Share this topic on FacebookShare this topic on GoogleShare this topic on LiveShare this topic on MySpaceShare this topic on TwitterShare this topic on Google buzz

Author Topic: รับชุด เซนไทล์ มือสอง  (Read 1946 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Petety

• SS Newbie
  • *
  • Reputation Power: 1
  • Petety จ๊าบ
  • WE LOVE SS !!!
รับชุด เซนไทล์ มือสอง
« on: December 06, 2013, 01:21:59 pm »
รับชุดเซนไทล์ มือสองคับ แบบเต็มตัว
ผมอยู่กรุงเทพ นัดเจอตัวได้ คับ
สีอะไรก็ได้
ส่วนสูง 175 หนัก 52 คับ
ต้องการมี ถุงเท้า ถุงมือ หัวติดกับชุด
มี ซิบเป้า ซิบปาก คับ
หรือ มี ออฟชั่นยังไง คุยได้ คับ
สภาพยังไง PM มาก็ได้ คับ
« Last Edit: December 06, 2013, 02:27:59 pm by Petety »

Offline peerahose

• SS Senior
  • *
  • Reputation Power: 4
  • peerahose แจ่มpeerahose แจ่ม
  • WE LOVE SPANDEX !!!
Re: รับชุด เซนไทล์ มือสอง
« Reply #1 on: December 15, 2013, 11:12:29 am »
ผมมีชุดครึ่งตัวสีขาว ไซส์ M จากร้านคุณเอส  มีตำหนิหน่อยๆ เก็บไว้นาน 3ปีแล้ว ใส่ครั้งสองครั้งเอ
ง เพราะผมเป็นคนใส่ชุดแนวฟิตจัด เลยจะปล่อยถูกๆครับ ดูส่วนสูงคุณใส่ตัวนี้แล้วจะตึงกำลังดี ลองให้ราคามาครับ