Share this topic on FacebookShare this topic on GoogleShare this topic on LiveShare this topic on MySpaceShare this topic on TwitterShare this topic on Google buzz

Author Topic: Let's introduce yourself here - เชิญแนะนำตัวกันครับ  (Read 28458 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Nut

• SS Newbie
  • *
  • Reputation Power: 0
  • Nut จ๊าบ
  • WE LOVE SPANDEX !!!

1. ชื่อเล่น : NUT
2. อาชีพ : นักศึกษา
3. ชุดที่ชอบ : Zentai
4. จำนวนชุดที่มี :  -
5. ข้อความถึงเวป : เว็บนี้รวมสิ่งที่ผมชอบ

[/font]
[/size]

Offline Yoot_Nakintr

• SS Newbie
  • *
  • Reputation Power: 0
  • Yoot_Nakintr จ๊าบ
  • WE LOVE SPANDEX !!!
ใกล้ถึงวันสุดท้ายแล้ว ขอรายงานตัวอีกครั้งครับ
1. ชื่อเล่น ยุทธครับ
2. อาชีพ นักศึกษา
3. ชุดที่ชอบ Zentai และ Body suit
4. ตอนนี้ยังไม่มีชุดเลยครับ
5. ชอบเว็บนี้มาก ขอให้อยู่ไปนานๆ มีลูกค้าเยอะๆ มีคนสนใจชุดผ้ายืดเยอะๆครับ

leky24356

• Guest
1. ชื่อเล่น เล็ก
2. อาชีพ พนักงานบริษัท
3. ชุดที่ชอบ ผ้ายืดลื่นๆ
4. จำนวนชุดที่มี 1 ชุด
5. ข้อความถึงเวป ขอให้เจ้าภาพจงเจริญ และอยู่กับเราตลอดไป

BARATAGKER

• Guest
ชื่อเล่น แทค
อาชีพ ฟรีแลนท์
ชุดที่ชอบ บอดี้สีขาว
จำนวนชุดที่มี 0
ข้อความถึงเวป ผมก็ขอเป็นหนึ่งในผู้ร่วมสนุกด้วยคนครับ ขอให้เวปก้าวหน้ายิ่งๆขึ้นไป

Offline S

• S
  • SS Admin
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 71
  • S อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะ
  • ADMIN OF SFF : RFF : SS
    • SPANDEXSOCIETY : SOCIAL OF SPANDEX LOVER
โว้วหลังจากหมดแคมเปญ ก็ไม่มีใครมาแนะนำตัวอีกเลย  :P

Offline ElfDevil

• SS VIP
  • SS Expert
  • *
  • Reputation Power: 15
  • ElfDevil ยอดเยี่ยมกระเทียมดองElfDevil ยอดเยี่ยมกระเทียมดองElfDevil ยอดเยี่ยมกระเทียมดองElfDevil ยอดเยี่ยมกระเทียมดองElfDevil ยอดเยี่ยมกระเทียมดองElfDevil ยอดเยี่ยมกระเทียมดองElfDevil ยอดเยี่ยมกระเทียมดอง
  • ElfLive's SPANDEX !!!
    • My Face
สงสัยเขาไม่อยาก ให้ รู้จังมั้ง เขาเลยไม่แนะนำตัว อิอิ

kenkung

• Guest
ชื่อ เคนครับ
อาชีพ นักศึกษา
ชอบ Zentai และ Body suit
มีชุด 2 ชุด
ชอบแนวนี้มากครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ

Sen-Chan

• Guest
ชื่อเล่น             วีครับ
อาชีพ              ฟรีแลนท์
ชุดที่ชอบ          ชุด Superhero กับ ขบวนการ 5 สี
ชุดที่มี              ยังไม่มีเลยครับ แต่ชอบชุดของ Superboy (Kon-El) มากๆ
ข้อความถึงเวป     เล่นเวปฝรั่งอยู่ตั้งนาน ไม่นึกเลยว่าเวปไทยก็มีแบบนี้เหมือนกัน  ;D

DAF 7 DAY

• Guest
1. ชื่อเล่น            ชื่อ ดัฟ
2. อาชีพ             ตอนนี้เพิ่งเรียนจบครับ เลยช่วยพ่อ-แม่ ดูแลกิจการของครอบครัว
3. ชุดที่ชอบ        ชุด Latex - ชุด PVC   
4. จำนวนชุดที่มี    สะสมชุดมาหลายปีมีหลายแบบ ซื้อมาเรื่อยๆ ตอนนี้ก็ประมาณ 20 ชุด
5. ข้อความถึงเวป  ดีใจนะครับ ที่ได้มารู้จักกับเว็บนี้ แต่เดิมสั่งซื้อชุดจากเมืองนอก ดีใจมากที่มาเจอเว็บของคนไทย และได้มารู้จักเพื่อนๆที่ชื่นชอบแบบเดียวกัน

Offline S

• S
  • SS Admin
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 71
  • S อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะ
  • ADMIN OF SFF : RFF : SS
    • SPANDEXSOCIETY : SOCIAL OF SPANDEX LOVER
ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