Share this topic on FacebookShare this topic on GoogleShare this topic on LiveShare this topic on MySpaceShare this topic on TwitterShare this topic on Google buzz

Author Topic: >> ขาย ชุด Zentai + อุปกรณ์ชุดยางเล็กๆน้อยๆ <<  (Read 5623 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline zenzenzen

• SS VIP
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 20
  • zenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพ
  • Immortal Zentai
แหม๊ะ มีโอกาสขอเอาของมาขายซักหน่อยนะครับ

มีทั้งหมด 5 รายการ สนใจรายการไหน รบกวน Pm มาคุยนะครับ

1.กางเกงขาสั้นเปิดเป้า ของ Liquida ประกาศขายราคา 400 บาท (ลดไป 35%)
เป็น Size XL สำหรับ เอว 83Cm ความมยาวชุด 49 Cm
ใส่ประมาณ 5 ครั้ง สภาพ 99%
ขออนุญาติใช้ภาพแทน

-------------------------------------------------------------------------------------------
2.หน้ากากยางเจาะรูรังผึ้ง ของ Liquida ประกาศขายราคา 350 บาท (ลดไป 40%) ขายแล้ว รอจัดส่ง จัดส่งแล้วครับ Track Pm ไปให้แล้ว
Size XL สำหรับรอบหัวบริเวณหน้าผาก 58 Cm
ใส่ไปประมาณ 5 ครั้งสภาพ 99%

-------------------------------------------------------------------------------------------
3.ชุด Body Suit ของ Liquida ประกาศขายราคา 400 บาท (ลดไป 53%)
Size L สำหรับ รอบเอว 90 Cm ยาว 80Cm
ใส่ไปประมาณ 4 ครั้ง สภาพ 80% (ยางตรงช่วงไหล่ขาด) สามารถซ่อมได้โดย
ใช้กาว(ไม่แน่ใจว่ากาวอะไรนะครับ ตรงนี้ขอหาข้อมูลก่อนนะครับ เหมือนมีท่านนึงใน Webboard เคยโพสไว้ แต่ผมยังหาไม่เจอ ถ้ายังไงขอท่านที่เคยแจ้งไว้บอกด้วย ผมก็จำไม่ได้)

หรือหากใครมี Idea ดีๆ ก็อาจตัดมันออกเลย แล้วทำมาเป็นชุด ที่ส่วมไหล่ด้านเดียวก็ได้ครับ
ดังภาพด้านล่าง

ภาพชุดจริง ขออนุญาติใช้ภาพแทน ตามด้านล่าง

4.ชุด Zentai ผ้า RS สี เหลือง   ขายแล้ว รอจัดส่ง จัดส่งแล้วครับ Track Pm ไปให้แล้ว
Size สำหรับส่วนสูงประมาณ 168-180 (ผ้ายืดได้เยอะ)
ภาพอาจไม่เหมือนนะครับ แค่คล้ายๆ
ชุดมีหมวกติดกับชุด เจาะรู ตา ปาก เป้าหลัง
มีซิบเป้าหน้า และ มีถุงมือติดกับชุด

5. ชุด Zentai ดำเงา ผ้าเหมือน Latex  ขายแล้ว รอจัดส่ง จัดส่งแล้วครับ Track Pm ไปให้แล้ว
ซื้อมายังไม่ได้ใส่เพราะใส่ไม่ได้
Size สำหรับส่วนสูงไม่เกิน 175 Cm
**หากเกินไม่ต้องซื้อไปนะครับ เพราะใส่ไม่ได้แน่นอน ผมสูงประมาณ 178-180
รายละเอียดดูตามภาพได้เลย เนื่องจากผมซื้อมาใส่ไม่ได้ เก็บไว้อย่างเดียว

ดูภาพเพิ่มเติมได้ที่
http://www.spandexsociety.com/index.php/topic,1261.0.html
http://www.spandexsociety.com/index.php/topic,1262.0.html

หมดแล้วครับ ของที่จะขาย

เอริ๊กๆๆๆ
ปล.ราคาที่แจ้งรวมค่าจัดส่งแบบ ลงทะเบียนแล้ว หาก EMS เพิ่ม 35 บาท
ปล.ชุดยางทั้งหมดที่กล่าวมาอาจจะมีคราบขาวๆ ถ้าผมจะไม่ผิดใน Board มีผู้แนะนำว่าใช้อะไรเช็ดออก วานผู้รู้ท่านนั้น ช่วยแนะนำอีกครั้งครับ

