Share this topic on FacebookShare this topic on GoogleShare this topic on LiveShare this topic on MySpaceShare this topic on TwitterShare this topic on Google buzz

Author Topic: สอบถามคุณเอสหน่อยครับ  (Read 1841 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline ชาย ชุดยาง(Latex Man)

• SS VIP
  • SS Newbie
  • *
  • Reputation Power: 2
  • ชาย ชุดยาง(Latex Man) จ๊าบ
  • WE LOVE SS !!!
สอบถามคุณเอสหน่อยครับ
« on: November 16, 2013, 01:40:26 pm »
หน้ากากยางที่เหนในภาพราคาเท่าไหร่ แล้วมีสีอะไรบ้างครับ ขอบคุณครับ

Offline S

• S
  • SS Admin
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 71
  • S อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะ
  • ADMIN OF SFF : RFF : SS
    • SPANDEXSOCIETY : SOCIAL OF SPANDEX LOVER
Re: สอบถามคุณเอสหน่อยครับ
« Reply #1 on: November 17, 2013, 09:24:22 pm »
หน้ากากตามภาพราคา 2500 ครับ

ในสตอกมีสีม่วงครับ

Offline ชาย ชุดยาง(Latex Man)

• SS VIP
  • SS Newbie
  • *
  • Reputation Power: 2
  • ชาย ชุดยาง(Latex Man) จ๊าบ
  • WE LOVE SS !!!
« Reply #2 on: November 18, 2013, 06:18:21 pm »
หน้ากากตามภาพราคา 2500 ครับ

ในสตอกมีสีม่วงครับ

ถ้าผมจะสั่งติดต่อที่ร้านได้เลยมั้ยครับ แล้วจัดส่งทางไปรณีย์มั้ยครับ พอดีอยู่ต่างจังหวัด ไม่ค่อยได้เข้ากรุงเทพเท่าไหร่

Offline S

• S
  • SS Admin
  • SS Hero
  • *
  • S อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะ
    • SPANDEXSOCIETY : SOCIAL OF SPANDEX LOVER
« Reply #3 on: November 18, 2013, 09:23:36 pm »
ได้เลยครับ ส่งเมล์ไปที่ spandexforfun@gmail.com

Offline SuperT

• SS VIP
  • SS Expert
  • *
  • Reputation Power: 11
  • SuperT แหล้มแหล่มSuperT แหล้มแหล่มSuperT แหล้มแหล่มSuperT แหล้มแหล่มSuperT แหล้มแหล่ม
  • WE LOVE SPANDEX !!!
« Reply #4 on: November 28, 2013, 12:31:00 am »
พี่เอส
จะมีสีดำอีกเมื่อไหร่ครับ  8)

Offline S

• S
  • SS Admin
  • SS Hero
  • *
« Reply #5 on: November 28, 2013, 06:05:15 pm »
พี่เอส
จะมีสีดำอีกเมื่อไหร่ครับ  8)

สั่งและจ่ายเงินได้เลยครับ ประมาณเดือนนึงครับ