Share this topic on FacebookShare this topic on GoogleShare this topic on LiveShare this topic on MySpaceShare this topic on TwitterShare this topic on Google buzz

Author Topic: ใส่ชุดเล้ว ทำอะไรกันครับ  (Read 7260 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline xxxlatex1

• SS VIP
  • SS Pro
  • *
  • Reputation Power: 11
  • xxxlatex1 แหล้มแหล่มxxxlatex1 แหล้มแหล่มxxxlatex1 แหล้มแหล่มxxxlatex1 แหล้มแหล่มxxxlatex1 แหล้มแหล่ม
  • WE LOVE SPANDEX !!!
"ใส่ชุดแล้ว ก็ต้องมีเซ็กส์" คุณ ZYXER นับว่าโชคดีมากครับ ซึ่งผมและเพื่อนอีกหลายๆคนคงอยากจะมีประสบการณ์อย่างนั้นบ้างครับ แต่ก็ไม่ใช่เรื่องง่ายๆครับ

สำหรับผม ใส่ชุด ไม่ว่าจะเป็นชุด zentai หรือ rubber ก็จะถ่ายภาพเก็บไว้ ส่วนมากจะถ่ายเอง โดยใช้ขาตั้งกล้อง และตั้งเวลาถ่าย แต่ถ้าวันไหนจะเล่น bondage หรือ breathplay ผมจะให้แฟนช่วยมัด แล้วให้เธอช่วยถ่ายภาพให้ 

ส่วนมาก หลังจากแต่งชุดเสร็จ และถ่ายภาพแล้ว ก็จะจบลงด้วยการทำ masturbation แทบทุกครั้งไป  ยังไม่เคยใส่ชุด rubber นอนทั้งคืน เพราะจะร้อนและเสียเหงื่อมาก ถึงแม้จะปรับอุณหภูมิเครื่องปรับอากาศ เหลือ 20 องศา c ก็ตาม

Offline Mistressvag

• SS VIP
  • SS Super Expert
  • *
  • Reputation Power: 23
  • Mistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมาก
    • Punchlady Domina-sa (in facebook)
นึกว่า พี่ชาย เรา จะเงียบหายไปซะแล้ว (สบายดีป่ะคะ พี่ตู่)
มีชุดแล้ว มีอุปกรณ์กันหรือยัง ... แวะชมได้ที่

http://www.facebook.com/BdsmWork

Offline DraGoNism

• SS VIP
  • *
  • Reputation Power: 14
  • DraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดอง
  • WE LOVE NINJA AND SUPERHERO!!!
ผมต้องใส่แล้วนอนมีอารมณ์ดีมั่กๆนะครับ อิอิ

Offline Kit Kora

• SS Moderator
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 21
  • Kit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพ
อะ...ผมทั้งนอนและใส่มีเซ็กครับ ใส่เดินเล่นด้วยนะ อิอิ :-*

ThaibanK RangeR

• Guest
นอกจาก ใส่นอน ใส่ถ่ายรูป ใส่เล่นsex แล้ว มีใครใช้ประโยชน์ต่างจากนี้ไหมคับ

Offline zyxer

• SS Moderator
  • *
  • Reputation Power: 24
  • zyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆ
  • Total enclosure is my lifestyle
ปล้นธนาคาร ปล้นร้านทอง :o :o :o

Shibarido

• Guest
Re: ใส่ชุดเล้ว ทำอะไรกันครับ
« Reply #16 on: August 05, 2010, 01:15:37 am »
ใส่แล้วก็ต้องลุยสิครับ ผมจะจับสาวใส่แล้วเล่น Bondage หรือ Roleplay ไปด้วย

Offline Mistressvag

• SS VIP
  • *
  • Reputation Power: 23
  • Mistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมาก
    • Punchlady Domina-sa (in facebook)
Re: ใส่ชุดเล้ว ทำอะไรกันครับ
« Reply #17 on: December 25, 2010, 04:33:56 pm »
เดี่ยวนี้ ใส่ชุด ยืนชมตัวเองหน้ากระจก และก็ถ่ายภาพเก็บไว้เล่าเรื่องราว

แต่ปกติทุกวัน จะใส่เป็นชุดข้างในไปทำงาน และก็ใส่นอนประจำทุกคืน

นานๆ ที จะได้แต่งเพื่อเล่นกับ หนุ่ม-สาว (เพราะงานรัดติ้ว)
มีชุดแล้ว มีอุปกรณ์กันหรือยัง ... แวะชมได้ที่

http://www.facebook.com/BdsmWork

Offline taro_rubber

• SS Senior
  • *
  • Reputation Power: 3
  • taro_rubber จ๊าบ
น้ำหลุดคาเตียงทุกที เฮ้อ .... -*-
ฮาโหลเผือก  วันนี้มาแล้ว

Offline emptyman

• SS Junior
  • *
  • Reputation Power: 1
  • emptyman จ๊าบ
ใส่แล้วก็ต้องลุยสิครับ ผมจะจับสาวใส่แล้วเล่น Bondage หรือ Roleplay ไปด้วย
แหมเป็นสิ่งผมได้แต่คิดจริง ๆ เพราะไม่มีสาว ๆ มาร่วมเล่นแบบนี้กับผม ก็ใส่ดูตัวเองอยู่หน้ากระจกคนเดียวและก็ใส่นอนบ้างเป็นครั้งคราวครับ