Share this topic on FacebookShare this topic on GoogleShare this topic on LiveShare this topic on MySpaceShare this topic on TwitterShare this topic on Google buzz

Author Topic: เหตุฆาตกรรมอำพลางศพ  (Read 3038 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline mzkore

• SS VIP
  • SS Senior
  • *
  • Reputation Power: 3
  • mzkore จ๊าบ
  • WE LOVE SPANDEX !!!
เหตุฆาตกรรมอำพลางศพ
« on: October 01, 2015, 03:53:02 pm »
เหตุฆาตกรรมอำพรางศพบริเวณป่าข้างทาง ถนนเลี่ยงเมือง ก่อนถึงปากทางบ้านโนนเรือง จังหวัดขอนแก่น
* ขอแสดงความเสียใจกับญาติผู้เสียชีวิตด้วยครับ
(นัดเจอกัน ต้องระวังกันด้วยนะครับ) ... หากผิดพลาดประการใด ต้องขออภัยด้วยครับ

เหตุน่าสลด ที่เกี่ยวข้องกับชุด เซนไต ที่เรารัก ...
ปล. ถ้าโพสนี้ไม่เหมาะสม วานแอดมินลบได้เลยครับ

Offline boatdrag

• SS VIP
  • SS Newbie
  • *
  • Reputation Power: 1
  • boatdrag จ๊าบ
  • ไม่มีเพื่อน หาเพื่อนคุยครับ
Re: เหตุฆาตกรรมอำพลางศพ
« Reply #1 on: October 01, 2015, 06:43:05 pm »
RIP ครับ

Offline Zentai_Boy

• SS VIP
  • SS Newbie
  • *
  • Zentai_Boy จ๊าบ
  • WE LOVE SS !!!
« Reply #2 on: October 01, 2015, 08:46:39 pm »
ผมว่าข้อมูลของข่าวผิดนะครับ ลองอ่านในลิงค์นี้ดูสิครับ
http://www.khaosodonline.com/view_newsonline.php?newsid=1443698621
http://wap.thairath.co.th/content/529288

ปล.ขอแสดงควมเสียใจแก่ผู้เสียชีวิตด้วยครับ

Offline peerahose

• SS Senior
  • *
  • Reputation Power: 4
  • peerahose แจ่มpeerahose แจ่ม
« Reply #3 on: October 01, 2015, 09:44:02 pm »
เสื้อผ้าฆ่าใครไม่ได้หรอกครับ  แต่ข่าวนี้ออกทำให้รู้ได้ว่าโลกมีด้านสว่างก็ต้องมีด้านมืดด้วยครับ ปัญหาที่จะเกิดต่อไปก็คือคนที่ไม่รู้จะมองสังคมเราแบบเพ่งเล็งมากขึ้นเท่านั้นเองครับ

Offline mzkore

• SS VIP
  • SS Senior
  • *
  • mzkore จ๊าบ
« Reply #4 on: October 01, 2015, 11:20:54 pm »
ผมว่าข้อมูลของข่าวผิดนะครับ ลองอ่านในลิงค์นี้ดูสิครับ
http://www.khaosodonline.com/view_newsonline.php?newsid=1443698621
http://wap.thairath.co.th/content/529288

ปล.ขอแสดงควมเสียใจแก่ผู้เสียชีวิตด้วยครับ

ครับพอดีข่าวที่ผมลง มันเป็นเหตุการสด ที่เกิดขึ้นโดยยังไม่ได้ติดตามหาตัวคนร้ายน่ะครับ เลยประเด็นไม่ตรงกัน

เสื้อผ้าฆ่าใครไม่ได้หรอกครับ  แต่ข่าวนี้ออกทำให้รู้ได้ว่าโลกมีด้านสว่างก็ต้องมีด้านมืดด้วยครับ ปัญหาที่จะเกิดต่อไปก็คือคนที่ไม่รู้จะมองสังคมเราแบบเพ่งเล็งมากขึ้นเท่านั้นเองครับ

เข้าใจครับว่าเสื้อผ้าฆ่าใครไม่ได้ แต่ก็อยากจะให้เป็นอุทาหรณ์เท่านั้นเองครับ
จากที่ได้ติดตามข่าว ก็ได้รู้ล่ะครับ ว่ามีคนอีกมาก-มากที่สุด ที่ไม่เคยรู้เรื่องเกี่ยวกับชุด และวิธีการร่วมเพศแบบอื่นๆ ที่นอกเหนือจากที่ตัวเองเข้าใจเลย

Offline S

• S
  • SS Admin
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 71
  • S อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะ
  • ADMIN OF SFF : RFF : SS
    • SPANDEXSOCIETY : SOCIAL OF SPANDEX LOVER
« Reply #5 on: October 01, 2015, 11:21:37 pm »
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ผู้เสียชีวิตเป็นหนึ่งในสมาชิกของเวปนี้ด้วย  :'(

Offline TrackRepeatGoOnAndOn

• SS Newbie
  • *
  • TrackRepeatGoOnAndOn จ๊าบ
« Reply #6 on: October 02, 2015, 01:39:04 am »
อ่านแล้ว รุ้สึกหวิวๆ เลย

Offline peerahose

• SS Senior
  • *
  • Reputation Power: 4
  • peerahose แจ่มpeerahose แจ่ม
« Reply #7 on: October 02, 2015, 08:36:42 pm »
เข้าไปอ่านข่าวที่แชร์ในเพจ Gthai movie มีรูปเพิ่มเติมที่ cap จากข่าวช่อง 7 เห็นคู่นอนของผู้ตายใส่ชุดรัดรูปเพื่อจำลองเหตุการณ์ประกอบคำรับสารภาพครับ  มีผู้อธิบายเพิ่มเติมว่า 2คนนั้นใช้รูปแบบการเล่นแบบ Autoerotic asphyxia ทำการรัดคอให้ขาดอากาศหายใจขณะ xxx กันเลย ทำให้นึกถึงเรื่องเมื่อ 10 ปีก่อน ที่มีดารารุ่นใหญ่ เดวิด คาราดีน เสียชีวิตที่เมืองไทยในลักษณะคล้ายๆกันนี้ครับ

Offline Februaryrain

• SS VIP
  • SS Junior
  • *
  • Februaryrain จ๊าบ
« Reply #8 on: October 11, 2015, 04:17:32 pm »
Rip
เสียใจด้วยครับ

กลัวใจตัวเองจังพักหลังเริ่มมีถุงพลาสติกมากเกียวข้องบ่อยๆ
สนุกมากแต่น่ากลัวมากกกกก