Share this topic on FacebookShare this topic on GoogleShare this topic on LiveShare this topic on MySpaceShare this topic on TwitterShare this topic on Google buzz

Author Topic: แฟนสงสัย. ?  (Read 2432 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Februaryrain

• SS VIP
  • SS Junior
  • *
  • Reputation Power: 3
  • Februaryrain จ๊าบ
  • WE LOVE SS !!!
แฟนสงสัย. ?
« on: February 02, 2015, 01:25:18 pm »
วันเสาร์หยุดก็ใส่ชุดยาง มัดเชือกทั้งตัวอย่างเคย
คือเอาเชือกมามัดตามตัวมัดแขนมัดขามันจะแน่นไปหมดทั้งตัวแล้วค่อยใส่ชุดยาง
ก็เจ็บปวดทรมานดีดดิ้นทั้งคืน
พอเช้าแฟนบุกมาหาแต่เช้าเลย  นัดกันเที่ยงแต่มาปลุกตอนเช้า
สำคัญคือผมยังตากชุดยางอยู่เชือกก็เกลื่อนเต็มห้อง
ก็งอนไปเพราะผมไม่ยอมให้เข้าห้อง
สุดท้ายแฟนงอนไม่เสียใจเท่าชุดยางพัง(ซิปแตก)
เริ่มคิดมากแล้วเพราะช่วงหลังนี่เธอรุกเร้ามากทั้งเข้าห้องมานอนด้วยให้ไปที่ห้อง
อาการนี้ไม่นานความลับต้องเปิดเผยแน่
หนักใจเลย

Offline Misiroseki.siro

• SS VIP
  • SS Newbie
  • *
  • Reputation Power: 1
  • Misiroseki.siro จ๊าบ
  • Dear freind, show me what hidden in your mind.
    • Misiroseki Siro's Facebook
Re: แฟนสงสัย. ?
« Reply #1 on: February 02, 2015, 02:39:33 pm »
เป็นแฟนกันซักวันก็ต้องรู้มั้งครับ ต่อ ๆ ไปถ้าแต่งการแต่งงานกันไปจะปิดเรื่องแบบนี้ได้หรือครับ ผมว่าการอยู่ร่วมกันได้โดยเคารพความชอบซึ่งกันและกันน่าจะเป็นเงื่อนไขหนึ่งของชีวิตคู่นะครับ

Offline noppron501

• SS VIP
  • SS Pro
  • *
  • Reputation Power: 7
  • noppron501 แจ่มแจ้งnoppron501 แจ่มแจ้งnoppron501 แจ่มแจ้ง
  • WE LOVE SPANDEX !!!
« Reply #2 on: February 03, 2015, 03:57:33 am »
บอกไปเถอะครับว่าเราชอบ อะไรถ้ารักเรา ก็ต้องรับได้ในสิ่งที่เราชอบด้วย ไม่งั้นต่อไปก็ไม่มีความสุขหลอกครับเพราะเหมือนไม่มีอิสระจากตัวตนแท้จริง ดีไม่ดีอาจจะได้คนมารูดซิปให้ คราวนี้และมัน สุด ๆ เพราะผมก็ บอกแฟนผมเหมือนกัน แรก ๆ ก็ อายที่จะบอก กลัวเขาว่าโรคจิต แต่บอกแล้วก็สบายใจแต่แฟนผมไม่ชอบแนวนี้นะครับ แต่ก็ไม่ห้ามครับ ;)

• SS VIP
  • SS Junior
  • *
« Reply #3 on: February 03, 2015, 06:18:42 am »
ขอบคุณครับ
แต่ชุดที่ผมใส่นี่มันสุดจะแปลก วิตถาร
นอกจากชุดยางแล้วยังมีเชือกทีีมามัดตามตัวอีก อย่างเยอะเลยที่ทำแต่ละครั้ง
ผมมีความคิดว่าเมื่อเราเล่นมันจนถึงจุด จุดหนึ่งก็คงเปลี่ยนไป
เมื่อก่อนก็เธคทุกศุกร์ เสาร์ แต่เด๋วนี้แค่ร้านกินดื่มนั่งฟังเพลง
ความชอบน่าจะเปลี่ยนตามอายุ
คือถ้าเราได้เล่นมันอย่างถึงทีีสุดอย่างใจ วันหนึ่งก็คงถึงปลายทาง
ก็พยายามปิดบังไวัจนวินาทีสุดท้ายแต่ก็อย่างทีทุกคนคิดคืออยากให้เค้ารับตัวตนเราได้
ซึ่งไม่น่าจะได้

