Share this topic on FacebookShare this topic on GoogleShare this topic on LiveShare this topic on MySpaceShare this topic on TwitterShare this topic on Google buzz

Author Topic: ใส่ชุดเล้ว ทำอะไรกันครับ  (Read 7247 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline ben

• SS Junior
  • *
  • Reputation Power: 4
  • ben แจ่มben แจ่ม
  • WE LOVE SPANDEX !!!
        สำหรับผมใส่เเล้วจะใส่เสื้อว่ายน้ำเเละกางเกงเเอโรบิค อีกชั้นหนึ่งทับกันหลายๆตัวครับให้มันร้อนๆ   เเล้วก็วิดพื้นหรือซ้อมท่าของเรนเจอร์ไปงั้นๆ  เเต่ได้เหงื่อดีมากเลย  เคยใส่นานสุดชั่วโมงกว่า  ได้ทั้งเหงื่อได้ทั้งเหนื่อยได้ทั้งเสียว  ปะปนกันไป  เเต่สนุกดีนะครับ      น้ำหนักลดเลย       

« Last Edit: July 13, 2010, 07:09:26 pm by ben »

Offline timruchx

• SS Moderator
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 32
  • timruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิด
    • More About Me - Click Here
ถ้าชุด zentai ใส่แล้วไม่อยากให้เหงื่อออกเลยครับ
ไม่อยากจะซักชุดบ่อยๆ กลัวมันจะเสื่อมสภาพแล้ว
แต่ถ้าชุดยาง ใส่ให้เหงื่อออกมากๆ ไม่กลัวเพราะล้างง่าย
และอยากใส่บ่อยๆ เพราะอยากให้คุ้มกับอายุการใช้งานครับ
Don't worry what you are, be happy what you be ;-)

Offline zentaimania

• SS VIP
  • SS Expert
  • *
  • Reputation Power: 13
  • zentaimania ยอดเยี่ยมzentaimania ยอดเยี่ยมzentaimania ยอดเยี่ยมzentaimania ยอดเยี่ยมzentaimania ยอดเยี่ยมzentaimania ยอดเยี่ยม
  • Red Zentai !!!
ใส่นอนครับ ลื่นๆสบายใจ

Offline kaze

• SS Pro
  • *
  • Reputation Power: 4
  • kaze แจ่มkaze แจ่ม
  • WE LOVE SPANDEX !!!
ใส่แล้วรู้สึกดีคับ บางทีไม่ได้ทำอะไรนั่งเฉยๆ แต่ก็ยังรู้สึกดีอย่างบอกไม่ถูกคับ  :)

ThaibanK RangeR

• Guest
   สำหรับผม ใส่ชุดแล้ว ยืนอยู่หน้ากระจก มองตัวเอง ถ่ายรูปตัวเองบ้าง ...บ้าง ;D    และถ้ามีโอกาสจะใส่นอนคับ

มีความใฝ่ฝันว่า สักว่าหนึ่งจะได้ใส่ชุด zentai แล้วไปปาร์ตี้กับเพื่อนๆที่ใส่ชุดเหมือนกัน แล้วก็ถ่ายรูปกันเฮฮากันคับ

Offline S

• S
  • SS Admin
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 71
  • S อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะ
  • ADMIN OF SFF : RFF : SS
    • SPANDEXSOCIETY : SOCIAL OF SPANDEX LOVER
ทุกคืนผมจะใส่นอนครับ

ใส่ชุดนี้เป็นตุ๊กตาให้แฟนกอด

http://www.spandexsociety.com/index.php/topic,381.0.html

และอีกสิ่งหนึ่งที่ทำคือ ใส่ถ่ายภาพสวยมาให้ทุกท่านชมครับ

techin53

• Guest
ชุดZentai แบบสวมหัว ถ้าใส่นอนทั้งคืน มันจะมีผลต่อระบบการหายใจรึเปล่าคับ โดยเฉพาะนอนในห้องแอร์ที่อากาศอาจไม่ถ่ายเท ใครรู้หรือเคยใส่นอนแล้วเป็นยังไง ช่วยบอกให้หายสงสัยหน่อยคับ !

ThaibanK RangeR

• Guest
ชุดZentai แบบสวมหัว ถ้าใส่นอนทั้งคืน มันจะมีผลต่อระบบการหายใจรึเปล่าคับ โดยเฉพาะนอนในห้องแอร์ที่อากาศอาจไม่ถ่ายเท ใครรู้หรือเคยใส่นอนแล้วเป็นยังไง ช่วยบอกให้หายสงสัยหน่อยคับ !

จากประสบการณ์นะคับ ก็ไม่เห็นเป็นอะไรคับ อาจอึกอัดบ้าง แต่ถ้า zentaiเป็นผ้าบางๆ อันนี้สบายคับ ลื่นๆเวลานอนกอกหมอนข้าง อิ อิ ถ้าอึดอัด ก็ใส่เฉพาะชุดก็ได้ ไม่ต้องสวมหัวคับ สบายไปอีกแบบ

RudeBoy

• Guest

จากประสบการณ์นะคับ ก็ไม่เห็นเป็นอะไรคับ อาจอึกอัดบ้าง แต่ถ้า zentaiเป็นผ้าบางๆ อันนี้สบายคับ ลื่นๆเวลานอนกอกหมอนข้าง อิ อิ ถ้าอึดอัด ก็ใส่เฉพาะชุดก็ได้ ไม่ต้องสวมหัวคับ สบายไปอีกแบบ

ช่าย รู้สึกดีอย่างบอกไม่ถูกเลยอ่ะ ผ้านิ่มๆ ลื่นๆ รัดๆ ใส่เวลานอน ในห้องแอร์เย็นๆ บนเตียงนุ่มๆ กอดหมอนข้าง วู้วๆ รู้สึกดีจนซสบซ่านไปทั้งตัว

Offline zyxer

• SS Moderator
  • SS Super Expert
  • *
  • Reputation Power: 24
  • zyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆ
  • Total enclosure is my lifestyle
ตอบตามตรงแบบไม่อ้อมเลยนะ อย่าว่ากัน...

"ใส่ชุดแล้ว ก็ต้องมีเซ็กส์"

:P :P :P :P :P :P