Share this topic on FacebookShare this topic on GoogleShare this topic on LiveShare this topic on MySpaceShare this topic on TwitterShare this topic on Google buzz

Author Topic: แบ่งปันการวิธีการใส่ชุด Latex กันบ้างนะครับ  (Read 5475 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Kit Kora

• SS Moderator
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 21
  • Kit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพ
  • WE LOVE SPANDEX !!!
สวัสดีครับ พอดีว่าได้ข่าวจากคุณ S มาว่าเพื่อนๆ ที่ไม่มีประสบการณ์ การใสชุด LATEX หรือ ชุดยางมักจะมีปัญหาเวลาใส่กันนะครับ
ใส่ยากบ้าง ใส่ช้าบ้าง ใส่แล้วขากบ้าง ใส่ได้ไม่เสร็จบ้าง ยอมรับว่าใส่ยากครับ แรกๆเวลาที่ใส่เองผมใส่เวลา เกือบ 1 ชม.
แต่ตอนนี้ 10 นาที ได้ครับใส่แล้วก็เป็นอย่างที่เห็น รอยย่นน้อยมาก ใส่ง่ายและสบาย ไม่ดึงขนไม่เสี่ยงต่อการเสียหาย
คนที่ใส่เก่งๆคล่องๆแล้วก็มาแบ่งปันกันหน่อยนะครับชุดผมเป็นซิบหลังนะครับ เวลาลรูดที่ว่ายากๆ สำรับผมก็ไม่ยากเลย
มครอยากรู้รายละเอียดเพิ่มก้ติดตามสอบถามกันมานะครับ มาช่วยกัน แบ่งปันเพราะ พัฒนาการใส่ชุดอย่างถูกต้องและง่ายดายกัน :P

Offline zentaimania

• SS VIP
  • SS Expert
  • *
  • Reputation Power: 13
  • zentaimania ยอดเยี่ยมzentaimania ยอดเยี่ยมzentaimania ยอดเยี่ยมzentaimania ยอดเยี่ยมzentaimania ยอดเยี่ยมzentaimania ยอดเยี่ยม
  • Red Zentai !!!
เข้ามารับชม ระหว่างเก็บเงินซื้อชุดยางครับ

Offline SuperT

• SS VIP
  • SS Expert
  • *
  • Reputation Power: 11
  • SuperT แหล้มแหล่มSuperT แหล้มแหล่มSuperT แหล้มแหล่มSuperT แหล้มแหล่มSuperT แหล้มแหล่ม
มาติดตามตอนต่อไปด้วยคนคับ

Offline timruchx

• SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 32
  • timruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิด
    • More About Me - Click Here
วิธีใส่แล้วไม่ให้ดึงขน
..
..
..
..
..
..
  ..
  ..
  ..
  ..
..
  ..
  ..
  ..
  ..
..
  ..
  ..
  ..
  ..
  ก็ โกนขน ออกให้หมดครับ 555
ล้อเล่นคร๊าบบบบบบ

Don't worry what you are, be happy what you be ;-)

Offline bird2364

• SS VIP
  • SS Senior
  • *
  • Reputation Power: 2
  • bird2364 จ๊าบ
  • I LOVE SPANDEX !!!

Offline zyxer

• SS Super Expert
  • *
  • Reputation Power: 24
  • zyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆ
  • Total enclosure is my lifestyle
"แป้ง" ครับขาดไม่ได้สำหรับชุด Latex
โรยเข้าไปด้านในของชุด เขย่าๆ ขยี้ๆ เบาให้ทั่ว
เสร็จแล้วก็ทาตัวให้ทั่ว การใส่ชุด Latex ก็จะง่ายขึ้น ;) ;) ;)

