Share this topic on FacebookShare this topic on GoogleShare this topic on LiveShare this topic on MySpaceShare this topic on TwitterShare this topic on Google buzz

Author Topic: Let's introduce yourself here - เชิญแนะนำตัวกันครับ  (Read 29064 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline rave_th

• SS Junior
  • *
  • Reputation Power: 1
  • rave_th จ๊าบ
  • WE LOVE SPANDEX !!!
1. โอ๊ต
2. นิสิต
3. Zentai ครับ
4. 1
5. ขอบคุณครับ ที่สร้างเว็บนี้ขึ้นมา แต่ก่อนในเมืองไทย ยังไม่มีของแบบนี้ ต้องดูจากต่างประเทศอย่างเดียว แถมราคาแพง ต้องซื้อผ่าน eBay อีก ยุ่งยาก พอมีเว็บนี้แล้ว อะไรๆ ก็ง่ายขึ้น่เยอะ

Offline emptyman

• SS Junior
  • *
  • Reputation Power: 1
  • emptyman จ๊าบ
ชื่อ emptyman
อาชีพ พนักงานบัญชี
ชุดที่ชอบ กางรัดรูป ชุดเซนไท ถุงน่องลื่น ๆ ชุดยาง
จำนวนชุดที่มี เซนไท 2 ชุด
ข้อความถึงเว็ป ขอบคุณที่เปิดโอกาสมีสังคมเล็ก ๆ แห่งนี้เกิดขึ้นครับ ทำให้คนที่ชอบแบบเดี๋ยวกันได้มาอยู่ร่วมกันเป็นสังคมครับ :D

Offline nippon

• SS VIP
  • SS Pro
  • *
  • Reputation Power: 4
  • nippon แจ่มnippon แจ่ม
1. ชื่อเล่น:nippon
2. อาชีพ:พนักงานบริษัท
3. ชุดที่ชอบ:ชุดเซนไท
4. จำนวนชุดที่มี: 10 ชุด
5. ขอบคุณเวบนี้มากๆที่เป็นศูนย์กลางให้กับคนที่ชอบชุด zentai ได้มาพบกัน
« Last Edit: August 19, 2010, 08:12:50 am by nippon »

Offline noppron501

• SS VIP
  • SS Pro
  • *
  • Reputation Power: 7
  • noppron501 แจ่มแจ้งnoppron501 แจ่มแจ้งnoppron501 แจ่มแจ้ง
1. ชื่อเล่น : เต๋า
2. อาชีพ : ธุรกิจส่วนตัว
3. ชุดที่ชอบ   : Zentai, Leotard, Tight,ชุดรัดรูปเนื้อผ้ามันๆเงาๆทุกประเภท
4. จำนวนชุดที่มี : 3
5. ข้อความถึงเวป : เป็นกำลังใจให้เวปเสมอครับ... ;D

Offline display65

• SS VIP
  • SS Senior
  • *
  • Reputation Power: 2
  • display65 จ๊าบ
1. ชื่อเล่น : ตี๋
2. อาชีพ : นักศึกษา
3. ชุดที่ชอบ : zentai
4. จำนวนชุดที่มี : ยังไม่มีเลยครับ
5. ข้อความถึงเวป : ขอบคุณกับเว็บไซต์ครับ ที่ทำให้มีสังคมใหม่ของคนที่ชอบอะไรแบบนี้ครับ

shin_9669

• Guest
1. ชื่อเล่น : ชิน 
2. อาชีพ :  นักเรียน
3. ชุดที่ชอบ  : Zentai , Latex , ชุดรัดรูป 
4. จำนวนชุดที่มี : ยังไม่มีเลยครับ กะว่าจะมาอุดหนุุนอยู่นะครับ
5. ข้อความถึงเวป : ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนๆ นะครับ

Zman06

• Guest
1. ชื่อเล่น : เอ็ม
2. อาชีพ : ธุรกิจส่วนตัว
3. ชุดที่ชอบ   : Zentai
4. จำนวนชุดที่มี : 1 ชุด
5. ข้อความถึงเวป : ขอบคุณที่สร้างwebนี้ขึ้นมา และเป็นกำลังใจให้เสมอครับ.

้hulkman2529

• Guest
1. ชื่อเล่น โก้
2. อาชีพ Engineer
3. ชุดที่ชอบ  Zentai , Body suit
4. จำนวนชุดที่มี 4-5 ชุด
5.  ข้อความถึงเวป พึ่งได้ลองใส่ไม่กี่เดือนเอง ใส่แล้วรู้สึกสบายมาก
« Last Edit: August 20, 2010, 09:28:01 am by ้hulkman2529 »

leatherbkk

• Guest
ชื่อ leatherbkk
อาชีพ วิศวกร
ชุดที่ชอบ Zentai
จำนวนชุดที่มี   ยังไม่มีครับ แต่อยากมี
ข้อความถึงเวป  ยินดีที่ได้รู้จักครับ ถ้ามีโอกาส อยากสนุกกับคนที่ใส่ชุด Zentai สีดำมัน

Ninjawaruto

• Guest
1. ชื่อเล่น รุจ
2. อาชีพ นักศึกษา
3. ชุดที่ชอบ  Zentai , Body suit , Wetsuit , ชุดหมี , ชุดเอี๊ยม
4. จำนวนชุดที่มี 1 ชุด
5. ข้อความถึงเวป ได้ตัดกับทางเว็บแล้ว 1 ชุดสวยมากงานละเอียดดีครับ เป็นชุดแรกที่ประทับใจที่สุด ;D