Share this topic on FacebookShare this topic on GoogleShare this topic on LiveShare this topic on MySpaceShare this topic on TwitterShare this topic on Google buzz

Author Topic: ใครใจดีรับช่วงต่อหน่อยครับ  (Read 1635 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline breathplay

• SS Pro
  • *
  • Reputation Power: 4
  • breathplay แจ่มbreathplay แจ่ม
  • WE LOVE SPANDEX !!!
เรียน ทุกท่าน

คือผมอยากให้ใครที่สะดวกช่วยรับช่วงต่อในห้องเรื่องสั้นให้หน่อยครับ
เพราะผมต้องเรียนอย่างหนักและแทบไม่ได้จะเปิดคอมเลยถ้าเปิดได้
ก็เปิดได้แค่ไม่กี่นาที ใครที่มีเวลาว่างเยอะหรือสะดวกกรุณารับช่วงต่อให้ด้วย
ครับ(ตามความสมัครใจไม่มีใครรับก็ไม่เป็นไร)
ถ้าไม่มีใครมารับผมก็ขอลบนิยายที่ผมแต่งขึ้น

จึงเรียนมาเพื่อทราบ

Offline timruchx

• SS Moderator
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 32
  • timruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิด
    • More About Me - Click Here
อ้าวๆ โพสต์แล้ว โพสต์เลย ห้ามลบ 555
โธ่เก็บไว้เถอะครับ ว่างค่อยมาแต่งต่อก็ได้ครับ
นานแค่ไหนก็จะรอ เรียนจบแล้วมาแต่งต่อก็จะรอครับ
นะ นะ นะ  :-*
Don't worry what you are, be happy what you be ;-)

Offline zyxer

• SS Moderator
  • SS Super Expert
  • *
  • Reputation Power: 24
  • zyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆ
  • Total enclosure is my lifestyle
อ้าว...ทำไมล่ะครับ :o

Offline DraGoNism

• SS VIP
  • *
  • Reputation Power: 14
  • DraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดอง
  • WE LOVE NINJA AND SUPERHERO!!!
อ้าว

ผมไม่เก่งเรื่องการแต่งนิยายนะครับ

แต่

ผมเก่งเรื่องการแต่งนิยายเกี่ยวกับ

DraGonKnight นะครับ อิอิ

ThaibanK RangeR

• Guest
อ้าว ทำไมซะอย่างงั้น  :o

คิอผมเองก็อ่านเป็นอย่างเดียวซะด้วยซิคับ ไม่ถนัดการแต่งเรื่องซะด้วย แม้จะเรียนมาด้านโดยตรง  :D

ยังไง ไม่มีเวลา ก็ไม่ต้องรีบหรอกคับ ทุ่มให้กับการเรียนให้เต็มที่ก่อนดีกว่า

ส่วนบอร์ด รอได้คร้าบ

Offline Mistressvag

• SS VIP
  • *
  • Reputation Power: 23
  • Mistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมาก
    • Punchlady Domina-sa (in facebook)
แต่งแล้วอย่าลบเลยค่ะ เก็บไว้ให้เพื่อนสมาชิก จินตนาการ ต่อ
มีชุดแล้ว มีอุปกรณ์กันหรือยัง ... แวะชมได้ที่

http://www.facebook.com/BdsmWork

Offline taro_rubber

• SS Senior
  • *
  • Reputation Power: 3
  • taro_rubber จ๊าบ
และแล้วความรักของสองชายนั้นได้เริ่มขึ้นแบบไม่รู้ตัว จนในที่สุด ก็รักแบบ Ever After
ฮาโหลเผือก  วันนี้มาแล้ว

Offline Shiromaru

• A horny white ninja... ola le
  • SS VIP
  • SS Pro
  • *
  • Reputation Power: 8
  • Shiromaru แหล่มShiromaru แหล่มShiromaru แหล่มShiromaru แหล่ม
  • I LOVE SPANDEX in bondage & yes I love ninja too.
    • Shiromaru's blog in wordpress - Blog ของชิโรมารุ จ้า
ขอเก็บประสบการณ์นิดนึง แล้วจะมาขอหยิบไปต่อยอดนะครับ  :)
Where is you spandex?, You ask... It's underneath my clothes, I said.

Shiromaru's myspace - @ Myspace
Shiromaru's Blog - @ Wordpress
Shiromaru's FB - @ Facebook

Offline Mistressvag

• SS VIP
  • *
  • Reputation Power: 23
  • Mistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมาก
    • Punchlady Domina-sa (in facebook)
รอ
มีชุดแล้ว มีอุปกรณ์กันหรือยัง ... แวะชมได้ที่

http://www.facebook.com/BdsmWork