Offline Kit Kora

• SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 21
  • Kit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพ
 :) ...โห..พอดีตอนนี้ผมอยู่ต่างจังหวัด ไม่งั้นอาจจะทำให่ดูครับว่า เอายังไงบ้าง
เพราะว่าผมใช้ เจล forfun ในการใสชุดครับ ไม่มีอันตรายเพราะสามารถรับประทานได้
จริงๆมันใช้สำหรับหล่อลื่นในการมี เพศสัมพันธ์ ผมจะแบ่งส่วน ใช้ 1 ขวดคงใช้ได้ประมาณ 10-15 ครั้ง
แล้วแต่ขนาดตัวคนนะครับ ผสมน้ำ 1:1 หรือ เพิ่มปริมาณเนื้อเจล ทาระหว่างชุด และตัวเรา
เทใสมือนิดหน่อย แล้วทาใส่ชุดครับ เสร็จแล้วก็ทา แขนและขาเรา ตามลำดับ ใส่ทีล่ะข้าง ทำทีล่ะข้างนะครับ
แล้วคุณจะรู้ว่า ลื่นปลีด มันเป็นยังไง ข้อแตกต่างจากแป้งคือ ลื่นกว่า ถนอมชุด ล้างออกง่าย ถอดชุดได้ง่าย
กลิ่นหอมบางๆ ไม่ระคายเคื่องผิว เมื่อเราใส่ชุดนานๆ ไม่ทำให้ชุดย่นมานักเวลาที่ดูดติดกับผิวเรา สามารถขยับและจัดชุดได้ง่าย แม้ว่าจะใส่ชุดเสร็จแล้วก็ตาม ไม่มีคราบตอนที่ถอดชุด เหมือนกัยแป้งฝุ่น
ข้อเสียคือ ราคา ขวดล่ะ 95 บาท แป้งเด็ก 11 บาท แต่ คุ้มกับการที่ไม่ต้องเสี่ยงชุดขาดเวลาเราดึง เพราะถ้ามือเรามีเจล แล้วเราดึงมากไป ชุดจะลื่นหลุดมือเองครับ ต่างจากแป้งที่พอเริ่มโดนเหงื่อเรา มันจะเริ่มนึบ ติดตัว
ไม่มีความลื่น แต่เจล ยิ่งมีเหงื่อ ยิ่งลื่น ใส่ง่าย
หาซื้อได้ ตามร้านขายยา นะครับ เน้นนะครับว่า ต้องเป็นเจลจริงๆ ไม่มีส่วนผสมของ ปิโตเลียมออย(น้ำมัน)
ไม่งั้นจะทำให้อายุชุดนั้นสั้นลงได้ ใครที่มีปัญหาเรื่องใส่ชุดยากลองเอาวิธีผมไปใช้ดูนะคัรบ ดีกว่าแป้งเยอะ
แป้งเวลาที่มันโดนชุด ด้านนอกต้องมานั่งชุด เคลือบเพิ่มอีก แค่ว่า เจลนั้น ยังไงก็เงาครับ เวลาล้างชุดก็ง่าย
ลองๆกันดุนะครับ เมื่อก่อนตอนใช้แป้งตรงเข้าชุดจะย่นมากๆ ไม่รู้เป็นห่าอะไร แต่ใช่เจลแล้วก็อย่างที่เห็น
ด้วยประสบการณือันน้อยนิดจาก Foolcopครับ (ว่าจะเปลี่ยนฉายาล่ะ คนชอบคิดว่าเป็นตำรวจ) :)

Offline timruchx

• SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 32
  • timruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิด
    • More About Me - Click Here
ขอบคุณครับ ฮิฮิ
ง่ายอย่างคาดไม่ถึงกัน
« Last Edit: September 06, 2010, 07:23:48 pm by timruchx »
Don't worry what you are, be happy what you be ;-)

ooo

• Guest
ใส่ถุงน่องไว้ด้านในสิครับ

Offline S

• S
  • SS Admin
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 71
  • S อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะ
  • ADMIN OF SFF : RFF : SS
    • SPANDEXSOCIETY : SOCIAL OF SPANDEX LOVER
ใส่ถุงน่องไว้ด้านในสิครับ
ไม่ได้ครับ ลองแล้ว ไม่เวิก ;D