Share this topic on FacebookShare this topic on GoogleShare this topic on LiveShare this topic on MySpaceShare this topic on TwitterShare this topic on Google buzz

Author Topic: ยินดี ต้อนรับสู่่ห้อง SFF CUSTOMER SERVICE  (Read 1518 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline S

• S
  • SS Admin
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 71
  • S อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะ
  • ADMIN OF SFF : RFF : SS
    • SPANDEXSOCIETY : SOCIAL OF SPANDEX LOVER
หากท่านใดต้องการสั่งซื้อชุด   ต้องการสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม หรือแจ้งปัญหาเกี่ยวกับสินค้าจาก http://www.spandexforfun.com   สามารถสอบถามได้ที่นี่่ เรายินดีตอบคำถามทุกๆท่านครับ                       

nicholightx

• Guest
ดีค่าพี่ พอดีได้เมล์จากพี่เมื่อ 8 เมษา เรื่องการเลื่อนการตัดชุด
ตอนนี้ก็เข้าใจสถานการณ์ที่เกิดขึ้นแถวนั้นดีค่ะ==''''' พี่คงไม่ลืมชุดหนูน้า อิอิ ;D
พอดีๆ> < มีคนถามว่าเมื่อไหร่จะใส่ให้ดูซักที เลยบอกไปว่ารอชุดอยู่ :D

ขอบคุณนะคะ เข้ามาให้กำลังใจ แล้วก็รอได้เสมอค่ะ อยากใส่ๆๆๆ>ww<

Offline S

• S
  • SS Admin
  • SS Hero
  • *
  • S อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะ
    • SPANDEXSOCIETY : SOCIAL OF SPANDEX LOVER
สวัสดีครับ ตอนนี้กำลังไล่ตัดตามคิวที่ค้างอยู่ครับ ของคุณ Nicholightx จะส่งให้ครับ
« Last Edit: June 21, 2010, 12:48:25 am by S »

nicholightx

• Guest
ขอบคุึณมากๆค่ึา... :D

Offline S

• S
  • SS Admin
  • SS Hero
  • *
ขอบคุึณมากๆค่ึา... :D

สวัสดีครับ ผมจะส่งขอให้พรุ่งนี้เช้านะครับ
ของมาค้างส่งอยู่นานทีเดียว ต้องขออภัย ;D

fagza456

• Guest
ผมขอสอบถามเรื่องการสั่งซื้อหน่อยนะครับว่า
เมื่อสั่งซื้อจะต้องทำยังไง และชำระเงินยังไงครับ

Offline S

• S
  • SS Admin
  • SS Hero
  • *
http://www.spandexforfun.com

รายละเอียดระบบสั่งซื้อลงไว้ในเวปแล้วครับ