Share this topic on FacebookShare this topic on GoogleShare this topic on LiveShare this topic on MySpaceShare this topic on TwitterShare this topic on Google buzz

Author Topic: เคยใส่ชุดเเล้วลองใสให้เพื่อนดูไหม เเล้วเขาคิดอย่างไงกับเรา  (Read 2907 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Mistressvag

• SS VIP
  • SS Super Expert
  • *
  • Reputation Power: 23
  • Mistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมาก
  • WE LOVE SPANDEX !!!
    • Punchlady Domina-sa (in facebook)
มีชุดแล้ว มีอุปกรณ์กันหรือยัง ... แวะชมได้ที่

http://www.facebook.com/BdsmWork

Offline DraGoNism

• SS VIP
  • SS Super Expert
  • *
  • Reputation Power: 14
  • DraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดอง
  • WE LOVE NINJA AND SUPERHERO!!!
เคยแล้วครับ แต่เพื่อนของผมอายเช่นกันครับว่า

"ถ้าใส่แล้วอาจตุง" เลยไม่กล้าเลย

- -"

Offline Kit Kora

• SS Moderator
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 21
  • Kit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพ
เฮ้อ...ผมแย่หน่อยครับ หาเพื่อนผู้ชายที่รู้จักกันใส่ด้วยไม่ได้ เลย T_T มันไม่เอาด้วย ได้แต่เพื่อนผู้หญิง พี่สาว น้องสาว แฟน ที่ยอมใส่ อะเซ็งจัง  :-[

ThaibanK RangeR

• Guest
เฮ้อ...ผมแย่หน่อยครับ หาเพื่อนผู้ชายที่รู้จักกันใส่ด้วยไม่ได้ เลย T_T มันไม่เอาด้วย ได้แต่เพื่อนผู้หญิง พี่สาว น้องสาว แฟน ที่ยอมใส่ อะเซ็งจัง  :-[

โชคดีมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆคับ ไม่ต้องไปก้อคนนอก เป็นกิจกรรม otop โดยแท้

Offline zentaimania

• SS VIP
  • SS Expert
  • *
  • Reputation Power: 13
  • zentaimania ยอดเยี่ยมzentaimania ยอดเยี่ยมzentaimania ยอดเยี่ยมzentaimania ยอดเยี่ยมzentaimania ยอดเยี่ยมzentaimania ยอดเยี่ยม
  • Red Zentai !!!

แบบนี้ เขาเรียกน่าอิจฉาครับ  :P

Offline lisa

• SS Senior
  • *
  • Reputation Power: 2
  • lisa จ๊าบ

motY

• Guest
เคยครับ   ยืมชุดสไปเดอร์มาจากเพื่อนคนหนึ่ง  แล้วไปเที่ยวบ้านเพื่อนสนิทอีกคนที่ตจว.   แล้วผมก็บอกว่าชอบสไปเดอร์แมนไหม  เพื่อนบอกว่าชอบ  เท่ดี  เลยบอกว่าอยากแปลงร่างไหม เขาบอกว่าก็อยากนะ  แต่มันเป็นเพียงในหนังเท่านั้น  ผมเลยบอกว่าผมมีชุดนะใส่ไหม  เพื่อนผมตาลุกวาว  ร้องเลยว่าจริงเหรอ    ไหนๆๆๆๆ  พอหยิบออกมาจากเป้  เพื่อนผมรีบดุเลย  เหมือนเด็กๆๆได้ของเล่น  ดีใจจนเห็นชัด  รีบขอเปลี่ยนชุดใส่เลย  อิอิ

Offline Kit Kora

• SS Moderator
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 21
  • Kit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพ
 :) ...ก็ยังมีแต่คนเค้าหาผุ้ชายใส่กัน ทำไมผมได้แต่ผู้หญิงนะ งง...แต่ก็ดีล่ะครับ ดีกว่าไม่ได้เลย 555+ :P

Offline blackzentai

• SS VIP
  • SS Expert
  • *
  • Reputation Power: 11
  • blackzentai แหล้มแหล่มblackzentai แหล้มแหล่มblackzentai แหล้มแหล่มblackzentai แหล้มแหล่มblackzentai แหล้มแหล่ม
    • http://-

Offline Shiromaru

• A horny white ninja... ola le
  • SS VIP
  • SS Pro
  • *
  • Reputation Power: 8
  • Shiromaru แหล่มShiromaru แหล่มShiromaru แหล่มShiromaru แหล่ม
  • I LOVE SPANDEX in bondage & yes I love ninja too.
    • Shiromaru's blog in wordpress - Blog ของชิโรมารุ จ้า
ของผมให้ลองแล้ว เขาไม่เปลี่ยนใจเข้าแนวอะสิครับ เศร้าเล็ก ๆ  :(
แนวทางของเขาแข็งแกร่ง พอ ๆ กับที่ผมแข็งแกร่งในชุดนินจานี่แหละ

ส่วนเพื่อนที่ไม่รู้เรื่องอะไรทางนี้เลย และไม่ได้เป็นเกย์ด้วย
อันนี้เคยให้ลองครั้งเดียว... หลังจากนั้นก็เข้าโหมด

This page cannot be displayed...

แล้วเราก็ลืม ๆ เรื่องนี้กันไปซะ ไม่พูดถึงกันอีก ประมาณนั้น  :)
Where is you spandex?, You ask... It's underneath my clothes, I said.

Shiromaru's myspace - @ Myspace
Shiromaru's Blog - @ Wordpress
Shiromaru's FB - @ Facebook