Share this topic on FacebookShare this topic on GoogleShare this topic on LiveShare this topic on MySpaceShare this topic on TwitterShare this topic on Google buzz

Author Topic: มีใครเคยใส่ชุดว่ายน้ำผู้หญิงบ้างครับ  (Read 5285 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline fetish1996

• SS Newbie
  • *
  • Reputation Power: 2
  • fetish1996 จ๊าบ
  • ชอบแนวชุดว่ายน้ำผู้หญิง
    • http://www.spandexsociety.com/index.php?PHPSESSID=fu6ggpcveveebo004i0t927pn6&action=register
เนียครับ ได้มาและ
« Last Edit: October 13, 2018, 02:11:12 pm by fetish1996 »

Offline cartoonzaza

• SS Newbie
  • *
  • Reputation Power: 1
  • cartoonzaza จ๊าบ
  • WE LOVE SS !!!
เว้าสูงซะด้วย ค่าเสียหายเท่าไหร่ครับเนี่ย :D

• SS Newbie
  • *
    • http://www.spandexsociety.com/index.php?PHPSESSID=fu6ggpcveveebo004i0t927pn6&action=register
ข้างหลังเว้าเป็นจีสตริงเลย ตอนนี้ผมกำลังใส่อยู่เลย

Offline cdkrab

• SS Newbie
  • *
  • Reputation Power: 1
  • cdkrab จ๊าบ
  • WE LOVE SS !!!
อยากได้มั่งจังเลย....

ชอบๆๆๆ

• SS Newbie
  • *
รู้สึกดีมากตอนใส่ แต่มันเสียดสีกับร่อง

Offline hoihoisan

• SS Newbie
  • *
  • Reputation Power: 0
  • hoihoisan จ๊าบ
  • WE LOVE SPANDEX !!!
จะรอชมนะครับ ตอนนี้ตัดสินใจอยู่ว่าจะสั่งแบบ rubber ของ realize size4l มาแต่ก็กลัวติดพุงใส่ไม่ได้นี่แหล่ะ
แก้ความเข้าใจผิดก่อน ของ Realise นี่ไม่ใช่ Rubber นะ มันเป็น Enamel (N-206BIG) กับอีกแบบเป็นเนื้อคล้ายพลาสติกสังเคราะห์ แต่ยืดได้เยอะ (N-106BIG)
ส่วนเรื่องไซส์ ถ้าเอว 36 ยังใส่ได้อยู่นะ

Offline peerahose

• SS Senior
  • *
  • Reputation Power: 4
  • peerahose แจ่มpeerahose แจ่ม
จะรอชมนะครับ ตอนนี้ตัดสินใจอยู่ว่าจะสั่งแบบ rubber ของ realize size4l มาแต่ก็กลัวติดพุงใส่ไม่ได้นี่แหล่ะ
แก้ความเข้าใจผิดก่อน ของ Realise นี่ไม่ใช่ Rubber นะ มันเป็น Enamel (N-206BIG) กับอีกแบบเป็นเนื้อคล้ายพลาสติกสังเคราะห์ แต่ยืดได้เยอะ (N-106BIG)
ส่วนเรื่องไซส์ ถ้าเอว 36 ยังใส่ได้อยู่นะ

ชุด Realise ขนาดชุดเป็นไซส์ญี่ปุ่นนะครับ (ส่วนเอวจะคอดกว่าปกติ)ไซส์ LL ยังขนาดแค่ชุดไซส์ S-M เลยครับ ขนาด 3L เท่าที่ผมหาข้อมูลในบอร์ดฝรั่งที่สั่งไป ยังเท่าไซส์ UK34 เองครับ (Mไทย) ผมได้แกะชุดรุ่นแขนยาวปรับทรงสะโพกให้เหมาะสมกับไซส์ผู้ชายไว้ครับ ตัดมาใส่ก็โอเคเลย ช่างร้านคุณเอสทำได้ดีในระดับนึงเลยครับ

Offline hoihoisan

• SS Newbie
  • *
  • Reputation Power: 0
  • hoihoisan จ๊าบ
ชุด Realise ขนาดชุดเป็นไซส์ญี่ปุ่นนะครับ (ส่วนเอวจะคอดกว่าปกติ)ไซส์ LL ยังขนาดแค่ชุดไซส์ S-M เลยครับ ขนาด 3L เท่าที่ผมหาข้อมูลในบอร์ดฝรั่งที่สั่งไป ยังเท่าไซส์ UK34 เองครับ (Mไทย) ผมได้แกะชุดรุ่นแขนยาวปรับทรงสะโพกให้เหมาะสมกับไซส์ผู้ชายไว้ครับ ตัดมาใส่ก็โอเคเลย ช่างร้านคุณเอสทำได้ดีในระดับนึงเลยครับ
ที่ส่วนเอวมันคอด นั่นเพราะเป็นชุดเน้นความโค้งเว้า.ส่วน ตัวผู้ขายเองเขาก็บอกว่าตัวเองขาย Fetish swimsuit นะ
แต่ไม่ต้องห่วง มันยืดรับได้ ในส่วนสำหรับชุดพวกเนื้อ enamel หรือ sticky skin ก็อาจจะใส่ยากนิดนึง (เขาบอกไว้ในเว็บแล้วว่า ทั้งสองเนื้อนี้จะเล็กกว่าปกติเบอร์นึง ถ้าจะสั่ง ให้สั่งไซส์ที่ใหญ่กว่าปกติจะดีกว่า)
แล้วก็ ขอคอนเฟิร์มว่า เอว 34" ยัดชุด Enamel ของ Realise ไซส์ 4L ลงแน่นนอน  :)