือ เหตุผลที่จะใส่เสื้อและกางเกงแบบนี้ พอดีตัวเอง เป็นคนขนเยอะครับ ขนขายังไม่เท่าไหร่ เพราะเปนผู้ชายหนิ
แต่พวกแขน ไหล่ หลัง จะเป็นคนอ่อนเส้นๆ เล็ก คือมองใกลๆ ก็ไม่เห็นหรอกครับ แต่ถ้าคนมาใกล้ๆจะรุ้ว่าคนนี้มีขนที่ตัว เลยไม่มีความมั่นใจเลย
ก็เลยมาหา ชุดที่สามารถใส่ว่ายน้ำ หรือเล่นน้ำทะเลซึ่งปกปิดส่วนของร่างกายที่ไม่อยากให้เห็น จนได้เจอชุด แบบนี้สองแบบ คือ
แบบเสื้อกับกางเกงแยกกัน กับชุดแบบเต็มตัว อ่ะครับ
ถ้าใส่แยกชิ้นยังกล้าจะใส่แต่ถ้าเป็นชุดชิ้นเดียวนี้ไม่รุ้มีผู้ชายคนไหนที่ใส่เล่นน้ำทะเล หรือในสระ
อีกอย่างมันดีตรงที่ป้องกันแดดจัดๆ ได้ดี

ก็กะว่าไปดูก่อนอ่ะครับ อยากเลเซอร์กำจัดขนให้หมดๆไปจังเลย แต่ยังไม่ได้หาเงินเองอะ

Offline kaze

• SS Pro
  • *
  • Reputation Power: 4
  • kaze แจ่มkaze แจ่ม
  • WE LOVE SPANDEX !!!
ชุดแบบนี้ก็เท่ดีนะคับ แต่ว่าราคาคงจะสูงพอตัวนะคับเนีย :-*

Offline DraGoNism

• SS VIP
  • SS Super Expert
  • *
  • Reputation Power: 14
  • DraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดอง
  • WE LOVE NINJA AND SUPERHERO!!!
น่าสนใจเลยครีบ

แต่ราคาค่อนข้างแพงมากมั้ยครับ

ผมชอบมากเลยลนะครับ

ผมเองกลัวผิวดำ อิอิ