Offline Mis.V

• SS VIP
  • SS Newbie
  • *
  • Reputation Power: 1
  • Mis.V จ๊าบ
    • มิสวี บีดีเอสเอ็ม
« Reply #4 on: February 08, 2015, 07:20:32 am »
หาภาพแฟชั่นให้ดูสิคะ
เพราะถ้ายิ่งปิด ยิ่งซ่อน จะทำให้เขาอยากรู้ อยากค้นหา อยากรู้ สงสัยว่าทำไมมีอะไรในห้อง
ชุดยางก็แขวนให้เขาเห็นไป เชือกก็วางใสมุมห้องเสมือนโชว์
ฯลฯ
Mis.V
♡♡♡♡
http://www.facebook.com/BDSMgears
เปิดใหม่จ้า ...แวะชม-ช็อปได้ค่ะ

Offline Kit Kora

• SS Moderator
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 21
  • Kit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพ
« Reply #5 on: February 09, 2015, 10:08:22 am »
หาภาพแฟชั่นให้ดูสิคะ
เพราะถ้ายิ่งปิด ยิ่งซ่อน จะทำให้เขาอยากรู้ อยากค้นหา อยากรู้ สงสัยว่าทำไมมีอะไรในห้อง
ชุดยางก็แขวนให้เขาเห็นไป เชือกก็วางใสมุมห้องเสมือนโชว์
ฯลฯ
ใชครับ ที่พี่แว๊กแนะนำนี่ก็ถูกครับ ค่อยๆเปิดทีล่ะอย่างครับ เชือกเก็บไว้โชว์ทีหลังก็ได้ครับ ให้เห็นชุดยางก่อน เห็นคุณ มีชุดที่เป็นแบบชุดคอลส ปลั๊กสูทของ เอวาฯด้วย โชว์อันนั้นก่อนก็ได้ ค่อยๆให้เค้าอยากรู้เองครับ แต่อย่าลืมนะครับ ว่าเวลาอยู่กับเค้าต้องให้ความสำคัญกับเค้าก่อนพอให้ความสำคัญกับเค้าแล้ว เค้าก็จะมาให้ความสำคัญกับเราและของที่เราชอบด้วย ถ้าเราชอบออกหน้าออกตา นำเสนอขยั่นขยอมาก ระวังเค้าจะทำตัวแบบแย่งความสำคัญกับชุด ถ้าหนักๆล่ะก็ โดน"ให้เลือก"แน่ จะวางหลุมพรางให้แฟนมาชอบเหมือนเรา ต้องมากลเม็ดครับ ที่สำคัญนะ ถ้าหากแฟนอยากลอง ตอนใส่แรกๆเน้นซอฟๆนะครับ แต่ถ้ามีXXX กันคุณต้องทำให้เค้าฟินสุดๆแบบที่ไม่เคยถึงมาก่อน ถ้าทำให้เค้าประทับใจได้ทุกอย่างที่ตามมาก็ง่ายครับ

• SS VIP
  • SS Junior
  • *
« Reply #6 on: February 09, 2015, 01:58:16 pm »
ขอบคุนมากครับ
เปนคำแนะนำทีดีมาก
บางทีเราอยู่ใกล้ปัญหาไป
บางทีมองปัญหาไม่ออก
บางเรื่องที่ควรทำก็นึกไม่ถึง
ผมว่าจะแขวนชุดไว้ในตู้แล้วรอให้ทุกอย่างมันเปิดเผยอย่างช้าๆ
ปัญหาเดียวเลยคือเวลา
ระหว่างที่ค่อยๆเผยให้เห็นด้านมืดจะได้เห็นผมในชุดเต็มเหนี่ยวก่อนแล้วจะกลัวจนหลอน
เมื่อวานก็มาแบบปุปปัป
คงเป็นเรื่องยากที่ใครได้เห็นเราในชุดวิตถารขนาดนั้นแล้วจะยอมรับได้
คงมีแต่คนที่อยู่ในโลกมืดใบเดียวกัน