** รายการ 5 ขายแล้วครับ อยู่ในช่วง รอจัดส่ง 7/12/2555 18:35น.
« Last Edit: January 09, 2013, 05:57:55 pm by zenzenzen »

Offline bird2364

• SS VIP
  • SS Senior
  • *
  • Reputation Power: 2
  • bird2364 จ๊าบ
  • I LOVE SPANDEX !!!
ชุดสีเหลืองนี่สรุปแล้ว คืดชุดเต็มตัวแต่ว่า เจาะรู ตา ปาก เป้า หน้าหลัง
ใช่ป่ะครับ  ;D
สนใจครับ อิอิ

• SS VIP
  • SS Hero
  • *
  • zenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพ
ชุดสีเหลืองนี่สรุปแล้ว คืดชุดเต็มตัวแต่ว่า เจาะรู ตา ปาก เป้า หน้าหลัง
ใช่ป่ะครับ  ;D
สนใจครับ อิอิ

ข้อมูลตาม Pm ครับ

Offline neomariya

• SS VIP
  • SS Newbie
  • *
  • Reputation Power: 1
  • neomariya จ๊าบ
  • WE LOVE SS !!!
สนใจชุดเหลืองเหมือนกันฮะ =]

• SS VIP
  • SS Hero
  • *
สนใจชุดเหลืองเหมือนกันฮะ =]

ขอเป็น Q2 ก็แล้วกันนะครับ ถ้าท่านแรก สละสิทธิ์เดี่ยวผมแจ้ง พอดีตอนนี้เขาจองไว้ แจ้งจะโอน ไม่เกินวันอาทิตย์ ถ้ายังไงผมจะแจ้งอีกครั้งครับ

Offline sKiNMAN

• ไม่หล่อ ไม่เท่ แต่เร้าใจ อิอิ
  • SS VIP
  • SS Super Expert
  • *
  • Reputation Power: 23
  • sKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมาก
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังคำพูด
แหม  ขายดิบขายดี...
ไม่ไกลสุดเอื้อม หากจะไข่วคว้า...ไม่ได้มาครอบครองขอลองสวมใส่ก็ยังดี

• SS VIP
  • SS Hero
  • *
แหม  ขายดิบขายดี...
รอป๋ามาเหมาอยู่ ผมว่า 3 รายการ บนคงต้องให้ป๋ามาเหมาแล้วละครับ

ว่าแต่เอาอย่างอื่นมาขายดีไหมเนี่ย พวกชุดรัดกล้ามเนื้อ กางเกงวิ่งเข้ารูปขายาว อิอิ

Offline sKiNMAN

• ไม่หล่อ ไม่เท่ แต่เร้าใจ อิอิ
  • SS VIP
  • SS Super Expert
  • *
  • Reputation Power: 23
  • sKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมาก
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังคำพูด
จะให้ซื้อเอามาทำไมละครับ...ชุดพวกนี้ผมซื้อเป็นคนแรก ๆ ตอนนี้ก็ให้เขาไปหมดหละ
มีอะไรก็เอามาลงขายครับ...ไม่มีอะไรเสียหายขายได้ก็ขาย ไม่ได้ก็เก็บไว้ แจก..
ไม่ไกลสุดเอื้อม หากจะไข่วคว้า...ไม่ได้มาครอบครองขอลองสวมใส่ก็ยังดี

• SS VIP
  • SS Hero
  • *
จะให้ซื้อเอามาทำไมละครับ...ชุดพวกนี้ผมซื้อเป็นคนแรก ๆ ตอนนี้ก็ให้เขาไปหมดหละ
มีอะไรก็เอามาลงขายครับ...ไม่มีอะไรเสียหายขายได้ก็ขาย ไม่ได้ก็เก็บไว้ แจก..
ครับป๋าาาาาาาาา. แค่แซวเล่นๆ อิอิ

• SS VIP
  • SS Hero
  • *
Up Date : จัดส่งรายการ 4 + 5 ครับ
Track ตาม PM ที่แจ้งไปครับ