Share this topic on FacebookShare this topic on GoogleShare this topic on LiveShare this topic on MySpaceShare this topic on TwitterShare this topic on Google buzz

Author Topic: เอาชุด zentai ไปไว้ที่ไหนดีคับ  (Read 5708 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ThaibanK RangeR

• Guest
รายงานผลล่าสุด

พับเก็บไว้แล้ววางปนกับเสื้อผ้าธรรมดาเลยคับ แบบทำเนียน

Offline DraGoNism

• SS VIP
  • SS Super Expert
  • *
  • Reputation Power: 14
  • DraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดอง
  • WE LOVE NINJA AND SUPERHERO!!!
รายงานผลล่าสุด

พับเก็บไว้แล้ววางปนกับเสื้อผ้าธรรมดาเลยคับ แบบทำเนียน

นั่นแหละ

ผมก้อทำคล้ายๆ นะ

555+

• Guest
ไม่รู้หวยจะออกวันไหน เนี้ยะสิคับ :-[

Offline timruchx

• SS Moderator
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 32
  • timruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิด
    • More About Me - Click Here
ไม่รู้หวยจะออกวันไหน เนี้ยะสิคับ :-[

วันที่ 1 และ 16 ของทุกเดือนครับ :D
Don't worry what you are, be happy what you be ;-)

• Guest

[size=1.35em]วันที่ 1 และ 16 ของทุกเดือนครับ :D [/size]

อานะ ถ้ารู้ว่า งวดนี้ขึ้นเลขอะไรก็จะดีมากคับ ม่ายช่ายยยยยย ;D

Offline DraGoNism

• SS VIP
  • *
  • Reputation Power: 14
  • DraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดอง
  • WE LOVE NINJA AND SUPERHERO!!!

ทำไมคิด หวยได้ ไงเนี่ย

555+

เปลืองเงิน

เก็บเงินไว้ซื้อ ชุดมะดีเหรอ

Offline sKiNMAN

• ไม่หล่อ ไม่เท่ แต่เร้าใจ อิอิ
  • SS VIP
  • *
  • Reputation Power: 23
  • sKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมาก
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังคำพูด
....เรื่องเก็บชุดก็พอซุกซ่อนกันได้

แต่เรื่องซักชุดแล้วตากนี่ดิ  ชุดผ้าก็ยังแอบปั่นแห้งได้บ้าง  ตากในห้องตอนกลางคืนเดี๋ยวก็แห้ง

แต่ตอนนี้ได้ rubber มา การดูแลยุ่งยากมาก  กลิ่นมันทั้งกลิ่นยาง ผสม กลิ่นเหงื่อ เรา  ไอ้จะเอาไว้ใส่หลายครั้งแล้วค่อยซัก คงไม่ไหว

ผมใส่ตอนกลางคืนพอจะถอดเดินออกจากห้องไปห้องน้ำทั้งชุดเลย (คนอื่นหลับหมดแล้ว อิอิ) เปิดฝักบัวล้างด้านนอกก่อน กว่าจะผ่านด่านนี้อารมณ์มันตระเลิดทุกที  มือมันลูบผ่านชุดยางโดยมีน้ำเป็นสื่อมันได้ฟิวเลยหละ

พอล้างด้านนอกเสร็จก็ถอดออกกลับด้านมาล้างด้านใน  แล้วแขวนพึ่งลมให้แห้ง  ชุดพวกนี้ก็อย่างยาว  แขวนกับเพดานขามันยังระพื้น

พอแห้งก็ต้องโรยแป้งไว้กันยางติดกัน  และพร้อมใส่ครั้งต่อไป.......เพื่อที่จะถนอมชุดให้ใช้นาน ๆ ก็ดูแลดี ๆ หน่อย

เรื่องการเก็บซ่อนเป็นเรื่องง่ายไปเลยมั๊ยหละ  แต่ rubber มันคุ้มมากกับการลงทุนลงแรงไป

ผมแขวนไว้ในห้อง  แม่เห็น ผมบอกชุดซาวน่า....กลางวันใส่เดินออกจากห้องมากินน้ำในครัว  ไม่มีใครว่าแปลก 5555+
แต่ชุด zentai  กลับไม่กล้าใส่ออกนอกห้อง  แต่กล้าเปิดหัวเอาชุดจักยานใส่ทับ ออกปั่นจักยานเช้ามือเลย เพื่อนที่ปั่นด้วยก็นึกว่าปลอกแขนปลอกขาธรรมดา
ไม่ไกลสุดเอื้อม หากจะไข่วคว้า...ไม่ได้มาครอบครองขอลองสวมใส่ก็ยังดี

