Share this topic on FacebookShare this topic on GoogleShare this topic on LiveShare this topic on MySpaceShare this topic on TwitterShare this topic on Google buzz

Author Topic: เอาชุด zentai ไปไว้ที่ไหนดีคับ  (Read 5698 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Shiromaru

• A horny white ninja... ola le
  • SS VIP
  • SS Pro
  • *
  • Reputation Power: 8
  • Shiromaru แหล่มShiromaru แหล่มShiromaru แหล่มShiromaru แหล่ม
  • I LOVE SPANDEX in bondage & yes I love ninja too.
    • Shiromaru's blog in wordpress - Blog ของชิโรมารุ จ้า
Re: เอาชุด zentai ไปไว้ที่ไหนดีคับ
« Reply #40 on: December 09, 2010, 04:51:10 pm »
ซ่อนไว้ยังไง ตราบเท่าที่อยู่บ้านเดียวกัน พ่อแม่ก็จะรู้อยู่ดีล่ะครับ  :)

ถ้ารู้สึกว่าซ่อนแล้วอึดอัด ก็เอาออกมาใช้ และเก็บให้เป็นปกติเหมือนเสื้อผ้าทั่วไป
แค่ถ้ารู้สึกว่าซ่อนแล้ว สนุก ที่มีความลับให้ตื่นเต้น ก็ควรจะซ่อนต่อไปให้มิดชิดครับ เพราะเชื่อว่าการเล่นชุดบางครั้ง ไม่ได้สนุกแค่ตอนใส่ แต่จะมีคนที่สุดกับปการปิดบังไม่อยากให้คนอื่นรู้ ด้วยครับ

ส่วนของผมนั้น ไม่มีที่ให้ซ่อนแล้ว เพราะล้น ก็จับของที่เล่น ๆ ยัดใส่กล่องใส่กระเป๋าเดินทาง ปิดฝากันฝุ่นเข้าไว้ 
ชุดที่เล่นบ่อย ๆ ก็เอาออกมาวางไว้ใกล้มือ บางทีก็ฟาดอยู่บนโซฟาในห้องนั่นแหละครับ

จนที่บ้านเดินมาถาม จะเอาตะกร้าไหม? เขาลดราคาอยู่ เอามาแยกชุดที่อยู่ในห้องข้างบน 55555+  :D

แม่บอกอย่างเดียว ... "เล่นแล้วซักด้วย"
Where is you spandex?, You ask... It's underneath my clothes, I said.

Shiromaru's myspace - @ Myspace
Shiromaru's Blog - @ Wordpress
Shiromaru's FB - @ Facebook