Share this topic on FacebookShare this topic on GoogleShare this topic on LiveShare this topic on MySpaceShare this topic on TwitterShare this topic on Google buzz

Author Topic: แถลงไข  (Read 2486 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline oil

• SS Senior
  • *
  • Reputation Power: 4
  • oil แจ่มoil แจ่ม
  • WE LOVE SPANDEX !!!
Re: แถลงไข
« Reply #20 on: June 16, 2011, 11:00:22 am »
แอบเข้ามาให้กำลังใจนะครับ

Offline mzkore

• SS VIP
  • SS Senior
  • *
  • Reputation Power: 3
  • mzkore จ๊าบ
« Reply #21 on: June 16, 2011, 04:44:23 pm »
อยากจะถามนิดนึงคับ ชุดยางที่เป็นแบบใสๆ เอสรับทำหรือเปล่าคับ

พอดีอยากได้มากๆ ^^

เห็นจากในคลิป ในรุปแล้วน่าใส่ดี  :P :P

Offline emptyman

• SS Junior
  • *
  • Reputation Power: 1
  • emptyman จ๊าบ
« Reply #22 on: July 02, 2011, 04:39:48 pm »
เข้ามาให้กำลังใจคุณเอสอีกแรงครับ ผมว่ากลุ่มผ้ายืดในบ้านเรายังไม่เปิดใจกันกว้างพอครับ ยังกลัว ๆ กล้า ๆ กันอยู่ ไม่เหมือนในเมืองนอกเขา จะเห็นได้ว่าจะจัดนัดพบกันทีก็ไม่ลงตัวสักที มีแต่พวกกลุ่มคนเก่าๆของคุณซิกเรอร์เท่านั้นที่เป็นแกนหลัก ผมเองก็มารู้จักตัวตนของตนเองในอีกด้านเกี่ยวกับผ้ายืดรัดรูปและชุดเซ็นไทก็จากพี่ซิกเรอร์นี่แหละครับ ตามกันมาตั้งแต่ Yahoo Group ใน zentai thailand ครั้งกระนู้นครับ

Offline zyxer

• SS Moderator
  • SS Super Expert
  • *
  • Reputation Power: 24
  • zyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆ
  • Total enclosure is my lifestyle
« Reply #23 on: July 03, 2011, 12:17:14 am »
เข้ามาให้กำลังใจคุณเอสอีกแรงครับ ผมว่ากลุ่มผ้ายืดในบ้านเรายังไม่เปิดใจกันกว้างพอครับ ยังกลัว ๆ กล้า ๆ กันอยู่ ไม่เหมือนในเมืองนอกเขา จะเห็นได้ว่าจะจัดนัดพบกันทีก็ไม่ลงตัวสักที มีแต่พวกกลุ่มคนเก่าๆของคุณซิกเรอร์เท่านั้นที่เป็นแกนหลัก ผมเองก็มารู้จักตัวตนของตนเองในอีกด้านเกี่ยวกับผ้ายืดรัดรูปและชุดเซ็นไทก็จากพี่ซิกเรอร์นี่แหละครับ ตามกันมาตั้งแต่ Yahoo Group ใน zentai thailand ครั้งกระนู้นครับ

โอ๊ว!...แฟนคลับเก่า ขอบคุณครับที่ยังตามกันมา ;)