Share this topic on FacebookShare this topic on GoogleShare this topic on LiveShare this topic on MySpaceShare this topic on TwitterShare this topic on Google buzz

Author Topic: ชุดฮีโร่ที่ทำเอง มันสะใจมากคับ  (Read 3898 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ThaibanK RangeR

• Guest
อานะน้องไนท์ ก็ตอนนั้นมันยังเด็กหนิคับ

มาชูจั็๋๊้กกะแร้อีกคนว่า อยากเห็นหน้าค่าตาเพื่อนๆคนอื่นบ้างคับ

Offline Mistressvag

• SS VIP
  • SS Super Expert
  • *
  • Reputation Power: 23
  • Mistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมาก
  • WE LOVE SPANDEX !!!
    • Punchlady Domina-sa (in facebook)
 :o 
ผมชอบการใส่ชุดฮีโร่มาตั้งเเต่เด็กๆเเล้ว   ผมโขมยเสื้อผ้าบางตัวของเเม่มาดัดเเปลงนิดหน่อยเเล้วเอากางเกงเเอโรบิคมาใส่ปิดรอยต่อระหว่างกางเกงกับเสื้อด้วยกางเกงว่ายนำ ทำออกมาเหมือนไรเดอรืเลย ผมก็เลยออกเเบบชุดอะไรก็ไม่รู้เเต่ยังได้ตั้งชื่อ  เเต่ชุดมันหลวมก็เลยเอาเสื้อกันหนาวใส่เข้าไปอีกตัวกระชับพอดี  ลองนับจำนวนชุดต่างๆมาประกอบด้วยกันประมาณ10ตัว เสื้อ5  ถุงมือ กางเกง2 หน้ากาก  วันหนึ่งเลยใส่ดูปรากฎว่ามันร้อนเหมือนอบซาวน่าเลยผมก็ให้มันร้อนอีกคือปิดเเอรืปิดหน้าต่าง  ให้มันร้อนที่สุด  อยู่ในชุดประมาณครึ่งขั่วโมง ....สะใจดีครับ มัน  เเล้วก็ได้เหงื่อเหมือนเอาน้ำราดตัวเลย  เหนื่อยก็เหนื่อย  ร้อนก็ร้อน  เเต่สนุกมากครับ...................เอามาเล่าให้กันฟัง

ถ้าได้เห็นภาพประกอบเนื้อเรื่อง.... จะแจ่มยิ่งขึ้นค่ะ.....รอชมผลงานนะคะ   ;)
มีชุดแล้ว มีอุปกรณ์กันหรือยัง ... แวะชมได้ที่

http://www.facebook.com/BdsmWork

Offline ben

• SS Junior
  • *
  • Reputation Power: 4
  • ben แจ่มben แจ่ม
เดี๋ยวเอามาลงครับเเต่ตอนนี้   ขอปรับปรุงรายละเอียดนิดหนึ่ง มันไม่ค่อยลงตัว  เเต่คงจะไม่นานครับ เเล้วจะเอามาลงให้ดูกันนะ
 ครับ 

Offline zyxer

• SS Moderator
  • *
  • Reputation Power: 24
  • zyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆ
  • Total enclosure is my lifestyle
อ่านแล้วนึกถึงตัวเองตอนเด็กๆ

• SS VIP
  • *
  • Mistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมาก
    • Punchlady Domina-sa (in facebook)
ตอนเด็กๆ เป็นอย่างไรคะ เล่าหน่อยจิ นะนะ zyxer
มีชุดแล้ว มีอุปกรณ์กันหรือยัง ... แวะชมได้ที่

http://www.facebook.com/BdsmWork

zentai.club

• Guest

Offline ElfDevil

• SS VIP
  • SS Expert
  • *
  • Reputation Power: 15
  • ElfDevil ยอดเยี่ยมกระเทียมดองElfDevil ยอดเยี่ยมกระเทียมดองElfDevil ยอดเยี่ยมกระเทียมดองElfDevil ยอดเยี่ยมกระเทียมดองElfDevil ยอดเยี่ยมกระเทียมดองElfDevil ยอดเยี่ยมกระเทียมดองElfDevil ยอดเยี่ยมกระเทียมดอง
  • ElfLive's SPANDEX !!!
    • My Face
ขอบคุณ

Offline zyxer

• SS Moderator
  • *
  • Reputation Power: 24
  • zyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆ
  • Total enclosure is my lifestyle
ตอนเด็กๆ เป็นอย่างไรคะ เล่าหน่อยจิ นะนะ zyxer

ไม่มีอะไรมากหรอกครับ ตอนเด็กๆก็ชอบไปรื้อตู้เสื้อผ้าแม่ เอาโน่นเอานี่มาเล่นเป็นประจำเหมือนกัน ;D ;D

• SS VIP
  • *

ไม่มีอะไรมากหรอกครับ ตอนเด็กๆก็ชอบไปรื้อตู้เสื้อผ้าแม่ เอาโน่นเอานี่มาเล่นเป็นประจำเหมือนกัน ;D ;D

อิอิ  ;D

Offline sKiNMAN

• ไม่หล่อ ไม่เท่ แต่เร้าใจ อิอิ
  • SS VIP
  • *
  • sKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมาก
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังคำพูด
เขามีตราปาบสมัยเด็กทั้งนั้นเลย อิอิ  เราก็มี

พอในบ้านปิดไฟนอนกันหมด  ก็แอบหยิบ รองเท้าบู๊ต ถุงมือ หมวกกันน็อด ของพี่หรือเพื่อนพี่ เอามาใส่เล่นในป่ากล้วยข้างบ้าน อิอิอิ ต้นกล้วยหักกลางไปหลายต้นหละ 555+

หากเพื่อนพี่ที่แต่งชุดทหารมาบ้านแล้วถอดชุดออกไปกินเหล้ากัน  เราก็แอบเอาชุดมาลองใส่เต็มยศเลย อิอิ

ของผมดูจะไม่พิศดารเท่าคนอื่น  แบบเด็กบ้านนอกก้อได้เท่านี้หละ
ไม่ไกลสุดเอื้อม หากจะไข่วคว้า...ไม่ได้มาครอบครองขอลองสวมใส่ก็ยังดี