Share this topic on FacebookShare this topic on GoogleShare this topic on LiveShare this topic on MySpaceShare this topic on TwitterShare this topic on Google buzz

Author Topic: ใส่ชุดแบบนี้ ? ไปเล่นน้ำสระและน้ำทะเล  (Read 3803 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ThaibanK RangeR

• Guest
ผมว่า ถ้าใส่ไปทะเลหน่ะพอไหวคับ แต่ใส่ไปว่ายน้ำที่สระมันดูเยอะไปอ่ะคับ

สำหรับปัญหาขนเยอะ ไม่ต้องกังวลหรอกคับ ผมเองก็เยอะเหมือนโดยเฉพาะขนจักกะแร้  มันใจซะอย่าง ในกุงเกงว่ายน้ำตัวเดียวก็พอแล้ว

Offline rave_th

• SS Junior
  • *
  • Reputation Power: 1
  • rave_th จ๊าบ
  • WE LOVE SPANDEX !!!
ตอนแรกเห็นรูปสอง ก็เลยนึกว่าถามถึง Wetsuit ด้วย แต่เห็นคุณ จขกท. บอกว่าเอาเฉพาะ Lycra ก็โอเคครับ
Lycra ผมใส่ลงสระน้ำประจำครับ แต่กางเกงยังเป็นกางเกงว่ายน้ำธรรมดานะครับ
ไม่มีคนมองเลยครับ เดี๋ยวนี้ ทั้งสระทั้งทะเล สบายมาก
แต่ ชุด Lycra ทั้งตัว ผมยังไม่เคยเห็นนะครับ อย่างไรก็ตาม ถ้าอยากได้แบบแยกชิ้นมันสั่งตัดได้หน่ะครับ ไม่มีปัญหาอะไร
ที่ผมใส่ชุด Lycra ลงน้ำ ก็เพราะว่าผมมีรอยแตกตรงพุงเนี้ยแหละ อ้วนเกิน แต่บางครั้งก็ช่างมัน ไม่แคร์สื่อ อาศัยว่าหน้าด้านชินแล้ว หุหุ
« Last Edit: May 22, 2010, 02:23:27 am by rave_th »

Offline silversurferbkk

• SS Junior
  • *
  • silversurferbkk จ๊าบ
เคยซื้อที่เมืองนอกของอะดีดาสประมาณตัวละสี่พันกว่าหน่ะครับ แต่ก็ไม่เคยเห็นคนไทยเคยใส่นะครับ ไม่งั้นก็งี้ดิ ลองใส่แล้วไม่ต้องพูดไทย ทำหน้าตาให้เหมือนต่างชาติหน่อย ไม่ต้องกลัวหรอกครับ แต่ผมกลัวของอย่างอื่นมันจะขึ้นมากกว่า หะหะ ;)

Offline Mistressvag

• SS VIP
  • SS Super Expert
  • *
  • Reputation Power: 23
  • Mistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมาก
    • Punchlady Domina-sa (in facebook)
แบบที่ 3 หลานๆ ในบ้าน ใส่บ่อยค่ะ
มีชุดแล้ว มีอุปกรณ์กันหรือยัง ... แวะชมได้ที่

http://www.facebook.com/BdsmWork

Offline Kit Kora

• SS Moderator
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 21
  • Kit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพ
ก็เจ๋งดีออกครับ 555+

Offline DraGoNism

• SS VIP
  • SS Super Expert
  • *
  • Reputation Power: 14
  • DraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดอง
  • WE LOVE NINJA AND SUPERHERO!!!
ราคาแพงมะครับ

ผมกำลังอยากด่ายอยูพอดีเลย

อิอิ

Offline FullBodysuit

• SS Newbie
  • *
  • FullBodysuit จ๊าบ
ใส่ของ Adidas เลยครับ ผมมีประมาณ 9 ชุดได้แล้วครับ

เคยใส่ไปว่ายน้ำ แต่ไม่มีคนนะครับ ฮ่าๆ

Offline spidarcyl

• SS VIP
  • SS Senior
  • *
  • Reputation Power: 3
  • spidarcyl จ๊าบ
อยากได้เหมือนกัน ช่วยแนะนำด้วยครับ

Offline blackzentai

• SS VIP
  • SS Expert
  • *
  • Reputation Power: 11
  • blackzentai แหล้มแหล่มblackzentai แหล้มแหล่มblackzentai แหล้มแหล่มblackzentai แหล้มแหล่มblackzentai แหล้มแหล่ม
    • http://-
เท่ดีออกครับ ใส่ไปเลยครับ อย่าแคร์สายตาคนอื่น ไม่ได้ขอเงินเค้าซื้อครับ

zentai.club

• Guest