SS Community > SS LET'S TALK : พูดคุย แนะนำ แลกเปลี่ยนความคิดเห็นเกี่ยวกับแฟชั่นชุดผ้ายืด ชุดยาง และคุยเรื่องทั่วไป

Let's Join SS VIP สำหรับผู้ที่ชื่นชอบแฟชั่นชุดผ้ายืด ชุดยาง ตัวจริง !!! สมัครฟรี

<< < (50/50)

FTMTL19:

ชื่อเล่น:          Kaw
อาชีพ:           งานส่วนตัว
E-mail:        kingkawkung@gmail.com
ชุดที่ชอบ:       ชุดที่คลุมเกือบทั้งตัวหรือคลุมทั้งตัว Zentai, Bodysuit, Encasement ครับ
จำนวนชุด:       เคยมีเกือบ 10 ชุด แต่หายระหว่างย้ายบ้าน ตอนนี้เหลือ 4 ชุด กำลังเก็บเงินซื้อเพิ่มครับ
ข้อความถึงเว็ป: ฝากตัวด้วยครับ หาสาย Layering ครับ (รูปถ่ายตั้งแต่ปี 2019)

S:
ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ

ปล. ยังแอบเข้ามาดูเรื่อยๆ

Navigation

[0] Message Index

[*] Previous page

Go to full version