Share this topic on FacebookShare this topic on GoogleShare this topic on LiveShare this topic on MySpaceShare this topic on TwitterShare this topic on Google buzz

Author Topic: ทุกคนที่มีผ้าเมทัลลิคช่วยบอกหน่อย  (Read 3421 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline DraGoNism

• SS VIP
  • SS Super Expert
  • *
  • Reputation Power: 14
  • DraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดอง
  • WE LOVE NINJA AND SUPERHERO!!!
ตามหัวข้อนะครับ

ผมคิดกำลังจะซื้อนะครับ

อยากได้ชุดเหมือน พี่ตึ่งนะครับ (Venom)

แต่คนที่มีผ้าเมทัลลิคแล้วทำความสะอาดยังไงครับ

ผมอยากรู้ก่อนนะครับ

จะได้ไม่เปลืองเงินก่อนซื้อนะครับ

Offline timruchx

• SS Moderator
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 32
  • timruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิด
    • More About Me - Click Here
ทำความสะอาดยังไง เด๋วรอผู้รู้มาอธิบาย แต่ที่แน่ๆ

ห้ามแช่ ห้ามซัก ผงซักฟอก เด็ดขาด

ชุด venom เรา ฮือฮือ กระซิกกระซิก
« Last Edit: April 19, 2010, 12:01:29 am by timruchx »
Don't worry what you are, be happy what you be ;-)

ThaibanK RangeR

• Guest
มายกมือว่าไม่มีคับ ;D

แต่การซักคงเหมือนกับผ้าspandex ทั่วๆไป( มั้ง )

=======================

อ้าว พี่ติ่ง ชุด venom เป็นอะไรอ่ะคับ :-[

Offline timruchx

• SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 32
  • timruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิด
    • More About Me - Click Here

แต่การซักคงเหมือนกับผ้าspandex ทั่วๆไป( มั้ง )

อ้าว พี่ติ่ง ชุด venom เป็นอะไรอ่ะคับ :-[

พี่ดันเอาไปแช่น้ำผงซักฟอก
ผลก็คือ สีดำตกใส่สีเงิน
และความมันวาวหายไปเกือบหมด
(ชุดเมืองจีนนะครับ ไม่ได้สั่งจากป๋าเอส)
Don't worry what you are, be happy what you be ;-)

• SS VIP
  • *
  • DraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดอง
  • WE LOVE NINJA AND SUPERHERO!!!
เหรอน่าเสียดายจังเลย

ถ้าเอาผ้าชุบน้ำมาเช็ดๆจะได้มั้ย

ThaibanK RangeR

• Guest

[size=1.35em]พี่ดันเอาไปแช่น้ำผงซักฟอก
ผลก็คือ สีดำตกใส่สีเงิน
และความมันวาวหายไปเกือบหมด
(ชุดเมืองจีนนะครับ ไม่ได้สั่งจากป๋าเอส)
[/size]

ส่งมาให้แบงค์ก็ได้นะกั๊บ  :P :P

Offline S

• S
  • SS Admin
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 71
  • S อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะ
  • ADMIN OF SFF : RFF : SS
    • SPANDEXSOCIETY : SOCIAL OF SPANDEX LOVER
ชุดที่เคลือบเงา เคลือบเกล็ดสีแวบๆ ห้ามลงนํ้าโดยเด็ดขาด

Offline Kit Kora

• SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 21
  • Kit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพ
  • WE LOVE SPANDEX !!!
แนะนำว่าถ้าอยากซักจริงๆ ลองใช้น้ำยาซักแห้ง ที่ใช้ซักชุกชั้นในผู้หยิงน่ะครับ เพื่อนๆผู้หญิงผมแนะนำมา ซึ่งผมเองก็วักแบบนั้นครับ แช่ซัก 15 นาที ก็เอาล้างน้ำเปล่า แล้วยกขึ้นตากในล่มเลยครับ หอมดีด้วย แบบผู้หญิง 555+ ของใช้ผู้หญิง ดีๆ ทั้งนั้นล่ะครับมันถึงแพงไง (ลืมบอกว่า ห้ามขย้ำ ห้ามบิดนะครับผ้าเสียทรง)

• SS VIP
  • *
ขอบคุณครับ คุณ foolcop ไม่รู้ว่าจะได้ผลมั้ยครับ

อิอิ

Offline Mistressvag

• SS VIP
  • *
  • Reputation Power: 23
  • Mistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมาก
  • WE LOVE SPANDEX !!!
    • Punchlady Domina-sa (in facebook)
ดีจัง....ชุมชนแบ่งปัน
มีชุดแล้ว มีอุปกรณ์กันหรือยัง ... แวะชมได้ที่

http://www.facebook.com/BdsmWork