Share this topic on FacebookShare this topic on GoogleShare this topic on LiveShare this topic on MySpaceShare this topic on TwitterShare this topic on Google buzz

Author Topic: มีใครเคยใส่ชุดว่ายน้ำผู้หญิงบ้างครับ  (Read 5284 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline fetish1996

• SS Newbie
  • *
  • Reputation Power: 2
  • fetish1996 จ๊าบ
  • ชอบแนวชุดว่ายน้ำผู้หญิง
    • http://www.spandexsociety.com/index.php?PHPSESSID=fu6ggpcveveebo004i0t927pn6&action=register
เมื่อก่อนผมเคยมีใส่อยู่ แต่ตอนนี้โดนพ่อเอาไปทิ้งแล้ว นึกๆแล้วอยากกลับไปใส่อีกครั้งเคยใส่นอนอยู่ แต่อยากถามว่าเคยมีใครใส่บ้างไหมครับ แล้วรู้สึกยังไง

Offline timruchx

• SS Moderator
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 32
  • timruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิด
    • More About Me - Click Here
ไม่เคยครับ ว่ายน้ำไม่เป็น อิอิ
Don't worry what you are, be happy what you be ;-)

Offline peerahose

• SS Senior
  • *
  • Reputation Power: 4
  • peerahose แจ่มpeerahose แจ่ม
  • WE LOVE SPANDEX !!!
คุณก็มีใส่แล้วรู้สึกยังไงบ้างครับ ;D ไม่เห็นต้องถามเลย ตอนนี้คุณมีชุดปิดหน้าเปิดหลัง ต่อไปลองหาพวกชุดคอสูงมีซิปด้านหลังใส่ดูนะครับ ชุดว่ายน้ำแต่ละแบบแม้นอยู่ในโซนวันพีช ใส่แล้วแตกต่างครับ ต้องใส่เล่นหลายๆ ยี่ห้อ หลายๆทรงเดี๋ยวก็รู้เองครับว่าใจชอบแบบไหนที่สุด

Offline peezsoda

• SS Newbie
  • *
  • Reputation Power: 1
  • peezsoda จ๊าบ
ผมชอบใส่ชุดวันพีชมากเลยครับ มีเก็บสะสมเยอะเลย ใส่แล้วรู้สึกดียิ่งใส่ไปเอาท์ดอตามที่ต่างๆ ใครสนใจมาแลกกันใส่ได้จ้า

Offline oil

• SS Senior
  • *
  • Reputation Power: 4
  • oil แจ่มoil แจ่ม
ชอบนะ เป็น ไอเทมแรกๆที่ใส่เลย  5555+ 

Offline aoombi

• SS Newbie
  • *
  • aoombi จ๊าบ
  • WE LOVE SS !!!
โอ๊ยอากาศช่างร้อนยิ่งนักเดี๋ยวเราก้อใส่บิกินนี่ไปโดดเจ้าพระยา สะ

Offline cdkrab

• SS Newbie
  • *
  • cdkrab จ๊าบ
ชอบใส่แบบ One piece นะ

Offline cdkrab

• SS Newbie
  • *
  • cdkrab จ๊าบ
เงียบมากเลย....

ชุดว่ายน้ำวันพีชที่สั่งไป บินมาถึงมือเรียบร้อย
เมื่อวานใส่มาทำงานด้วยเลย....ชอบมากๆ....
แบบว่าใส่เสื้อในไว้ข้างในด้วย แล้วใส่ทับด้วยชุดว่ายน้ำ
เป็นเหมือนบอดี้สูทไปปในตัว เสียวดีดัง

ใครชอบแบบเดียวกัน มาคุยกันได้นะ...^___^

Offline fetish1996

• SS Newbie
  • *
  • Reputation Power: 2
  • fetish1996 จ๊าบ
  • ชอบแนวชุดว่ายน้ำผู้หญิง
    • http://www.spandexsociety.com/index.php?PHPSESSID=fu6ggpcveveebo004i0t927pn6&action=register
ผมกำลังสั่งชุดใหม่มาใส่เป็นแบบขาเว้าสูง ข้างหลังเป็นจีสตริง สงสัยน่าจะมาถึงวันพฤหัสนี้

Offline cartoonzaza

• SS Newbie
  • *
  • cartoonzaza จ๊าบ
จะรอชมนะครับ ตอนนี้ตัดสินใจอยู่ว่าจะสั่งแบบ rubber ของ realize size4l มาแต่ก็กลัวติดพุงใส่ไม่ได้นี่แหล่ะ