Share this topic on FacebookShare this topic on GoogleShare this topic on LiveShare this topic on MySpaceShare this topic on TwitterShare this topic on Google buzz

Author Topic: POST COUNT อันดับการโพสของสมาชิก  (Read 3367 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline S

• S
  • SS Admin
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 71
  • S อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะ
  • ADMIN OF SFF : RFF : SS
    • SPANDEXSOCIETY : SOCIAL OF SPANDEX LOVER
สวัสดีครับชาว SS ทุกท่าน

ผมขอชี้แจงเกี่ยวกับระดับการโพสทุกท่านในบอร์ดของพวกเรา ผมได้กำหนดระดับไว้ตามภาพด้านล่านี้ครับ

ขอฝากช่วยกันโพสข้อความ รูปภาพ ข้อมูลที่มีสาระเยอะๆครับ อาจจะมีเซอร์ไพรส์จากจำนวนการโพสในอนาคต 
และขอความกรุณาอย่าโพสแต่หน้ารูปยิ้มนะครับ เพราะเท่ากับสแปม ไม่มีสาระ

ในส่วนการโพสกำหนดคะแนนค่าพลัง ดังนี้
1. สำหรับการตั้งกระทู้ทีมีสาระ จะได้ค่าพลัง 50 คะแนน
2. สำหรับการตอบให้ความเห็นในกระทู้ จะได้ค่าพลัง 10 คะแนน

สำหรับการสะสมคะแนนค่าพลัง มีดังนี้
1. ค่าพลัง 500 คะแนน จะได้คะแนน Reputation(ความนิยม) 1 พลัง
2. ค่าพลัง 1000 คแะนน จะได้ 1 แถบพลัง http://www.spandexsociety.com/Themes/Prince_of_Darkness/images/karma_good_super.gif
POST COUNT อันดับการโพสของสมาชิก

โดยจะมีเพียง 20 แถบเท่านั้น แต่ละแถบจะได้รับฉายา ดังนี้
แถบที่1.จ๊าบ
แถบที่2.แจ่ม
แถบที่3.แจ่มแจ้ง
แถบที่4.แหล่ม
แถบที่5.แหล้มแหล่ม
แถบที่6.ยอดเยี่ยม
แถบที่7.ยอดเยี่ยกระเทียมดอง
แถบที่8.สุดยอด
แถบที่9.ซู้ดยอดดด
แถบที่10.เทพ
แถบที่11.เทพมาก
แถบที่12.เทพจริงๆ
แถบที่13.เทพจริงๆๆ
แถบที่14.เทพแท้
แถบที่15.เทพแท้ๆ
แถบที่16.เทพมาเกิด
แถบที่17.เทพแต่ปางก่อน
แถบที่18.เทพโดยกำเนิด
แถบที่19.เทพขั้นสูงสุด
แถบที่20.อมตะ

ขอบพระคุณครับ
เอส
« Last Edit: November 29, 2010, 06:51:28 pm by S »

Offline DraGoNism

• SS VIP
  • SS Super Expert
  • *
  • Reputation Power: 14
  • DraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดอง
  • WE LOVE NINJA AND SUPERHERO!!!
อุ๊ย

มีสีแดง 2 คนเอง 555+

เอาละ ผมต้องไปถึงเทพๆให้ได้นะครับ

อิอิ

ThaibanK RangeR

• Guest
อ๋อ อย่างนี้นี่เอง

งั้น ต้องขยันหน่อยแร้วว

น้องไนท์ พี่ติ่ง  รอผมด้วยยยยยยยยยยยยย

Offline -Momotaross-

• SS VIP
  • SS Senior
  • *
  • Reputation Power: 4
  • -Momotaross- แจ่ม-Momotaross- แจ่ม
  • WE LOVE SPANDEX !!!
รับทราบครับ

Offline timruchx

• SS Moderator
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 32
  • timruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิด
    • More About Me - Click Here
อุ๊ย

มีสีแดง 2 คนเอง 555+

เอาละ ผมต้องไปถึงเทพๆให้ได้นะครับ

อิอิ

ก่อนจะได้เป็น เทพ ต้องผ่านการเป็น นางฟ้า ก่อนนะ ไนท์
นางฟ้ามังกร ฟังดูเข้ากันจังเยยยย ;D
Don't worry what you are, be happy what you be ;-)

Offline timruchx

• SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 32
  • timruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิด
    • More About Me - Click Here

น้องไนท์ พี่ติ่ง  รอผมด้วยยยยยยยยยยยยย

รอก้อด้าย แบงค์
หนึ่ง สอง สาม สี่
เอ้า รอแล้วนะ ไปต่อแระ :P
Don't worry what you are, be happy what you be ;-)

Offline Mistressvag

• SS VIP
  • *
  • Reputation Power: 23
  • Mistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมาก
  • WE LOVE SPANDEX !!!
    • Punchlady Domina-sa (in facebook)
มีชุดแล้ว มีอุปกรณ์กันหรือยัง ... แวะชมได้ที่

http://www.facebook.com/BdsmWork

ThaibanK RangeR

• Guest

[size=1.35em]รอก้อด้าย แบงค์[/size]
[size=3.95em]หนึ่ง[/size] [size=2.65em]สอง[/size] สาม [size=1.35em]สี่[/size]
[size=1.35em]เอ้า รอแล้วนะ ไปต่อแระ :P [/size]

ใจดีมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

Offline fur_ground

• SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 48
  • fur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะ
  • >> เซ็นไท Zentai ゼンタイ <<
10000 Post คงจะมีแต่บร๊ะเจ้าเท่านั้นที่ทำได้...ชาบู...ชาบู

Offline DraGoNism

• SS VIP
  • *
  • Reputation Power: 14
  • DraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดอง
  • WE LOVE NINJA AND SUPERHERO!!!
โอ้ๆๆๆ ทุกคนเริ่มแข่งกันแล้ว 5555+

ผมอยากไปอยู่ Hero เพราะเท่ห์มาก

ผมเปงสไปเดอร์แมนต้องอยู่ถึงจะถูกมั้ยเนี่ย

แต่ว่า ต้องโพสถึง 1000 เชียวเลย

ไม่ใช่ ง่ายๆเลยนะครับ

เอาละ สู้ๆๆๆ