Share this topic on FacebookShare this topic on GoogleShare this topic on LiveShare this topic on MySpaceShare this topic on TwitterShare this topic on Google buzz

Author Topic: ซิปแตก ช่วยแนะนำด้วย  (Read 4356 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Februaryrain

• SS VIP
  • SS Junior
  • *
  • Reputation Power: 3
  • Februaryrain จ๊าบ
  • WE LOVE SS !!!
ซิปแตก ช่วยแนะนำด้วย
« on: February 02, 2015, 01:33:43 pm »
ปัญหาเดิมของผมเลย
คือซิปมันมักจะกินเนื้อยาง พอซิปติดก็ถอดไม่ได้ฝืนดึงสุดท้ายซิปก็แตก
ไม่เป็นไรซิปมันมี4ตัวรูดขึ้นลง2ชุดแต่เหมือนฟันมันหักพอรูดมาถึงจุดนี้มันก็จะหลุดออกจากกัน
สรุปคือซิปแตกใช้ไม่ได้เลยจากฟันซิปที่มันบิ่น
ซ่อมยังไงดีครับจะเปลี่ยนซิปได้ที่ไหน
หรือตัดซิปทิ้งแล้วทากาวติดตายแล้วมาสวมทางคอแทน ไม่รู้ทำได้ไหม
รบกวนใครมีความรู้บ้างครับ

Offline Kit Kora

• SS Moderator
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 21
  • Kit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพ
  • WE LOVE SPANDEX !!!
Re: ซิปแตก ช่วยแนะนำด้วย
« Reply #1 on: February 02, 2015, 07:44:34 pm »
ต้องส่งสารถึงคุณ เอสอย่างเดียวเลยมั้ังครับเนี่ย กรณีนี้ ไม่ง่าย :(
ปัญหาเดิมของผมเลย
คือซิปมันมักจะกินเนื้อยาง พอซิปติดก็ถอดไม่ได้ฝืนดึงสุดท้ายซิปก็แตก
ไม่เป็นไรซิปมันมี4ตัวรูดขึ้นลง2ชุดแต่เหมือนฟันมันหักพอรูดมาถึงจุดนี้มันก็จะหลุดออกจากกัน
สรุปคือซิปแตกใช้ไม่ได้เลยจากฟันซิปที่มันบิ่น
ซ่อมยังไงดีครับจะเปลี่ยนซิปได้ที่ไหน
หรือตัดซิปทิ้งแล้วทากาวติดตายแล้วมาสวมทางคอแทน ไม่รู้ทำได้ไหม
รบกวนใครมีความรู้บ้างครับ

Offline S

• S
  • SS Admin
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 71
  • S อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะ
  • ADMIN OF SFF : RFF : SS
    • SPANDEXSOCIETY : SOCIAL OF SPANDEX LOVER
« Reply #2 on: February 02, 2015, 09:47:51 pm »
ซิปพัง ซ่อมยากครับ

• SS VIP
  • SS Junior
  • *
« Reply #3 on: February 03, 2015, 01:08:40 am »
ขอบคุณครับ
คงต้องทำใจแล้ว
เราตัดซิปทิ้งแล้วใช้กาวทาติดถาวรแล้วมาสวมทางคอได้ไหมครับ

Offline Mis.V

• SS VIP
  • SS Newbie
  • *
  • Reputation Power: 1
  • Mis.V จ๊าบ
    • มิสวี บีดีเอสเอ็ม
« Reply #4 on: February 08, 2015, 07:24:08 am »
ต้องลองอะแดปแล้วค่ะ ประยุกต์ผสมผสาน
Mis.V
♡♡♡♡
http://www.facebook.com/BDSMgears
เปิดใหม่จ้า ...แวะชม-ช็อปได้ค่ะ

• SS VIP
  • SS Junior
  • *
« Reply #5 on: February 08, 2015, 08:26:40 pm »
สรุปว่าผมทากาวปิดหมดแล้วใช้สวมทางคอแทนทดลองครั้งแรกลงตัวดีแต่คงไม่คงทนถาวรไม่นานกาวน่าจะหลุด
ขอบคุนทุกคนแต่ดีที่สุดคงได้แค่นี้