SS Multimedia > SS MOVIE&CLIP : ห้องวิดิโอและคลิปแฟชั่นชุดผ้ายืด ชุดยาง

CLIP RUBBER BODY BAG

<< < (2/4) > >>

zenzenzen:

--- Quote from: fur_ground on March 06, 2011, 11:01:27 pm ---เห็นแล้วทรมานแทน แต่บางทีอาจจะเป็นการทรมานแบบมีความสุขก็ได้ อิอิ

ขอบคุณมากครับ

--- End quote ---
ใช่เลย

timruchx:
ท่าจะมันส์ แต่คงได้หอบกันบ้าง ถ้าไม่มีผู้ช่วย
ขอบคุณครับ

sKiNMAN:
....อะนะ  เราเอามาลงให้ดู  มันไม่มีการเคลื่อนไหว  เลยไม่มีใครสนใจ  อิอิอิอิ
....สั่งเพิ่มอีกอันนึง เอาสวมมาทางเท้า  ดูดลมออก แล้วก็สวมไปทางหัวอีกอัน อิอิอิ  แล้วเอาเครื่องดูดลมออก
....แต่ ตอนนี้กำลังหานายแบบอยู่ครับ  ใครจะสมัครเป็นนายแบบครับ
....ออ...แต่ไม่ต้องกลัวว่าจะหายใจไม่ได้  จะต่อท่อหายใจจากหน้ากาก แก็ส ออกมา ครับ
....ใครอยากโดนรัดแบบดักแด้ในรังไหม  มาเป็นนายแบบให้หน่อยนะครับ  อิอิอิอิอิ  :-*

zenzenzen:

--- Quote from: sKiNMAN on March 07, 2011, 11:10:38 am ---....อะนะ  เราเอามาลงให้ดู  มันไม่มีการเคลื่อนไหว  เลยไม่มีใครสนใจ  อิอิอิอิ
....สั่งเพิ่มอีกอันนึง เอาสวมมาทางเท้า  ดูดลมออก แล้วก็สวมไปทางหัวอีกอัน อิอิอิ  แล้วเอาเครื่องดูดลมออก
....แต่ ตอนนี้กำลังหานายแบบอยู่ครับ  ใครจะสมัครเป็นนายแบบครับ
....ออ...แต่ไม่ต้องกลัวว่าจะหายใจไม่ได้  จะต่อท่อหายใจจากหน้ากาก แก็ส ออกมา ครับ
....ใครอยากโดนรัดแบบดักแด้ในรังไหม  มาเป็นนายแบบให้หน่อยนะครับ  อิอิอิอิอิ  :-*

--- End quote ---

ของเล่นเยอะเหลือเกิน คนนี้---สมแล้วที่เป็นแกนนำ ฮาๆ

sKiNMAN:
ผมเป็นคนเปิดเผยครับ...มีอะไรก็เผยแพร่

ทั้งที่จริงคนอีกหลายคนในนี้ (ยกเว้นเอส) อุปกรณ์ที่เขาสะสมไว้เพียบ  แต่เขาเก็บเอาไว้เล่นเงียบ ๆ

ที่ผมมีแค่น้ำจิ้มของเขาครับ  8)

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

[*] Previous page

Go to full version