• Guest
....เรื่องเก็บชุดก็พอซุกซ่อนกันได้

แต่เรื่องซักชุดแล้วตากนี่ดิ  ชุดผ้าก็ยังแอบปั่นแห้งได้บ้าง  ตากในห้องตอนกลางคืนเดี๋ยวก็แห้ง

แต่ตอนนี้ได้ rubber มา การดูแลยุ่งยากมาก  กลิ่นมันทั้งกลิ่นยาง ผสม กลิ่นเหงื่อ เรา  เขาจะเอาไว้ใส่หลายครั้งแล้วค่อยซัก คงไม่ไหว

ผมใส่ตอนกลางคืนพอจะถอดเดินออกจากห้องไปห้องน้ำทั้งชุดเลย (คนอื่นหลับหมดแล้ว อิอิ) เปิดฝักบัวล้างด้านนอกก่อน กว่าจะผ่านด่านนี้อารมณ์มันตระเลิดทุกที  มือมันลูบผ่านชุดยางโดยมีน้ำเป็นสื่อมันได้ฟิวเลยหละ

พอล้างด้านนอกเสร็จก็ถอดออกกลับด้านมาล้างด้านใน  แล้วแขวนพึ่งลมให้แห้ง  ชุดพวกนี้ก็อย่างยาว  แขวนกับเพดานขามันยังระพื้น

พอแห้งก็ต้องโรยแป้งไว้กันยางติดกัน  และพร้อมใส่ครั้งต่อไป.......เพื่อที่จะถนอมชุดให้ใช้นาน ๆ ก็ดูแลดี ๆ หน่อย

เรื่องการเก็บซ่อนเป็นเรื่องง่ายไปเลยมั๊ยหละ  แต่ rubber มันคุ้มมากกับการลงทุนลงแรงไป

ผมแขวนไว้ในห้อง  แม่เห็น ผมบอกชุดซาวน่า....กลางวันใส่เดินออกจากห้องมากินน้ำในครัว  ไม่มีใครว่าแปลก 5555+
แต่ชุด zentai  กลับไม่กล้าใส่ออกนอกห้อง  แต่กล้าเปิดหัวเอาชุดจักยานใส่ทับ ออกปั่นจักยานเช้ามือเลย เพื่อนที่ปั่นด้วยก็นึกว่าปลอกแขนปลอกขาธรรมดา

ความพยายามเป็นเลิศคับ

Offline timruchx

• SS Moderator
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 32
  • timruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิด
    • More About Me - Click Here
อิอิ เรื่องล้างชุดนี่พอกันเลยครับ
คืนนั้นผมเดินเข้าห้องน้ำแบบไม่ถอดชุด
เพื่อไปถอดไปล้างชุด (ห้องน้ำอยู่คนละชั้นกับห้องนอนผม)
ตอนล้างก็อารมณ์เดียวกันกับคุณ sKiNMAN เป๊ะเลย
ทุกอย่างผ่านไปด้วยดี ยกเว้นตอนจะออกจากห้องน้ำนี่สิ

1. แม่ผมมารอเข้าห้องน้ำพอดี
2. ผมนึกขึ้นได้ว่า ผมลืมเอากางเกงมาเข้าห้องน้ำด้วย ก็สวมชุดยางมาเข้า เลยลืม
3. ผมไม่ได้ใช้ผ้าขนหนูผืนใหญ่แบบนุ่งได้ แต่ใช้ผ้าเช็ดตัวผืนเล็กความยาวไม่เกิน 75 ซม.

ฮ่าฮ่าฮ่า ตูจะทำไงดีเนี่ย (ตอนนั้นหัวเราะไม่ออก)

เป็นคุณ คุณจะทำยังไง ???
แล้วผมจะมาเล่าให้ฟังต่อทีหลัง
ขอฟังไอเดียแต่ละคนสักหน่อย

ปล. เหตุการณ์นี้ไม่ได้สมมุติ แต่เกิดขึ้นจริงๆคืนที่ลองชุดยางครั้งแรก
Don't worry what you are, be happy what you be ;-)

• Guest
เอาผู้าขนหนูผืนเล็ก คลุมหัวแล้วเดินออกมาเฉยๆคับ แบบทฤษฎีนกกระจอกเทศ ;D ;D