SS Multimedia > SS MOVIE&CLIP : ห้องวิดิโอและคลิปแฟชั่นชุดผ้ายืด ชุดยาง

ถามหน่อยครับ สงสัยมากก

(1/2) > >>

noboyfriendtt:
คืออยากรู้ว่าชุดนี้เค้าใส่เพื่ออะไรหรอครับ มันช่วยอะไรอ่า ??

zyxer:
ช่วยให้มีความสุขครับ แต่คงตอบไม่ได้ว่าสุขยังไง เป็นความชอบส่วนบุคคลครับ ท่านอื่นว่าไง?

Februaryrain:
คนไม่มีเพื่อน ไม่มีทางเข้าใจเพื่อน
คนไม่มีความรักไม่เข้าใจความรัก
โลกที่คนไม่ไช่ ยังไงก็ผิด
นี่คือสิ่งที่คนที่ร่วมเดินด้วยเท่านั้นที่เข้าใจ
ผู้ที่ไม่ได้ก้าวผ่านเส้นทางเดียวกัน ยังไงก็ไม่เข้าใจ
...
เคยถามเพื่อนไหมว่าชอบคนนี้ได้ยังไง ไม่เข้าใจ
แล้วเคยโดนถามไหมว่า ชอบแฟนของคุณได้ยังไง ไม่เข้าใจ
...
ไม่ได้มีความคิดทางลบนะครับแต่คำตอบคือยังไงคุณคงไม่เข้าใจ

timruchx:
คำตอบยอดเยี่ยม คุณฝนเดือนกุมภ์
เห็นด้วยเป็นอย่างยิ่งที่สุด

Hongfoa:
สงสัยก้อถามได้เปนธรรมดา

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

Go to full version