SS Community > SS LET'S TALK : พูดคุย แนะนำ แลกเปลี่ยนความคิดเห็นเกี่ยวกับแฟชั่นชุดผ้ายืด ชุดยาง และคุยเรื่องทั่วไป

ราคาชุด SPANDEXFORFUN

(1/2) > >>

S:
สวัสดีครับทุกท่าน

ก่อนอื่นต้องขอขอบพระคุณทุกท่านที่ได้ให้การสนับสนุนเวป SFF RFF SS มาโดยตลอด

ผมมีข่าวดีสำหรับทุกท่าน นั้นก็คือ ตอนนี้เวป Spandexforfun กำลังอยู่ในระหว่างจัดทำระบบหน้าเวปใหม่ เพื่อให้ตอบสนองความต้องการของทุกๆท่านได้มากขึ้น

และผมจะกำหนดราคาชุดใหม่ โดยชุด 001 ผ้า NS (แบบธรรมดา) ปัจจุบัน ราคา 1,600 บาท ต่อไปผมจะจำหน่ายในราคาเพียง 1,500 บาท เพื่อให้ทุกท่านสามารถมีชุดสวมใส่กันได้ง่ายดายขึ้น

ติดตามเร็วๆนี้ครับ แบบชุดใหม่ๆ เพียบ

หากมีสิ่งใดแนะนำ ดรียนเชิญแจ้งได้ครับ

ขอบพระคุณครับ
เอส

TarTar:
แหล่มเลยครับ ไว้จะอุดหนุนครับ

zentaimania:
แป่วเลย เพิ่งสั่งซื้อชุดใหม่ไปเอง  :o

แต่ไม่เป็นไรครับ รอแบบชุดใหม่ๆ จะได้สั่งอีก  :P

zentaihero:
ขอบคุนคาบ

ThaibanK RangeR:
ชุดยางยังเก็บตังค์ไม่ครบ เอสเอาราคากับแบบชุด zentai มาล่ออีกแล้วรึ >:(

งั้นต้องเงินตังค์เพิ่มอีกแล้ว

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

Go to full version