Share this topic on FacebookShare this topic on GoogleShare this topic on LiveShare this topic on MySpaceShare this topic on TwitterShare this topic on Google buzz

Author Topic: ซิปติดครับ รูดไม่ได้ใส่ไม่เสร็จถอดไม่ได้  (Read 3070 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Februaryrain

• SS VIP
  • SS Junior
  • *
  • Reputation Power: 3
  • Februaryrain จ๊าบ
  • WE LOVE SS !!!
ซิปติด
ใครเคยเจอปัญหานี้บ้างแล้วแก้กันยังไง
ชุดยางซิปอยู่ข้างหลัง เรารูดขึ้นไปจนเกือบสุดแลัวมันกินเนื้อยางซับในไอ้เจ้าแถบข้างๆซิปนั่นน่ะ
เวลารูดขึ้นน่ะไดัแต่รูดลงไม่ได้ค้างอยู่ใกล้ๆจะถึงคอ
ทีนี้จะถอดก็ไม่ได้จะใส่ก็ไม่สุดเกือบจะสวยล่ะแต่ค้างๆคาๆกลับไม่ได้ไปไม่ถึง
ใครมีวิธีจัดการยังไงบ้างครับ
เช้านี้ปวดแขนเลยเอื้อมมาเอื้อมไปเป็นชั่วโมงๆ
เข็ดมาก
กลัวเลยนึกว่าต้องมีตัดชุดซะแลัว
รบกวนแนะนำดัวย
ผมนึกโง่ๆว่าจะตัดช่วงถุงเท้าออกแล้วกลับข้างเอาซิปมาอยู่ข้างหน้าแทนมันได้ไหมน่ะ
แต่ตัวใหม่ซื้อแต่ซิปหน้าดีกว่า ลำบากมากกกกเข็ดที่สุด

Offline sockmen

• SS VIP
  • SS Senior
  • *
  • Reputation Power: 5
  • sockmen แจ่มsockmen แจ่ม
  • เดินไปตามฝันของเรา
ลองแอ่นหน้าอกไปข้างแล้วโยกไหล่ไปด้านหลัง (เหมือนเชิดนม) ให้ ตรงด้านหลังเป็นช่องว้าวเพื่อลดการตรึงของชุด จากนั้นค่อยๆ ใช้มือสองข้างจัดการกับซิบครับ ปกติผมก็ทำแบบนี้ครับกับชุดยางและชุดผ้ายืดเวลาซิปติด  ;)

« Last Edit: November 06, 2014, 04:35:19 pm by sockmen »

Offline Kit Kora

• SS Moderator
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 21
  • Kit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพ
  • WE LOVE SPANDEX !!!
ปัญหานี้ เราก็เจอบ่อยๆ ครั้งสุดท้ายคือคนรูดให้ แต่ดันรูดกินซิบเราซะงั้น (รูดเองยังไม่กินเลย) แนะนำว่าบริหารแขนดีกว่าครับ แต่ที่สำคัญจริงๆ อยู่ที่จังหวะรูดขึ้นน่ะครับ อย่ารุดทีเดียวสุด เพราะตอนมันติดเราจะไม่รู้ ให้รูดลองแบบขึ้นแล้วปล่อยลงขึ้นแล้วปล่อยลงเป็นช่วงๆจนคิดว่าพ้นแล้วก็รุดยาวถึงคอ ไป Meetiing สิเดี๋ยวจะได้ แนะนำประสบการณ์ เป็นเคลสๆไป พร้อมหาวิธีแก้ไปที่คิดออกคือ ใช้น้ำยาหล่อลื่นหยอด ยังไม่เคยลองแต่คิดว่า น่าจะใช้ได้นะ
*ปล. อยากตัดถุงเท้าเลยครับ เพราะชุดที่ตัดมามันเผื่อก้นแล้ว อาจจะใส่ไม่เข้ารูปเหมือนเดิมจะกลายเป็นเสียของเปล่าๆ
« Last Edit: November 07, 2014, 03:51:31 am by Kit Kora »

Offline peerahose

• SS Senior
  • *
  • Reputation Power: 4
  • peerahose แจ่มpeerahose แจ่ม
เล่นชุดลดไซส์แบบผมมีทริกอยู่ครับ เวลารูดขึ้นให้แอ่นอกขึ้นเหมือนที่ท่านอื่นแนะนำ แล้ว เอื้อมมือไปจับซิปรูด ส่วนมืออีกข้างหนึ่งเอื้อมไปบีบผ้าหรือยางให้เข้าหากันมากที่สุดก่อนในตำแหน่งเหนือซิปแล้วค่อยรูดขึ้น อิจฉาอีตา Kitt มีคนมารูดให้ 5 5 5 ;D

Offline Februaryrain

• SS VIP
  • SS Junior
  • *
  • Reputation Power: 3
  • Februaryrain จ๊าบ
  • WE LOVE SS !!!
ขอบคุณครับ
ไอ้ท่าแอ่นอกนี่วันนั้นทำซะตะคริวกินแขนเลยรูดขึ้นได้รูดลงไม่ได้ติดอยู่ช่วงนั้นน่ะ
สุดท้ายซิปพังนิดๆเวลาจะรูดต้องประคับประคองให้มากเลย
ตัวก่อนโน่นก็ระเบิดขาดครึ่งเลยใส่ๆอยู่ดีๆตัวนี้ซิปงอแงอีก
Meetingก็อยากไปนะครับกำลังสลับวันที่ต้องไปต่างจังหวัดอยู่. มีความหวังน้อยนิด

Offline pitakchon

• SS Newbie
  • *
  • Reputation Power: 0
  • pitakchon จ๊าบ
ของผมนี้พอจะช่วยได้บ้าง สำหรับคนช่วงอกใหญ่แขนสั้น ผมใช้สายที่เขาไว้ห้อยโทรศัพท์ที่ยาวๆหน่อยที่มีตะขอ และปลดล็อคจากกันได้ เอาคล้องไว้กับปลายซิปจากนั้นค่อยๆ ดึงขึ้นลง เพื่อไม่ให้กินเนื้อยาง ตั้งแต่ใช้วิธีนี้มา ลดปัญหาการเจ็บตัวและเจ็บใด้ประมาณ 88% ครับ ลองๆกันดูนะครับ

• SS Hero
  • *
  • Kit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพ
ตอนนี้เราสรุปวัน Meeting ที่ 25 พย. นะครับ รองเช็คดูว่าไปได้รึเปล่า :)

Offline zyxer

• SS Super Expert
  • *
  • Reputation Power: 24
  • zyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆ
  • Total enclosure is my lifestyle
เสาร์ที่ 22 พย.  เว้ยยัย Kit  :P :P :P

Offline zenzenzen

• SS VIP
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 20
  • zenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพ
  • Immortal Zentai
ตอนนี้เราสรุปวัน Meeting ที่ 25 พย. นะครับ รองเช็คดูว่าไปได้รึเปล่า :)

มุขไหนเนี่ย เนียนมาก เอ๊ะ หรือลืมจริง55555

• SS Hero
  • *

มุขไหนเนี่ย เนียนมาก เอ๊ะ หรือลืมจริง55555
พิมพ์แล้วไม่ได้อ่าน 555+