Offline Kit Kora

• SS Moderator
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 21
  • Kit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพ
« Reply #7 on: February 09, 2015, 10:27:30 pm »
ขอบคุนมากครับ
เปนคำแนะนำทีดีมาก
บางทีเราอยู่ใกล้ปัญหาไป
บางทีมองปัญหาไม่ออก
บางเรื่องที่ควรทำก็นึกไม่ถึง
ผมว่าจะแขวนชุดไว้ในตู้แล้วรอให้ทุกอย่างมันเปิดเผยอย่างช้าๆ
ปัญหาเดียวเลยคือเวลา
ระหว่างที่ค่อยๆเผยให้เห็นด้านมืดจะได้เห็นผมในชุดเต็มเหนี่ยวก่อนแล้วจะกลัวจนหลอน
เมื่อวานก็มาแบบปุปปัป
คงเป็นเรื่องยากที่ใครได้เห็นเราในชุดวิตถารขนาดนั้นแล้วจะยอมรับได้
คงมีแต่คนที่อยู่ในโลกมืดใบเดียวกัน
การที่เค้าเริ่มมาหาคุณแบบไม่บอกก่อน บ่อยขึ้น แสดงว่าเค้าเริ่มสงสัย ระแวงว่าคุณแอบสอนอะไรไว้ไงครับ รีบๆทำการเปิดเผยซะครับ วิธีที่ผมคิดว่า น่าจะใช้ได้ มีหลายวิธีครับแต่ที่ง่ายคือ สร้างความบังเอิญครับ เหมือนที่ แนะนำไปก่อนหน้านี้สร้างความบังเอิญคือจำรองสถานะการชักนำให้เค้า บังเอิญเห็น หรือว่า สนใจ เช่นเอารูปผู้หยิงใส่ชุดยางสวยๆ (แบบไม่ต้องใส่ Hood) ลงเป็นภาพหน้าจอคอมฯ เอาชุดยางแขวนไว้ในตู้ แบบว่า เปิดมาต้องเจอ หรือจุดที่เค้า เดินผ่านไปบ่อยๆ หลังจากเค้าเห็น เค้าต้องถามอยู่แล้วว่า นี่ชุดอะไร? ใส่ทำไม? ไม่ร้อนไม่อึดอัดเหรอ? ทำอาการตกใจเขินเล็กๆกับการค้นพบครั้งใหญ่ของเค้า จากนั้นก็ทำทีประมาณว่า "อย่าสนใจเลยไม่มีอะไร ชุดเค้าเอง" แล้วก้ดึงเค้าออกมาจากตรงนั้น ให้เค้ามาสนใจคุณแทน (ร้อยทั้งร้อย ผู้หญิงจะขี้สงสัยอยากรู้) คุณจะเริ่มสอบสัมภาษ ทีนี้ก็อยู่ที่ชั้นเชิงการทำให้เค้าอยากรู้ (ห้ามนำเสนอ ให้เค้าอยากรู้ อยากเห็นจนเป็นฝ่าย ขยั่นขยอ ขอให้คุณใส่ให้ดู) คุณค่อยอิตออดเขินๆ ใส่ให้เค้าดู ใส่เสร็จก็หยอกเค้าเล่นก่อน และอย่าพลาดที่จะจัดเต็มให้เค้าซัก1-2 ยกชนิดที่เค้าจะต้องประทับใจแน่ๆ ตรงๆคือ "เลีย จูบ ดูด เอา" ให้เค้าประทับใจให้ได้สำคัญคือต้องทำให้เค้าพอใจให้ต่างจากตอนที่คุณมีอะไรกับเค้าในตอนปกติให้ได้ด้วยนะครับ  มีคำถามอะไรก็ถามาได้นะครับผมคิดว่าผมสามารถช่วยคุณได้ :)

• SS VIP
  • SS Junior
  • *
« Reply #8 on: February 11, 2015, 01:25:57 pm »

ขอบคุณมากครับ
ต้องลองดู
แต่ก็กลัวๆอยู่